[EGLS] Thông báo của Ban điều hành EGLS

le mao

Thành viên năng động
thong bao offline lan 2

thông báo offline lần 2
với mục đích tăng khả năng giao tiếp và sữ dụng tiếng anh tốt....nay ban chủ nhiệm offline lan thứ 2.
BCN thân mời tất cả các thành viên trong EGLS đến offline cùng club.sự có mặt của bạn là niềm hi vọng hướng tới thành công của club chúng ta.....

thời gian:7h45 am
thứ 7 ngay 28-11-2009
địa điểm:công viên tao đàn,quận 1
các bạn nhớ đi đúng giờ nha!rất vui khi được gặp các ban!
nick:luckystar9188
phó chủ nhiệm
phước mão

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
ok . bạn cứ rủ thêm bạn tùy thích , miễn sao các bạn có mong muốn tham gia thì sẽ được hoan nghênh hết . Hẹn gặp lại vào ngày thứ 7 này nhé !

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Mời tất cả các mems của EGLS vào đây để chọn ngày offline định kỳ
http://kynangsong.org/threads/3200

kim phuc

Thành viên mới
đăng kí tham gia

Mình chỉ mới tham gia diễn đàn thui ,có thể tham gia được ko ?do mình cũng thích anh văn lắm.

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Mình chỉ mới tham gia diễn đàn thui ,có thể tham gia được ko ?do mình cũng thích anh văn lắm.

Hello! Welcome you to EGLS...And please find details of EGLS and the information about the offline on this Saturday in Foreign Language Box! Thanks a lot!

hiencries

Thành viên mới
hi hi, hum nay đi off zui wo', được giao lưu với Câu lạc bộ khác VPG j j đó ^^. Hi vọng club mình sẽ đi off thật nhiều ngày 12-12 nhé.
Thân

hi hi, hôm nay đi off vui quá, được giao lưu với Câu lạc bộ khác VPG gì gì đó ^^. Hi vọng club mình sẽ đi off thật nhiều ngày 12-12 nhé.
Thân

Đề nghị anh Hiền viết tiếng Việt có dấu, ko dùng ngôn ngữ chat nha. Thanks

nguyenson

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay mình không đi được, nên không biết mọi người như thế nào, tiếc quá. Hy vọng là lần tới (12/12) sẽ đi được.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay đi vui thật chứ , buổi sáng dù là chưa ăn gì nhưng Đạt vẫn thấy xung " dữ dội ":bitmiengcuoi: . Mong rằng ngày 12/12 sắp tới sẽ gặp được nhiều các bạn mới lẫn các bạn cũ tham gia OFF .

Bình luận bằng Facebook