Đi chơi NOEL 22.12 - Mr[K]id tham gia chứ?

[you] sẽ đi chơi Noel với cả nhà chứ?

• Quá tuyệt! đang còn chưa biết Noel này làm gì đây nè!!!

Votes: 0 0.0%
  • Hi, tớ có kế hoạch vào hôm đó rồi! Cả nhà đi chơi vui vẻ nhé!

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    45
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

jodiepham2204

Super Moderator
Tớ có ý kiến sẽ tập trung ở Công viên 23/9, gần chợ Bến Thành ( có chỗ gửi xe), rồi chúng ta sẽ đi dọc đường Lê Lợi, chụp hình ở Saigon centre, tiếp thep sẽ đi tới Thương xã tác, tiếp nữa là các khách sạn ở đường Đồng Khởi và cuối cùng là công viên 30.4. Mọi người thấy sao?
Q iu quí, mai cho t xí làm tài xế nha! ^^

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Tình hình là mai em học đến 7h, nên nếu mấy anh chị có kế hoạch gì nhớ báo em sớm nha, để em biết mà liệu ^^

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Oa, ai giúp mình với, giúp mình chứng minh vì sao tâm lý người là sản phẩm của hoạt động và giao tiếp?:roile::roile:
Ôi, em( chị, anh...) ơi, lộn chỗ rồi kìa, đây là đi chơi mà!:dauhang::dauhang::dauhang:
Mọi ngày lễ của em là ở nhà phè phỡn nằm đọc sách, chẳng có đi đâu cả. Giờ lại trong đợt ôn thi gấp rút, Không biết ngày mai nên đi chơi bời với bà con cô bác gần xa không??? Thứ 4 đi nhà mở tổ chức noel cho trẻ em nghèo, có ai tình nguyện làm tài xế không? :dangyeu::data:

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Mới chia tay với người yêu thì càng cần phải đi chơi với moị người bạn à, vì biết đâu đấy bạn sẽ phát hiện ra một người dễ thương khác đang ở bên cạnh bạn thì sao. Mở lòng ra một chút bạn nào!

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
3. Tuyển gấp Photographers không giới hạn số lượng, giới tính tuổi tác chỉ cần 1 cái máy ảnh là ok. Đăng ký tại đây!
Điều khoản 3 này thấy phù hợp nè. Đăng ký làm 1 Photographers nghiệp dư cũng được.:bitmiengcuoi: Mình đăng ký 1 vé .:dangyeu:

vyx38

Thành viên năng động
tình hình là 7h thì trễ quá, phải về nhà rôì chạy lên lại, từ 5h có bạn nào đóng đô đón khách ko? Vyx xin ủng hộ 1 máy chụp hình,kaka

luvu_vnl

Thành viên năng động
Mình thì hôm đó phải ở nhà học bài vì noel phải thi học kỳ nên không tham gia được. Nhưng mình có vài ý kiến như thế này:
Do hôm đó người dân xuống đường đông lắm nên chắc chắn có tắc đường, kẹt xe. Vì thế tập trung vào lúc 7.30 là trễ (trễ lun chứ không phải là hơi trễ) nếu không muốn nói là bất khả thi.
Mình chỉ góp ý về phần này thôi vì phần này không hợp lý thì sẽ không diễn ra buổi đi chơi được . Ý kiến cá nhân của mình thôi đó.

steward

Thanh viên kỳ cựu
xin lỗi cả nhà, mình đang buồn lắm, người yêu mình chia tay với mình rồi. noel này chắc là buồn lắm đây
bùn mới nên đi chơi cho khuây khỏa bạn ah. Mình hiểu cảm giác của bạn lúc này, chúc bạn sớm vượt qua, thời gian sẽ giúp bạn, gudluck :hon:!!!

cedrci_jake

Đi trễ đc không ạ? 7h em mới học xong :(
Với lại, tập trung tại công viên hay đứng ngay góc đường Hàn Thuyên giao CX Pari nhỉ???

vermouth

Thanh viên kỳ cựu
Huhu, mún đi chơi với cả nhà quá, chưa tham gia hoạt động nào của cả nhà hết, nên mún gặp gỡ mọi người lắm á, nhưng lại đang thi mới ác chư! Chán thật!!!!!! Hay là mình cứ đi chơi đi nhỉ, học hành là chuyện cả đời mà:dangyeu: Hic, mâu thuẫn....:danhdau:

cedrci_jake

Chơi đê bạn ơi........mình cũng thi nè...nhưng vẫn đi đó. học thì học nhưng chơi vẫn cứ chơi thôi, về rùi học mà....không sao hết ^^

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
tiếc quá, tối nay mình phải đi học r ... chúc cả nhà off Noel vui vẻ . :mimcuoi:

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
Huhu, mún đi chơi với cả nhà quá, chưa tham gia hoạt động nào của cả nhà hết, nên mún gặp gỡ mọi người lắm á, nhưng lại đang thi mới ác chư! Chán thật!!!!!! Hay là mình cứ đi chơi đi nhỉ, học hành là chuyện cả đời mà:dangyeu: Hic, mâu thuẫn....:danhdau:
Thi cử còn nhiều mà ,hình như vermouth học nhiều quá gần "gần tẩu quả rùi",tham gia vơi mọi người đi. Tâm lý thoải mái ,thi cữ sẽ tốt hơn mà.... :bitmiengcuoi:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook