[EGLS] Offline lần 4 - “ENGLISH FOR US”

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
Xin chào các bạn,

2 tuần đã trôi qua. Chúng ta sẽ lại gặp nhau trong buổi offline thứ 4 của ELGS. Chắc hẳn, ấn tượng về buổi off thứ 3 với chủ đề Christmas vẫn còn đọng lại trong chúng ta với những trò chơi, những giây phút thể hiện vốn Tiếng Anh của mình và được thư giãn thoải mái sau những giây phút học hành căng thẳng.

Đa số mọi người trong chúng ta đều cảm thấy rụt rè, thiếu tự tin khi phải giao tiếp bằng tiếng Anh với người khác. Vậy nguyên nhân do đâu, khi học tiếng Anh bạn gặp những khó khăn gì và làm thế nào để chúng ta có thể tự tin hơn với vốn tiếng Anh của mình, mạnh dạn thể hiện mình đang là 1 dấu chấm hỏi lớn của hầu hết giới trẻ hiện nay. Ta phải làm cho tiếng Anh thật sự là một thế mạnh của chúng ta sau này.

Với mong muốn như vậy, BTC thân mời các bạn đến dự buổi offline lần 4 của chúng ta và chủ để lần này là “ENGLISH FOR US”.

Đến với lần offline thứ 4 này, hi vọng với những sự chia sẻ nhiệt tình của các bạn cùng với những kinh nghiệm học tiếng Anh của mỗi người, chúng ta sẽ rút ra được những phương pháp học tốt nhất cho mình và phát huy tốt nhất khả năng của mình. Bên cạnh đó, những trò chơi thú vị của BTC sẽ giúp các bạn thể hiện tất cả những gì mình có, rèn luyện thêm những kỹ năng tiếng Anh của mình với những tiếng cười sảng khoái và bổ ích.

Thời gian: 8h, thứ 7,ngày 02/01/2010

Địa điểm: công viên Tao Đàn (Trước đền hùng)

Rất mong các bạn đến đúng giờ để chương trình được diễn ra đúng dự kiến.

Để thuận lợi hơn cho khâu tổ chức, các bạn tham gia vui lòng để lại tên, sđt, email cũng như ý kiến đóng góp của các bạn tại topic này.

Thân.

Last edited by a moderator:

canhogiuadaiduong

Thanh viên kỳ cựu
ủa mà bạn ơi, bạn nhìn lại thông báo đi, hình như bạn ghi nhầm ngày thì phải, mình đoán là ngày 02/01/2010 đúng ko bạn?

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn Tú nhìu nha...Tú mà ko giúp thì bài này ko bít chừng nào mới đc post lên hix...

rainbowsmile

Thành viên
Hẹn gặp tại buổi off lần này :)
Họ tên: Nguyễn Trọng Hòa
ĐT: 09.3848.8989
Lần này mình sẽ cố gắng nhớ tên tất cả mọi người :p

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn Tú nhìu nha...Tú mà ko giúp thì bài này ko bít chừng nào mới đc post lên hix...
hehe, không có gì, chúc Trinh thi tốt ha
@canhogiuadaiduong: sr, mình nhầm chút xíu:mimcuoi::mimcuoi:

khuongduy7

<b><font color=green>Giải Ba Bụi Phấn 2009</font><
hihi thứ bảy này Minh được nghỉ tranh thủ đi mới được, cho Minh một vé nhen.
Name : Trần Thụy Duy Minh
Nick : night2411

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Đôi khi vậy nó mới bất ngờ và hào hứng em à, chuyện gì mình cũng nắm như trong lòng bàn tay thì còn gì là vui nữa, có điều là lần sau, nếu vậy thì đừng la lên, em nên nhớ em là BTC đó nha em.
Cho hainguyen đăng kí 1 suất nào:
Tên: Nguyễn Thị Hải.
Mail: hai.nguyen@kynangsong.org

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
:phatsau: Tiếc thật, hôm đó mình lại phải về nhà giải quyết công chuyện...lại lỡ topic tới rồi..!!!

Bình luận bằng Facebook