Thư ngỏ series rèn luyện kỹ năng online: 21 Ngày 1 Thói Quen Tốt!

Status
Không mở trả lời sau này.

stateofdivinity

Thành viên mới
Hix hix, cái việc tập thể dục này mình thực hiện được 1 tháng rồi. Giờ thấy anh em hào hứng quá thấy vui ghê. Mình ở khu vực gần phú thọ, các chị em, các chú ai tham gia thì pm với tụi mình cho vui hen.

Theo cuộc nghiên cứu gần đây thì những người tập thể dục khi chết đi thịt sẽ tốt cho cây hơn những người không tập thể dục.
Việc tập thể dục tới chết vẫn có ít bạn ạ. Hãy bắt đầu từ bây giờ.

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
E cũng muốn rèn luyện thói wen tốt cho bản thân, h` đang tập^^

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
em ủng hộ cả 2 tay nhung anh oi em chưa rõ lắm ak .anh giải thích cụ thể hơn được không ạ

hailua64

Thành viên
hailua64 có ý định tập thể duc vào buổi sáng bằng hít đất
Thữc hiện đựoc trong 2 tuần là lên cơ, nhưng lại nảy ra làm biếng không chịu tập nữa !

batuoctieuthu0419

Thành viên năng động
Em rất muốn tham gia để có thể rèn luyên cho mình những kĩ năng tốt nhất.Hi vọng sẽ được mọi người giúp đỡ nhiều hơn để em có thể rèn luyện cho mình nhưng thói quen tốt <:p

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
cho tớ tham gia với cộng đồng kỹ năng sống ơi. T phải làm gì để được tham gia nhỉ????
hoalinhlan_194:ý tuong hay qua!cho t tham gia moi!!ren luyen thoi quen.nhung to bat dau tu dau day???
Đang bắt đầu rèn luyện thói quen 04 đó. Bạn vào Box 21 Ngày 1 Thói Quen Tốt xem nhé!

blue_light

Thành viên
ý tưởng rất hay. Mình nhiệt liệt ủng hộ và hưởng ứng:cuoihaha: Những lâu rồi mình mới lên diễn đàn nên k biết tham gia thế nào đây:khocto:. Các bạn chỉ giúp mình với. Càng sớm càng tốt nha. thanks nhiều.:music:

wendy

Thành viên
Em cũng muốn tham gia, nhiều tính xấu quá nên giờ phải rèn luyện thôi:xauho:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook