[raindays-LQ] raindays ra mắt cả nhà........

raindays

Thành viên
Sau một thời gian theo dõi diễn đàn mình thấy diễn đàn có rất nhiều điều để học hỏi. Mình tham gia diễn đàn với mục đích tìm kiếm thêm nhiều bạn mới và học hỏi các kỹ năng sống giúp mình có kỹ năng giao tiếp và ứng xử. Có thêm một người bạn là có thêm một niềm vui, vì vậy mình rất mong được làm quen với tất cả các bạn.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Bạn giới thiệu về mình đi để mọi người biết bạn là ai? :phatsau: hiện giờ bạn vẫn đang là một ẩn số đấy :mimcuoi: . Rất vui được làm quen với bạn!
Mình xin tự giới thiệu trước :
Mình tên Đạt, 20t, đang là sinh viên ngành công nghệ thông tin, đang ở quận Tân Bình. Còn bạn là như thế nào nè ??? :cuoinhamhiem:

raindays

Thành viên
hi, rất vui được làm quen với Đạt, mình tên là Diễm Trang, hiện đang là SV của ĐH Ngân Hàng, mình sinh năm 1992. Mình là bạn của Keoholo

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn Diễm Trang nhé. Mình thì biết keoholo rồi đó, còn mình bạn thì chưa biết (còn ko mau đưa ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng sắc đẹp nữa ^.^). Mình là Kendy Đạt, 19 tuổi, sinh viên năm 1 trường Bách Khoa. Ngoài việc học ra mình còn làm quản lý V.A.C (Vườn - Ao - Chuồng) nghĩa là lo hết công việc trong nhà. Chúc bạn "cướp" được nhiều kiến thức khi tham gia trên diễn đàn này.

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hì, chào Raindays, Mình cũng là Rain nè, Vrain, mình thích mưa - thích những người có nick là Rain, hè hè. Rất vui được làm quen với Trang. Vrain tên Vũ, chữ lót Anh, cứ kêu Anh Vũ là được hì hì
yahoo chat: V.rain88
phone: 01227173618

Một ngày đầy nắng (nóng nực hen)

aloha0410

[♣]Thành Viên CLB
HÌ, rất vui được làm quen với bạn, mình tên Nhi nhưng cứ gọi bằng aloha được rùi.
Forum dạo này nhiều mưa ghê há, hết kyniemmua rùi lại đến raindays ^^

keoholo_vd91

Thanh viên kỳ cựu
hi Trang ơi T cận thận với bạn Trí Tài nha hi giỡn thôi chứ mọi người vui lắm bạn nào muốn xem mặt Trang thì hôm chủ nhật ah có thể Trang đi off ah hôm đó chắc nhìu người lắm há

tritai

[♣]Thành Viên CLB
hi Trang ơi T cận thận với bạn Trí Tài nha hi giỡn thôi chứ mọi người vui lắm bạn nào muốn xem mặt Trang thì hôm chủ nhật ah có thể Trang đi off ah hôm đó chắc nhìu người lắm há

Nói gì thía hả nhóc tỳ. muốn bị chém hem :thangloi:
Có tin là chủ nhật ta xuống chém không hử. kaka:nghichngom:

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Cái tên rain nghe hay đó. Giới thiệu cụ thể cho Ice làm wen luôn nè^^

keoholo_vd91

Thanh viên kỳ cựu
Hik T nói j mà kỳ zạ D hok chơi với T nữa đâu sợ lắm ah Trang ơi đừng có chơi với Tài ngen. Mà bé Trang hiền lắm Tài nói vậy D cũng thấy sợ ah nói chi là pé Trang

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Forum dạo này nhiều mưa ghê há, hết kyniemmua rùi lại đến raindays ^^
Dạ0 này tr0i n0ng quá nên nhiều mưa v0 tu0i mát ch0 diễn đàn thui.
Chà0 pé, bữa bầu cử gặp rùi nhưng hum nay m0i nhắn tin làm quen trên diễn đàn tiếp, xin gi0i thiệu lại, chị là mưa mà mưa cũng là chị. Mần quen tiếp hen.

romitv

Thanh viên kỳ cựu
romitv hân hạnh được giao lưu và học hỏi cùng bạn

Bình luận bằng Facebook