[KN CÁ NHÂN] 30/4& 1/5: Lễ hoành tráng, trangdang tận hưởng thế nào nhỉ?

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Một kỳ nghỉ gồm 4 ngày, một khoảng thời gian khá dài cho những ai đang đi làm, đang đi học xa nhà và cho những ai bận rộn.
Mình vừa đi làm đây thôi, quả thật rất mong ngày nghỉ để về với gia đình.

Thế còn [you], [you] tận hưởng những ngày nghỉ này như thế nào?

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Hôm qua bên cty tớ vừa đi phan thiết chơi, giờ 30/4 1/5 ở nhà nằm nghỉ, hay rủ bạn bè đi đâu đó, hay rủ bé Thắm đi nhỉ :">

dungth

Thành viên
mới về quê hwa, về thăm ông bà, cô bác. thỉnh thoảng mấy đứa bạn rủ ra biển chơi. thời gian còn lại làm cô giáo mấy đứa em trong xóm. hnay là ngày thứ 2 ở nhà. THÚ VỊ.

nangmuadong.115

Thành viên
những ngay nghi thi ngồi đọc sach xã hội, va lam viẹc nhà mêt kinh đi đươc. chiều thi ra sông tắm hihi. mát thát.đó là những ngày nghỉ của mình. vui vẻ thoải mái cùng bạn bè đến nhà mấy thằng bạn thân chơi thối:D:D:D

nho0330

Thanh viên kỳ cựu
trời 30/4 qua ui mà bua nay nho0330 moi gét nè hihi.
30/4 nho0330 bùn ơi là bùn lun.
hok được đi đâu hit ba má bắt nho0330 o nhà cả ngày lun hít lễ thì nh0330 pai đi học ùi.
bùnnnnnnnnnnnnnnnnnn

gaulawyerfuture

Thành viên năng động
nếu được gấu da về nhà nhưng mà ngắn quá
hich gấu sẽ lên nơi mà gấu cản thấy yên bình nhất đó là 2 nơi hihi chắc mọi người sẽ không đoán ra đâu

anhbinhminh_tt1507

Thành viên
oa. công việc vất vả, học hành căng thẳng. nếu được nghỉ mấy ngày thì quả là hết ý. Mình sẽ quê hương thẳng tiến. về quê thăm gia đình là điều mình nghĩ đầu tiên, và nếu có điều kiện hơn nũa mình sẽ đi du lịch. Nói chung ngày ngir với mình sẽ là đi, đi và đi

zakumi_97

Thành viên mới
có lẽ đó là ngày mà zakumi khá mong chờ vì cả ngày dc đi chơi với bạn bè va quây quần bên gd, k có gì tuyệt vời hơn cả!!!!!!!!!!!!!!

_xU_kUt3_

[♣]Thành Viên CLB
Kòn mình thì khác, mình gần thi tốt nghiệp và đại học rùi. Những ngày ấy mình chẳng được đy chơi, pùn gê ah..........:lungtung:

sonny100560

Thành viên mới
Mình thì không được lên thăm Mẹ mình ở tận TP Hồ Chí Minh, chỉ biết ở trong Kí túc xá đọc sách thôi!
Công việc của bạn chắc bận rộn lắm hả, mình cũng ở xa nhà nên không về nhà được, mình cũng đang tìm công việc đây!
Chúc Bạn có một ngày vui vẻ, quen được bạn thì vui lắm Bluesea88 ơi!

hoatuyetyeuthuong

Thành viên
hic 4 ngày nghỉ dài mà chẳng có hoạt đông j cả chán như con gián đi chơi được có 1 ngày còn lại ở nhà không ak

Bình luận bằng Facebook