[maxlink-LQ] Chào [you] vào làm quen với maxlink chưa? ma mới nè !

Status
Không mở trả lời sau này.

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Đúng là mình hơi sơ suất, quên giới thiệu tên. Giới thiệu lại ha. Trên diễn đàn có người biết mình cũng có người chưa. Có gì mong bà con trong diễn đàn thông cảm nha! Mình tên THU, 27t, là nhân viên kế toán của cty dệt may. Hiện đang ở quận 3 đường nguyễn thông. Có bà con nào ở gần thì liên lạc nha! SĐT: 0907.864.070

ngoncodong

Thành viên năng động
chào max rất vui làm quen với max. Chúc max được nhiều bạn nha. Hihi. Nick mình nè có gì nói chuyện chơi. Hihi. tamtranthanh_89 .

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Đúng là mình hơi sơ suất, quên giới thiệu tên. Giới thiệu lại ha. Trên diễn đàn có người biết mình cũng có người chưa. Có gì mong bà con trong diễn đàn thông cảm nha! Mình tên THU, 27t, là nhân viên kế toán của cty dệt may. Hiện đang ở quận 3 đường nguyễn thông. Có bà con nào ở gần thì liên lạc nha! SĐT: 0907.864.070
à, thì ra là hoang hon tim đây à..hihi, max có thấy nick bạn cũng thường xuyên tlời lắm :smile: . Bạn ở quận 3 à, mình cũng học các buổi tối 3,5,7 ở q3 này..trên đường bà huyện thanh quan ấy..Thu cho nick Yhu add nhé !
Ước gì mình được như anh ấy :bitmiengcuoi:
Ước gì đó ông...sao mà như tui đc...:cuoihaha:, tớ là duy nhất mà :dacy:
rất vui làm quen với Max
Chào, rất vui đc làm quen bạn..sao ít info. thế nhỉ :question:
rất vui vì wen bạn..chúc bạn có nhiuề niềm vui khi thamgia clb này...
Thanks bạn nhé, bắt tay làm quen...
chào max rất vui làm quen với max. Chúc max được nhiều bạn nha. Hihi. Nick mình nè có gì nói chuyện chơi. Hihi. tamtranthanh_89 .
Chào ngoncodong, nick nghe hay nhỉ, có phải là ngọn cỏ đông không ? tks lời chúc của bạn, rất vui làm quen nhé!
Em quê ở Hà Nội, vậy là ko làm quen dc ùi!
Chào lenkyw, sao lại ko làm quen được vậy bạn ? À, chắc là do hiểu lầm nội dung nữa rồi..hi, cứ "mần quen" bạn ơi...

Có Nemo và VNC cũng ở Hà Nội đó lenkyw !

Mọi người ơi, add nick yahoo mần quen he :smile:

ngoc_chelsea

Thành viên mới
Đầu tiên cho Ngoc_chelsea gửi lời chào tới bà con cô bác a chị họ hàng gầnxa của nhà mình nhé! Chào cả nhà ạh! hjjj
@max:Dạ e chào a ạh! hjhj ,e rất vui đc bít a và mọi người ạh! e ở Hải Dương ho ở Cần Thơ nhưng đâu cần phải đồng hương phải hok a, dù ở đâu miễn sao sống tốt vs nhau là đc a ha! hjhjhj mong sớm gặp a hjhj.
- Ngọc mong đc làm quen vs tất cả ,a chị e giúp đỡ Ng ngen!
_có j cả nhà cứ spam e nhé!
Yh: dreammdalom177 , cứ gọi e Ngọc xinh đẹp hjhjhj

pa_pa

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn! pa pa rất hân hạnh được biết bạn.
Yahoo: anhkiet.nguyen90
phone:01692846259.

