[041] Nhân vật của tuần này hue_yeu_thuong

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Tuần lại tuần qua đi, mọi người lại được đưa lên máy chém đều đặn. :kinhkhung::kinhkhung::kinhkhung:

Chắc hẳn mọi người ai cũng muốn được trả thù, muốn băm vằm, chém chặt cái người mà đã đưa mình lên máy chém đúng không? :nghivan::nghivan::nghivan:

Và cơ hội đã đến rồi đây, vì nhân vật tuần này của chúng ta là
hue_yeu_thuong.
Còn chần chừ gì nữa mà không xắn tay áo, mài dao, vác kiếm đi chặt chém hue_yeu_thuong nhỉ?
Mình xin được mở màn trước nè:

1. Ý nghĩa nick name hue_yeu_thuong là gì?

2. Giữa gia đình- tình yêu - ước mơ bạn chọn cái nào?
3. Nếu đi ngoài đường bạn thấy 1 tờ 200 ngàn đang nằm trên đường, bạn sẽ làm gì?:nghivan::nghivan:

Last edited by a moderator:

sunflower_saphia_96

Thanh viên kỳ cựu
Tới lượt mình nè!Hy vọng có thể chặt chị thôi chứ em không chém đâu!:cuoihaha:

chị hue_yeu_thuong sinh vào ngày nào?tháng nào?năm nào?giờ nào?
tên ở nhà của chị là gì?

tên được bạn bè đặt?

sở ghét?sở thích?sở trường?sở đoản?"hi vọng sở đoản của chị không phải là nấu ăn"
mối tình đầu của chị diễn ra vào năm chị học lớp mấy?và bây giờ mối quan hệ đó ra sao?
Bạn thân nhất trên diễn đàn kĩ năng sống là ai?lí do?
kỉ niệm nào làm chị đáng nhớ nhất?có thể là vui hoặc buồn!
chị thường muốn chia sẻ với ai mỗi khi buồn,vui cô đơn hay.....
chúc chị 1 ngày tốt lành!
:cuoinhamhiem:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Không ngờ là mình lại bị lên "máy chém" nhanh đến như vậy :khocto:

Tuần lại tuần qua đi, mọi người lại được đưa lên máy chém đều đặn. :kinhkhung::kinhkhung::kinhkhung:

Chắc hẳn mọi người ai cũng muốn được trả thù, muốn băm vằm, chém chặt cái người mà đã đưa mình lên máy chém đúng không? :nghivan::nghivan::nghivan:

Và cơ hội đã đến rồi đây, vì nhân vật tuần này của chúng ta là
hue_yeu_thuong.
Còn chần chừ gì nữa mà không xắn tay áo, mài dao, vác kiếm đi chặt chém hue_yeu_thuong nhỉ?
Mình xin được mở màn trước nè:

[BUBBLE]
1. Ý nghĩa nick name hue_yeu_thuong là gì?

2. Giữa gia đình- tình yêu - ước mơ bạn chọn cái nào?
3. Nếu đi ngoài đường bạn thấy 1 tờ 200 ngàn đang nằm trên đường, bạn sẽ làm gì?:nghivan::nghivan:

[/BUBBLE]

Trả lời cho Nam hén:
1. Mình người Huế, xác định sau này sẽ đi làm xa nên chọn nick hue_yeu_thuong để vẫn thấy yêu quê hương đó mà ;)
2. Gia đình được xây dựng trên tình yêu và ước mơ cuộc sống vui vẻ. Nên mình phải chọn cả 3 rồi. Hehe.
3. Thấy tời 200 ngàn đang nằm trên đường. Đầu tiên sẽ nghĩ: Cũng có ngày mình thấy tiền rơi trước mặt

Tới lượt mình nè!Hy vọng có thể chặt chị thôi chứ em không chém đâu!:cuoihaha:

chị hue_yeu_thuong sinh vào ngày nào?tháng nào?năm nào?giờ nào?
tên ở nhà của chị là gì?

tên được bạn bè đặt?

sở ghét?sở thích?sở trường?sở đoản?"hi vọng sở đoản của chị không phải là nấu ăn"
mối tình đầu của chị diễn ra vào năm chị học lớp mấy?và bây giờ mối quan hệ đó ra sao?
Bạn thân nhất trên diễn đàn kĩ năng sống là ai?lí do?
kỉ niệm nào làm chị đáng nhớ nhất?có thể là vui hoặc buồn!
chị thường muốn chia sẻ với ai mỗi khi buồn,vui cô đơn hay.....
chúc chị 1 ngày tốt lành!
:cuoinhamhiem:

Chị ra đời ngày 18/04 cách đây 21 năm em à :mimcuoi:
Tên ở nhà hay đi học gì thì cũng là Loan cả em ạ :mimcuoi:
Nickname bạn bè gọi chị là Gió, vì chị thích bài Để gió cuốn đi của Trịnh Công Sơn
Chị không ghét thứ gì cả, vì chị quan niệm nếu mình ghét cái gì đó thì sẽ phải bận tâm nhiều đến nó và suy nghĩ nhiều=> mất sức lực:nghichngom:
Chị thích đọc sách, nấu ăn, đi dạo, tham gia các hoạt động ngoài trời, làm từ thiện ..và ngắm biển :hon:.

Sở trường và sở đoản của chị chính là nấu nướng và...nói nhiều:xauho:

Tới giờ thì chị vẫn chưa có mối tình nào em ạ :khocto: chắc là chị phải đợi một thời gian nữa thôi. Hihi.

Với KNSO thì chị chưa có nhiều bạn thân lắm. nhưng hiện tại thì thân nhất với Benny và anh Phong (The Wind)

Kỷ niệm trong đời thì rất nhiều em ạ. Chọn một trong số đó để làm kỷ niệm đáng nhớ nhất thì khó quá à. Chuyện buồn nhất của chị cho tới lúc này là ngày ba chị ra đi mãi mãi lúc chị lên 8, và chuyện vui nhất là chị đã được tham gia vào một gia đình online vui vẻ như KNSO:hon:

Chị thường chia sẻ những chuyện vui buồn và tham khảo ý kiến với bạn thân hoặc là viết nhật ký
:bimat:

sunflower_saphia_96

Thanh viên kỳ cựu
Chà sau khi đọc xong bài chị viết,em nhận ra mình có nhiều điểm tương đồng với chị.Em kể nha!thích nấu nướng,đọc sách,chưa có mối tình nào nè,thân với beeny,hay viết nhật kí để trút bầu tâm sự và ba em cũng mất lúc em học lớp 3!:lanh:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Chà sau khi đọc xong bài chị viết,em nhận ra mình có nhiều điểm tương đồng với chị.Em kể nha!thích nấu nướng,đọc sách,chưa có mối tình nào nè,thân với beeny,hay viết nhật kí để trút bầu tâm sự và ba em cũng mất lúc em học lớp 3!:lanh:

Thật là vui khi biết em có nhiều điểm tương đồng với chị như vậy.Hi hi. Lần đầu tiên có người có cùng chung với chị nhiều điềm như thế. Hì. Ngay cả bạn thân nhất của chị thì cũng chỉ chung nhau cái khoản...bà tám thôi :D:D

namdaklak0611

Thành viên năng động
hi..
tội cho người đén sau quá đi..những người đi trước hỏi hết câu hay mất rồi..
mình cũng phải hỏi Loan câu chứ nhỉ..?
hehe..
1:Loan ghét Namdaklak0611 ko?
nếu không ghét hôm sau N hỏi tiếp..

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Tớ có vài câu hỏi muốn khai thác hue đây:

1. Liệt kê 5 tính cách nổi bật của em. Tính cách nào đã giúp cho em nhiều nhất trong cuộc sống?
2. Hãy làm một bài tập làm văn miêu tả hue_yeu_thuong.
3. Câu nói/câu danh ngôn em yêu thích nhất? Em đã dùng nó như thế nào?
4. Quan niệm của em về cuộc sống?
5. Điều gì làm em tự hào về bản thân mình nhất?
6. Em có tin vào tình yêu sét đánh không?
7. Liệt kê 5 điều quan trọng nhất trong cuộc sống của em hiện tại? (Có sắp xếp theo thứ tự).
...

em bị lên thớt trễ, nên không có quyền từ chối trả lời như bé lì hồi tuần trước nhá!
:dacy::dacy:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
hi..
tội cho người đén sau quá đi..những người đi trước hỏi hết câu hay mất rồi..
mình cũng phải hỏi Loan câu chứ nhỉ..?
hehe..
1:Loan ghét Namdaklak0611 ko?
nếu không ghét hôm sau N hỏi tiếp..

Mình quan niệm là không ghét ai hết bạn Nam à. Vì mình ghét họ thì họ cũng ghét mình, suy ra hai người ghét nhau. Chả được gì cả:khocto: mà còn làm khó chịu nữa:khochiu:

Tớ có vài câu hỏi muốn khai thác hue đây:

1. Liệt kê 5 tính cách nổi bật của em. Tính cách nào đã giúp cho em nhiều nhất trong cuộc sống?
2. Hãy làm một bài tập làm văn miêu tả hue_yeu_thuong.
3. Câu nói/câu danh ngôn em yêu thích nhất? Em đã dùng nó như thế nào?
4. Quan niệm của em về cuộc sống?
5. Điều gì làm em tự hào về bản thân mình nhất?
6. Em có tin vào tình yêu sét đánh không?
7. Liệt kê 5 điều quan trọng nhất trong cuộc sống của em hiện tại? (Có sắp xếp theo thứ tự).
...

em bị lên thớt trễ, nên không có quyền từ chối trả lời như bé lì hồi tuần trước nhá!
:dacy::dacy:
  1. Tính cách nổi bật: vui vẻ, hòa đồng, nhiệt tình, đam mê và ...hơi khùng :D. Đam mê là điều giúp em nhiều nhất, nhờ nó mà em có niềm tin vào nghề Kiểm toán.:dacy:
  2. Í ẹ, em mô tả em chắc là không khách quan rùi anh Hải ạ. Văn không hay, chữ không đẹp nữa:xauho:
  3. Câu danh ngôn thích nhất: The key to success is action (Chìa khóa để thành công là hành động). Mỗi khi chần chừ là em nghĩ đến câu này và ...thực hiện ngay.:mimcuoi:
  4. Cuộc sống là một hành trình mà ta được trải nghiệm. Những gì ta làm là do ta lựa chọn và quyết định.:nghichngom: và hãy sống sao cho mỗi ngày đều có một ý nghĩa riêng.
  5. Điều làm em tự hào nhất là mình có thể đứng lên sau những lần vấp ngã và có thể làm chỗ dựa cho những đứa bạn thân khi tụi nó cần.
  6. Em chưa có người yêu và cũng chưa từng yêu nhưng em tin vào tình yêu sét đánh và duyên số.:bitmiengcuoi:
  7. 5 điều quan trọng nhất hiện tại(quan trọng từ cao đến thấp): gia đình, học tập, công việc, bạn bè và tình yêu
    Đã xong rồi. Trả lời câu hỏi của anh bluesea88 mà em vã hết mồ hôi:vamohoi::khocto:

namdaklak0611

Thành viên năng động
hi..
Loan ko ghét namdaklak0611 thi n hỏi tiếp nè .
2 :nếu không ghét thì có mến không..?

Bình luận bằng Facebook