[shu_nguyen-LQ] Ai ăn bánh Shu nào ^^

shu_nguyen

Thành viên mới
Shu hân hạnh làm quen với các bạn thành viên đáng yêu của dd Kỹ Năng Sống và Hội trái tim yêu thương (vén váy chào thân ái ;)) )
Chiều nay vừa được off và gặp một số bạn trong dd nên giờ 11h mấy còn rị mọ lên diễn đàn mần quen :">
Thật sự ấn tượng với không gian quán,cách tổ chức và sự welcome ấm áp của các bạn :) Hy vọng sớm được gặp lại các bạn trong thời gian sớm nhất!
Cám ơn các bạn đã cho mình có 1 ngày 20.10 thật vui,thật ý nghĩa.Vì do anh Tiến rủ đi bất ngờ nên ko ở chơi lâu được với các bạn,Shu rất tiếc :(
Shu lập nick trên dd cũng mấy tháng rồi mà chưa dám làm quen :"> Giờ cho Shu mạo mụi bon chen nhe ;))

Họ tên : Nguyễn Thị Thanh Thủy
Birthday : 22/4/1988
Tình trạng hôn nhân gia đình : Vừa học vừa làm,ko có thời gian nên đang có nguy cơ bị ế,hihi........
Hiện là sv DH Marketing năm cuối,chuyên ngành Quản trị Du lịch ^^ Có ai cùng trường với mình hông?

Muốn biết thêm chi tiết thì add nick yahoo mình nhé : violetrose53@yahoo.com (nhớ nói bạn là ai trước khi add nha,vì má mình dặn ko dc add nick người lạ,hihi)

Giữa khuya mà còn quấy rầy giấc ngủ của mọi người,thiệt là ngại quá đi :">
Chúc cả nhà ngủ ngon ^^

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hi chị Shu... Thấy cái tên chị wen wen, mà hình như chưa gặp bao giờ...hihi
Rất zui được làm wen, tung lên tấm hình cho mọi người choáng lun chị^^

cruiseBK

Thanh viên kỳ cựu
:mimcuoi:CHÀO CHỊ EM CỐ GẰNG LẮM THỨC DẬY SỚM COMMENT CHỊ, RẤT VUI KHI CHỊ THAM GIA CÙNG VỚI MOI NGƯỜI, BỮA NÀO KARAOKÊ NHÉ ^^.
HỐI XƯA EM ĂN CHƠI DỮ LẮM.... MÀ GIỜ ĐỠ NHIỀU RỒI ^^​

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Hân hạnh làm quen với bé Shu nè.... nghe đâu có nhắc tới anh Tiến phải không :bimat: vậy thì ta phải tung ảnh Shu lên mạng cho mọi người chiêm ngưỡng mới được

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chị Thủy giới thiệu rất ấn tượng. Và em rất thích cách chị giới thiệu. "Vén váy chào thân ái" thật sự rất khiêu gợi.

shu_nguyen

Thành viên mới
@lobe_dream : chào em,trước lạ sau quen ^^
@cruiseBK : chị rất cảm kích tấm lòng của em,thức sớm comt cho chị,hix..mà sao em hỏi chị khó trả lời quá à :">
@bé Ái Vân : phát tán hình em lung tung vậy hoh??
@monquahientai : bạn này quen quen,ko biết gặp chưa ta,hihi

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
:dacy: cho mọi người biết mặt shu "dễ xương" mừ :dangyeu:

cruiseBK

Thanh viên kỳ cựu
:dangyeu:Chỉ em bí quyết nào mà dễ thương vậy em bắt chước với.
Hồi xưa em cũng vậy dữ lắm.... mà giờ đỡ nhiều rồi ^^

ducanhdhcs_t48

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn ! qua lời giới thiệu của bạn thì chúng ta bằng tuổi nhau rồi.
Hân hạnh được làm quen với bạn.

shu_nguyen

Thành viên mới
Anh Tiến ơi,có bạn nào vào làm quen với em mà em đã gặp trong bữa off ko?
@ducanhdhcs : chào bạn,hân hạnh làm quen nhé ^^

Bình luận bằng Facebook