[EGLS] Mong các bạn trong EGLS góp ý.

tamhuu

Thanh viên kỳ cựu
Mình có thử thiết kế logo cho group anh văn. Các bạn xem và góp ý nhé ! Ý tưởng là như thế này: Màu đỏ tượng trưng cho sự nhiệt huyết, sự trẻ trung năng động của tuổi trẻ; màu xanh tượng trưng cho niềm tin, hi vọng và khát khao.Hai màu hòa quyện tạo nên vòng tròn ý chỉ tiêu chí luôn đổi mới và phát triển không ngừng của hội. Còn chữ bên trong là tên của nhóm các bạn biệt rùi. Hi. :kinhngac:

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Mình có thử thiết kế logo cho club anh văn. Các bạn xem và góp ý nhé ! Ý tưởng là như thế này: Màu đỏ tượng trưng cho sự nhiệt huyết, sự trẻ trung năng động của tuổi trẻ; màu xanh tượng trưng cho niềm tin, hi vọng và khát khao.Hai màu hòa quyện tạo nên vòng tròng ý chỉ tiêu chí luôn đổi mới và phát triển không ngừng của hội. Còn chữ bên trong là tên của câu lạc bộ các bạn biệt rùi. Hi. :kinhngac:

Chào bạn! Cái logo nhìn đẹp đó nhưng hình như bạn ko cập nhật thông tin của nhóm thì phải! KEC đã đổi tên thành EGLS! Mong bạn chỉnh sửa lại logo và post lại. Mình sẽ so sánh các logo và chọn ra logo đẹp nhất và ý nghĩa nhất!

Trưởng BĐH EGLS

Bình luận bằng Facebook