[tiktik-LQ] tik tik chào cả nhà!

tiktik

Thanh viên kỳ cựu
mjnh rất muốn tham gia diễn đàn này! sắp tới mjnh sẽ dự tuyển cộng tác viên nữa đấy nhé! hy vọng sẽ sớm gặp mọi người!

Họ và tên: Nguyễn Thị Hòa
Nghề nghiệp: Sinh viên Năm 3
Nơi học tập/làm việc: Đại Học Luật tphcm
Mục đích tham gia diễn đàn: tớ muốn phát triển kĩ năng sống của mjnh, chuẩn bị hành trang cần thiết bước vào đời

Thông tin thêm:

Sở thích: sở thích của tớ hơi điên điên, tớ thích nhìn mưa, ngồi một mjnh ở một góc nào đó, nghe những ca khúc tiếng anh từ thập niên 80, thích....thích...quen tớ đi rồi biết...^^
Ngày tháng năm sinh: 20-10-1990
quê tớ ở nghệ an

RẤT VUI VÌ ĐƯỢC LÀM QUEN VỚI CÁC BẠN, CHÚC MỌI NGÀY AN LÀNH

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Vậy thì hoan nghênh bạn gia nhập vào ngôi nhà chung KNS

Cùng phát huy tài năng của mình nhé.

Ah... bạn cho một ít thông tin cá nhân để mọi người biết (kèm theo hình cá nhân càng tốt)

:mimcuoi:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Rất vui khi Hòa đã là thành viên của diễn đàn kynangsong.org.
Sẽ vui hơn nữa nếu bạn cho mọi người 500đ thông tin về bạn và đơn giản chị có thế!!!!

tiktik

Thanh viên kỳ cựu
Họ và tên: Nguyễn Thị Hòa
Nghề nghiệp: Sinh viên Năm 3
Nơi học tập/làm việc: Đại Học Luật tphcm
Mục đích tham gia diễn đàn: tớ muốn phát triển kĩ năng sống của mjnh, chuẩn bị hành trang cần thiết bứuoc vào đời

Thông tin thêm:

Sở thích: sở thích của tớ hơi điên điên, tớ thích nhìn mưa, ngồi một mjnh ở một góc nào đó, nghe những ca khúc tiếng anh từ thập niên 80, thích....thích...quen tớ đi rồi biết...^^
Ngày tháng năm sinh: 20-10-1990
quê tớ ở nghệ an

RẤT VUI VÌ ĐƯỢC LÀM QUEN VỚI CÁC BẠN, CHÚC MỌI NGÀY AN LÀNH

ghé thăm blog mjnh nhé! ^^

http://vn.360plus.yahoo.com/no_promises_nh3/article?mid=442

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Chào em! Chào mừng em đến với KNSO... tình hình chị đang muốn tìm một bạn học Luật... may mắn đấy chứ... hihi

tiktik

Thanh viên kỳ cựu
oh yeah! về vấn đề pháp lí thì em không ngại, hy vọng là trong tương lai chj cần gì cứ gọi em hjhj! có gì cừ phone cho em

mr.ken007

Thành viên năng động
Trong giấy khai sinh anh cũng sinh 20-10. nhưng già hơn e 2 tuổi. hi..rất zui làm quen zới em.

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Chào em, hôm bữa off diễn đàn có thấy em. Mà chưa kịp nói chuyện. Hy vọng lần sau mình sẽ có cơ hội nói chuyện với nhau.
Hình như em có sở thích về English à?

Bình luận bằng Facebook