k3m js me

sky.blue

Thành viên mới
cuộc sống vốn bộn bề,trước lên mạng kem toàn dành thời gian cho những thứ vô bổ
giờ thỳ ko,kem tắt hết những trang web ko cần vs mjh`,chỉ vào kynangsong va blogradio
xjn giới thiệu 1 chút về bản thân
họ tên đầy đủ: trần thanh huyền
njck ckat: konnikqy_kut3
tên thường gọi(bjet danh ý) k3m
15t? thuộc cung sư tử
y? tất cả nhưng ko đồng nghia vs vjek ko ghét kái zj`
mún học thật giỏi,đi du lịch nhju` nơi
rất nhju` kế hoạch mún lam`
là 1n có tham vọng
và sẽ cố gắng lam` để đạt đc djeu mog ước
con` rất nhju` nhju` nưeax
ns ckug kon người k3m
mọi người tjp' xuc thy` sẽ pjk
ai mún lam` qen thy` pm cko k3m nkoa
ckuc kả nhà 1 tối ấm áp,zui zẻ

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Vào diễn đàn "kỹ năng sống" mà ghi chữ kiểu đó thì mất điểm với mấy anh đẹp trai rồi :roile:

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Đề nghị em chỉnh sửa lại ngôn ngữ trong bài viết. Nếu không bài viết sẽ bị xóa sau 2 ngày nữa.

Thảo Htt

[♣]Thành Viên CLB
phần giới thiệu rất teen và ấn tượng nhưng ở đây nhiều người double-teen rùi sợ ko hiểu hết đâu k3m ơi. :cuoihaha: Chúc em có những h phút học tập và thư giãn thoải mái ở đây nhé!
Nhân tiện, cái phần "người có tham vọng" của e rất giống chị, nên mình làm qen nha! :dacy:

kực_kì_lì

[♣]Thành Viên CLB
Đề nghị em chỉnh sửa lại ngôn ngữ trong bài viết. Nếu không bài viết sẽ bị xóa sau 2 ngày nữa.
:data: em nó mới vào để từ từ mình nhắc nhở em nó sửa anh.
Hì,rất vui được làm quen với em.Ráng học hỏi và cùng mọi người xây dựng diễn đàn ngày càng vững mạnh nha em.:dangyeu:

hacker738

Thành viên

Anh Hải nói đúng đó, bạn nên sửa lại cách trình bày của mình, xin hãy sử dụng Tiếng Việt.

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Đã định xóa nhưng vì có Hải để cảnh báo 2 ngày sau k sửa sẽ xóa nên....
Vì một diễn đàn sử dụng tiếng Việt trong sáng

haus1412

[♣]Thành Viên CLB
Chào mừng em đến với diễn đàn, Chúc em đạt được những điều mình mong muốn.
Góp ý một tý là em nên chĩnh sữa lại cách viết đi em. góp một tay vào việc bảo vệ nền trong sáng của tiếng việt em nhé.
Thân!
Post hình gở điểm trong mắt mấy anh đẹp zai forum mình đi cô bé, forum mình toàn trai tơ mà lơ ngơ không đó em
:bitmiengcuoi::bitmiengcuoi::bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:

hacker738

Thành viên
Chào mừng em đến với diễn đàn, Chúc em đạt được những điều mình mong muốn.
Góp ý một là em nên chĩnh sữa lại cách viết đi em. góp một tay vào việc bảo vệ nền trong sáng của tiếng việt em nhé.
Thân!
Post hình gở điểm trong mắt mấy anh đẹp zai forum mình đi cô bé, forum mình toàn trai tơ mà lơ ngơ không đó em

Anh ơi, hình như anh sai lỗi chính tả kìa (những chổ em bôi đen đó) :bitmiengcuoi:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Chào mừng bạn đến với diễn đàn. Ngôn ngữ teen rất dễ thương và nên được sử dụng đúng lúc bạn nhé. Mình là người Việt Nam mà, hãy giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt.

Bình luận bằng Facebook