[VIP] Phỏng vấn các thí sinh Chung Kết KNS IDOL

jodiepham2204

Super Moderator
thần Rừng ơi!
Mình cũng muốn phỏng vấn thần nà!
1. Dù là "thương binh" nhưng mình biết thần cực kì sáng tạo, Thần có những "pha" nào li kì cho tiết mục chính chưa? Thần có cần người hỗ trợ không? (mình và bạn Q sẽ hết lòng giúp Thần ^^)
2. Thần có cảm nghĩ như thế nào khi được vinh dự là người "đại diện" Chợt nhận ra đi thi Idol?
Tạm thời mình chỉ chặt chém Thần bằng 2 câu thôi!
P.S: mình rất chi là thích clip của Thần, ấn tượng quá đi mất! thích nhất là lúc Thần hô slogan của nhóm nà! hihi. Thần rừng cố lên nhé! Chợt nhận ra luôn ủng hộ Thần hết mình vì Chợt nhận ra - hahaha - ta có tài năng âm nhạc mà! ^^

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
Hjhj, cảm ơn Ms.Anh Thư (jodiepham2204) đã có những câu hỏi rất hay(làm Thần Rừng nỡ lỗ mũi).:them:

Nói thật hủm rài Thần Rừng đang bâng khuâng có nên thi hay không, vì Thần Rừng thấy mình vô dụng quá, mọi người có thể nhảy trong bài thi, còn Thần Rừng thì ngay cả những cử động nhỏ của bàn tay cũng không dám nữa,:khocto:

Do đó bây giờ Thần Rừng chưa có tập vũ đạo gì hết, nhưng Ms.Thư và các bạn yên tâm, biết đâu trước ngày thi tay Thần Rừng có thể "rục rịch" được thì sao.:nghihoac: Vì bây giờ Thần Rừng có thể hoạt động sơ sơ òy đó nhe!:cuoihaha: Thần Rừng vẫn cầm mic được đó, nên Thư khỏi phải trợ giúp, Thư hãy cùng các bạn cổ vũ cho các thí sinh và Thần Rừng là ô kê òy. hjhj:mimcuoi:

Uhm...Thần Rừng rất tự hào vì mình đại diện "Chợt nhận ra" vào chung kết đó, hí hí:bitmiengcuoi:, Thần Rừng muốn nói một điều với các bạn "Chợt nhận ra" là các bạn thật tuyệt vời, các bạn đã cổ vũ tinh thần của Thần Rừng rất nhiều. Và bây giờ Thần Rừng sẽ mạnh dạn bước lên sân khấu, mặc kệ là "thương binh" hay không là "thương binh":phanno:, nói chung là.....(chắc biết rùi hỉ?):cuoihaha:

ti ti

[♣]Thành Viên CLB
alo alo..., thưa quý vị và các bạn..., còn khoảng 90h nữa là đến buổi chung kết rùi, chúc các bạn thí sinh thể hiện tài năng âm nhạc của mình một cách tốt nhất nha ^^
@nhonht: nhất định phải thi chứ nè, tự tin lên N 'đẹp trai', hok có vũ đạo thì mình cũng có sức cuốn hút riêng mà, ko có j là khó tưởng tượng..., chaizo chaizo... Chợt nhận ra... hahaha... ta có tài năng âm nhạc... yeah!

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
alo alo..., thưa quý vị và các bạn..., còn khoảng 90h nữa là đến buổi chung kết rùi, chúc các bạn thí sinh thể hiện tài năng âm nhạc của mình một cách tốt nhất nha ^^
@nhonht: nhất định phải thi chứ nè, tự tin lên N 'đẹp trai', hok có vũ đạo thì mình cũng có sức cuốn hút riêng mà, ko có j là khó tưởng tượng..., chaizo chaizo... Chợt nhận ra... hahaha... ta có tài năng âm nhạc... yeah!

nhóm Chợt nhận ra này đoàn kết quá hà, hi vọng bữa đó đi đầy đủ. Thần Rừng cố lên.:thangloi::thangloi::thangloi:
có người khen đẹp chai kìa.:nghihoac::nghihoac::nghihoac: bữa đó không biết Thần có dẫn phu nhân theo hem:nghichngom::nghichngom::nghichngom:

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
Đúng thật. chợt nhận ra nhóm mình đoàn kết ghê luôn.:thangloi:

Hihi...còn phu nhân của Thần Rừng hẻ? Xin...bật mí một xíu là...bí mật.:bimat::cuoinhamhiem:, tới bữa đó thì mọi người sẽ biết hén. Vì dạo này Thần Rừng bị đau tay nên phu nhân ở nhà quản lý rừng rú thay Thần rồi, không biết tới bữa đó "bả" có rãnh để xem "phu quân" của bả hát không nữa áh. hjhj:nghichngom:

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
hehe, công nhận là yêu nhóm CHỢT NHẬN RA quá đi à, nói chung mọi người nhắc tới Nhơn đẹp trai nhiều quá! mà bên cạnh Nhơn thì luôn có Văn " đẹp trai". Mình bất ngờ vì Văn nhà ta rất đa tài, vậy cho hỏi Văn nhà mình tập thổi sáo được bao lâu rùi và có thể thổi 1 bài cho cả nhà thưởng thức không nhỉ?

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Pà kon cô bác cố lên, sắp tới ngày diễn rồi, hy vọng là sẽ có một buổi diễn thật hoành tráng :thangloi:

rong_ngo

Thành viên
Hôm nay đi duyệt chương trình về sao mà nhiều cảm xúc quá KNS ạ!
Xem phần giới thiệu của thí sinh dự thi xong cũng cho mình nhiều cảm xúc quá!
Cảm ơn vì đã cho Trâm 1 ngày vui vẻ và không suy nghĩ...^^
Ngày mai sẽ cố gắng thi hết mình...^^

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
hhihi... mấy anh chị trả lời zui quá.... chúc tất cả hoàn thành tốt phần thi của mình nhá.. mai thì em chẳng đi dc rùi, bùn ghê..))

Bình luận bằng Facebook