[IT] Chia sẻ các website làm thiệp mừng Giáng Sinh miễn phí

nghiavu

Thành viên
Giáng sinh đã về, bạn muốn tặng một tấm thiệp thật đẹp với những lời chúc tốt lành đến bạn bè, người thân. Tuy nhiên để mua một lượng thiệp như vậy, bạn sẽ phải bỏ ra một số tiền khá lớn. Dưới đây là một số trang web thiệp Giáng sinh miễn phí giúp bạn soạn và gửi lời chúc mừng tới tất cả những người thân yêu nhất.

Các trang web làm thiệp in

KeepandShare

KeepandShare bao gồm chín mẫu thiệp Giáng Sinh với nhiều hình nền và họa tiết độc đáo.

Bạn có thể tải chúng về như là các tệp tin PDF có độ phân giải cao, sau đó in ra hoặc gửi trực tiếp như là thiệp điện tử. Mỗi tấm thiệp gồm có 2 trang, do đó để in thì đầu tiên bạn phải in ra phía trước, giống như in trang 1 trong phần mềm PDF. Sau đó lật giấy và đặt lệnh in trang 2... .

AmericanGreetings

AmericanGreetings cung cấp các thiệp in ở mức độ cao hơn, trong đó bạn có thể tùy chọn và chỉnh sửa các mẫu nền trực tuyến trong phần Create & Prin.Bạn có thể thêm các bức ảnh, các yếu tố nghệ thuật, lời chúc, và thay đổi cỡ chữ ở mặt trước và bên trong trên nền tấm thiệp.

Các trang làm thiệp điện tử

Elf yourself

Elf your self giúp bạn biến thành những chú lùn dễ thương bằng cách ghép khuôn mặt mình vào hình và chọn những điệu nhảy rất vui nhộn. Bạn có thể gửi thiệp qua email, tải về video hoặc đặt làm những món quà giáng sinh có hình chú lùn của mình.

iGoal Xmas

iGoal Xmas thích hợp cho những ai muốn dùng một trang web thuần Việt. Bạn có thể viết những lời chúc, upload một clip của riêng mình hoặc chọn những video Giáng Sinh vui tươi gợi ý sẵn. Thiệp video có thể gửi qua email, chia sẻ trên Facebook hoặc Twitter. Tuy nhiên chức năng gửi email bị giới hạn bởi bạn chỉ có thể gửi cùng lúc cho 3 người.

Bình luận bằng Facebook