Sự kiện sắp, đã và đang diễn ra! ( Mọi người cho ý kiến nhé)

Status
Không mở trả lời sau này.

hientrang_huflit

Thành viên
ủa vậy là cái này làm thiệt hả anh, tại bên vnzoom em cũng làm 1 topic talkshow nhưng chỉ là online thui, tức là 1 tuần các mem sẽ vào vote khách mời, có thể là bất kì ai từ admin đến mem. Sau đó ai nhiu vote nhất sẽ dc chọn lên thớt :bitmiengcuoi:. Rồi mấy mem vào post câu hỏi tại topic lun. Khách mời sẽ quote câu hỏi rùi trả lời.:D
Còn vụ này làm trực tiếp, có woay video coi bộ hoành tráng hơn nhưng khó thực hiện ý. Em xin góp ý mặt time là 1 tháng có 1 talk:D

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
ủa vậy là cái này làm thiệt hả anh, tại bên vnzoom em cũng làm 1 topic talkshow nhưng chỉ là online thui, tức là 1 tuần các mem sẽ vào vote khách mời, có thể là bất kì ai từ admin đến mem. Sau đó ai nhiu vote nhất sẽ dc chọn lên thớt :bitmiengcuoi:. Rồi mấy mem vào post câu hỏi tại topic lun. Khách mời sẽ quote câu hỏi rùi trả lời.:D
Còn vụ này làm trực tiếp, có woay video coi bộ hoành tráng hơn nhưng khó thực hiện ý. Em xin góp ý mặt time là 1 tháng có 1 talk:D
Vì đây là 4rum của thanh niên mà... Nên chúng ta sẽ thể hiện sự năng động nhiệt tình mà chỉ thanh niên có mà thôi ^^. Dù khó khăn, và cũng là bước đầu nên sẽ hơi vất vả tí...

tú nhi

<b><font color=green>Giải Ba Viết Về Người Đàn Ông
Mình có ý kiến chút xíu nhé.

Chuyên mục phỏng vấn trong tuần vì đình lại hai tuần rồi. Lần trước Tin Yêu đã mở topic phỏng vấn Kid nhung có lẽ Kid quá bận nên không thể trả lời được. Bạn Tin Yêu nội trong hôm nay hoặc ngày mai có thể mở lại một topic khác phỏng vấn một người khác, hoặc bạn có thể liên lạc trực tiếp hỏi Kid kia mà. Một chuyên mục hấp dãn như vậy sao lại để rơi vào quên lãng chứ.

Còn trong trường hợp Tin Yêu cũng bận nốt thì bạn Sóng hoặc Mít những người đề xuất hoặc quản lý chuyên mục mời người khác phỏng vấn đi nào.

Thêm một đề xuất nhỏ nữa: Một topic phỏng vấn một nhân vật nào đó các bạn có thể mở vào chủ nhật và kết vào chủ nhật, để đảm bảo có thời gian là một tuần để hỏi và trả lời chứ không nên để thứ hai, thứ ba mới mở thì thiệt thòi cho bạn được phỏng vấn lắm.

Ý kiến nhỏ, nhờ các bạn xem qua.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook