AngelKid báo danh

angelkid

Thành viên
:love:AngelKid:love:

Chào cả nhà, ma mới vào báo danh đây ~^^~
Mình là AngelKid, các bạn cứ gọi là Kid được rồi.
Năm nay Kid được mười mấy cái xuân xanh rùi :D Nhưng ngón tay có 10 ngón àh ^^~ nên hok đếm hết được, sr bà con hén.
Địa chỉ: Chợ Nancy (ai có rảnh, ghé qua hú Kid 1 tiếng ha :D)

Rất vui được làm quen với các bạn trong 4rum.

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Chà... pé này trùng tên với Tổng quản à. Gọi Kid thì nhầm chít, thui gọi Angel cho dễ... rất vui mừng, hân hoan, nhiệt liệt chào đón em đến với KNSO.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chào Phong!
Rất vui được làm quen với bạn. Mình là Kendy Đạt Nhìn vào mặt chữ và số liệu thống kê thì mình đoán là bạn sinh năm 1993 nên mới 17 tuổi nhỉ, suy ra đang học lớp 12. , mình cũng hay buôn ma túy gần chợ Nancy lắm, nếu có duyên sẽ gặp nhau ở đó ngay. Nhìn bạn cũng quen quen mà hình như mình chưa gặp bao giờ thì phải?

angelkid

Thành viên
hoi hoi hoi >"< hic, Kid là kid cơ mà >"< ... gọi là angel thì đâu còn là Kid nữa :(( oa oa oa.

Hình thì đợi kid chạy qua nhà mí đứa bạn xin dzìa rùi quăng lên cho ;;) hok có đây :love:

@kenny: hì, a cứ coi là vậy đi ^^~ dù gì thì a kenny cũng lớn hơn Kid mà lị :D

Hân hạnh được làm quen với mọi người ^^~ Cho kid hỏi là 4rum mình là vì lý do gì mà thành lập vậy ? (có phải là 1 4rum của 1 clb kỹ năng sống nào đó hok :D)

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Hân hạnh được làm quen với mọi người ^^~ Cho kid hỏi là 4rum mình là vì lý do gì mà thành lập vậy ? (có phải là 1 4rum của 1 clb kỹ năng sống nào đó hok :D)
=> Diễn đàn này là của CLB Kỹ Năng Sống trực thuộc NVH Sinh Viên (643 Điện Biên Phủ, Q.3), diễn đàn được thành lập song song với CLB Kỹ Năng Sống nhằm đem đến những kỹ năng sống cho các bạn trẻ ngày nay còn bị hạn chế về mặt kỹ năng. Diễn đàn hoạt động phi lợi nhuận nên khi bạn vào đây mà không lấy được gì về nhà là hơi buồn đấy.:ngannguoi:

Bình luận bằng Facebook