Lời ngỏ !

TQV

Thanh viên kỳ cựu
[info]

Ngày nay, con người trong xã hội hiện đại không xa lạ gì với việc thành lập thương hiệu cho bản thân. Tạo dựng nhân hiệu không phải như việc "chơi trội", "chơi nổi" , "làm khác người" để cá biệt, mà là xây dựng ấn tượng đẹp về những nét riêng biệt, cá tính, đặc trưng của bản thân trong lòng mọi người

Mạng ảo và đời thật là 2 môi trường để cá nhân phát huy thế mạnh, do đó, phương thức tạo dựng nhân hiệu cũng đa dạng và phong phú.

Ấn tượng đầu tiên trong đời thực là ngoại hình, phong thái. Ấn tượng đầu tiên trong thế giới ảo là nickname và ý nghĩa của nó

Cách bạn ăn mặc, cư xử cũng như nickname bạn lựa chọn đều là 1 trong số những điều giúp bạn "khác biệt"

Trên tiêu chí ấy, cuộc thi Ấn tượng nickname forum KNS mở ra không chỉ là nơi bạn xây dựng thương hiệu cho bản thân trong ngôi nhà KNSO, mà còn là 1 góc nhỏ để bạn chia sẻ với đại gia đình KNS những cảm xúc, suy nghĩ của mình theo cách riêng nhất có thể.

[/info]
Cuộc thi
Ấn Tượng Nickname

Đối tượng tham gia

Tất cả thành viên của forum

Thể lệ cuộc thi

Tham gia cuộc thi, BTC mong muốn mỗi bài viết đều có thể giải đáp cho mọi người những thắc mắc :

• Nickname trên forum của bạn có ý nghĩa gì ?
  • Tại sao bạn lại lấy nickname đó ?
  • Và hãy chia sẻ những kỷ niệm, cảm xúc gắn liền với nickname đó.
Hình thức gởi bài :

[FIELDSET="Chú ý"]- Viết tiếng Việt có dấu, kiểm tra lỗi chính tả kỹ càng trước khi post, không dùng ngôn ngữ mạng, không trích dẫn từ bất kỳ nguồn nào, phải là cảm xúc thật của bản thân.

- Ghi ở cuối bài : Họ tên, Email, Số điện thoại liên lạc của bạn để Ban tổ chức có thể thông báo kết quả với bạn.
[/FIELDSET]

:love::love::love:Giải thưởng:love::love::love:

1. Bài viết ấn tượng
  2. Bài viết phong cách hài hước
  3. Bài viết ý nghĩa sâu sắc
  4. Bài viết được khán giả bình chọn nhiều nhất ( Poll bình chọn sẽ được mở sau khi kết thúc thời gian dự thi )

:love::love::love: Phần thưởng :love::love::love:

• 1 món quà bí mật do chính TQV ngày dài đêm thâu vò đầu bứt tóc thực hiện và trao tặng
  • 1 phiếu karaoke miễn phí tại bất cứ nơi nào trong SG, do a Kid (admin) đích thân kí duyệt
  • ... và rất nhiều giải thưởng hấp dẫn khác chỉ bật mí vào phút chót. Ai muốn thử cảm giác đứng tim nghẹn ngào mời tham gia và giật giải

Mọi góp ý và thắc mắc xin reply tại đây !

Mr[K]id

Thành viên mới
Đề nghị thêm tiêu chí : Bài viết được nhiều lượt xem nhấtbài viết có nhiều nhận xét nhất (chỉ tính nhận xét có giá trị ko tính reply kiểu spam ! GK sẽ chọn lọc)

J©uRn€¥

Thanh viên kỳ cựu
Chừng nào em chưa nộp bài thì chừng đó chưa được hết hạn nhaz=.= Tại vì viết sến cho nên phải từ từ để chuẩn bị tâm lý nữa:|

Mà tình hình chắc đang "gà mờ" nên chưa hiểu đầu đuôi tai nheo thế nào... [mà cũng có thể do BTC nói chuyện khó hiểu], nên em hông hiểu STT đào đâu ra nữa :| Hông lẽ em tự chọn ư >:D<

Còn gửi mail riêng cho BTC thì đào đâu ra comment rồi nhận xét... Cái này viết chơi vậy thôi, đừng ai chửi nhaz :| Đọc ko kĩ thì mãi đọc tiếp, ko hiểu nữa thì mốt tiếp tục cuộc hành trình, không được nữa thì đợi năm sau thi >:D<

mèo mắc ma

Thanh viên kỳ cựu
số thứ tự là thứ tự bài dự thi của em, căn cứ vào số bài đã dự thi trước đó (hiện tại bài cuối cùng là [011] ) => nếu gửi bài thì bài của em là [012] - Journey

Comment và nhận xét là của mọi người dưới bài dự thi của em đăng trên 4rum, khi chấm bài, BGK sẽ chọn lọc

Có thắc mắc j em có thể post tại đây :)

Mr[K]id

Thành viên mới
Thời hạn cuộc thi : từ 10-07-2009 đến hết ngày 10-08-2009.

Nhanh lên em nhé !

TQV

Thanh viên kỳ cựu
Cuộc thi sẽ diễn ra liên tục. Mỗi lần một tháng. Khi lần 1 kết thúc thì cũng là lúc lần 2 bắt đầu.

J©uRn€¥

Thanh viên kỳ cựu
Gì dzui dzạ :| Có 12 người mà 9 giải :"> Có khi nào nhận cùng lúc nhiều giải ko ta :| Hay có khi nào đó nhận hết các giải luôn ko ta =]]

Hehe, hăm dọa thôi :"> Để h em ngồi viết :| Mà sao em thấy giống anh Kid dư dả quá nên kiếm cớ khao 4rum chơi á :">

Bình luận bằng Facebook