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Chào maxlink. mình cũng mới tham gia diễn đàn này thôi. Còn non kinh nghiệm lắm.
Nhưng cũng rất vui khi được làm quen với bạn. Tiếc quá mình quê ở miền trung :" nơi đầy nắng và gió", nhưng mình cũng thích vùng miền tây sông nước lắm, nhưng ngặt nỗi hok biết bơi. Khi nào zề miền tây chắc phải nhờ max tập bơi cho quá.hihi...
Ở Sài Gòn thì mình cũng ko rành lắm. Nhưng max có cơ hội zề miền trung quê mình " Phan Thiết" thì chắc chắn tuanphi sẽ làm tourguide miễn phí cho max.
hehe nãy giờ nói hơi nhìu thì phải ... :cuoinhamhiem:
Nick: tuanphi
Name: Nguyễn Minh Tuấn
Y!H-mail: tuanphi_242@yahoo.com
Cellphone: 0973 279 345 ( rảnh thì alo đi cafe )
Rất vui được làm quen. Pai pai ....:cuoihaha:

BDuyen

Thành viên năng động
BDuyen quê ở Long An,:dacy: Hiện là sinh viên kinh tế, đang ở quận 8.Rất vui làm wen với Maxlink,ya....ya.....:dangyeu:

ste'phane293

Thành viên năng động
tại sao lại chọn ste'phane là người hướng dẩn nhỉ? ste' cũg là ma mới thôi!!! chào mọi người!!!

ste'phane293

Thành viên năng động
mong được làm wen w bạn max. mình wê ở vĩnh long. kế bên lun áh. hihi mình chỉ mới gia nhập thôi. mong mọi người giúp đỡ. hihi 01697979001 đt đag khóa. có j khuya hãy pm

pvlvocational

Thành viên mới
PVL Vocational hiện tại là một trong những doanh nghiệp đầu tiên giúp các doanh nhân, các lãnh đạo Việt Nam tự tin trên bàn tiệc cũng như nghệ thuật thưởng thức rượu trong các buồi tiệc sang trọng. Mọi chi tiết mọi người có thể tham khảo tại website www.pvlvocational.com . Chúng tôi rất hân hạnh chào đón và làm quen với tất cả mọi người.

shinsetsu1989

Thanh viên kỳ cựu
em củng vừa tham gia diễn dàn thui nên củng còn nhiểu bở ngỡ.rất vui được làm wen với anh và mọi người.
Người ta nói có thêm một người bạn là bớt đi một kẽ thù mà.
Em tên Nam quê ở quảng ngãi
yahoo duynam_qn912@yahoo.com
Rất vui được làm quen với tất cả mọi người

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Đầu tiên cho Ngoc_chelsea gửi lời chào tới bà con cô bác a chị họ hàng gầnxa của nhà mình nhé! Chào cả nhà ạh! hjjj
@max:Dạ e chào a ạh! hjhj ,e rất vui đc bít a và mọi người ạh! e ở Hải Dương ho ở Cần Thơ nhưng đâu cần phải đồng hương phải hok a, dù ở đâu miễn sao sống tốt vs nhau là đc a ha! hjhjhj mong sớm gặp a hjhj.
- Ngọc mong đc làm quen vs tất cả ,a chị e giúp đỡ Ng ngen!
_có j cả nhà cứ spam e nhé!
Yh: dreammdalom177 , cứ gọi e Ngọc xinh đẹp hjhjhj
Hi, bạn Ngọc nhà mình "Tổng chào" luôn nhỉ :cuoihaha: . Chào e nhé!
Haiz, ai cũng hỉu nhầm cái ý đồng hương của anh hết vậy ta :nghihoac:. Rất vui đc quen em Ngọc "xinh đẹp" , :thangloi:
Chào bạn! pa pa rất hân hạnh được biết bạn.
Yahoo: anhkiet.nguyen90
phone:01692846259.
Chào pa_pa, rất vui làm quen! pa_pa tên Kiệt à..giới thiệu tí info với cả nhà đi. :thangloi:
Chào maxlink. mình cũng mới tham gia diễn đàn này thôi. Còn non kinh nghiệm lắm.
Nhưng cũng rất vui khi được làm quen với bạn. Tiếc quá mình quê ở miền trung :" nơi đầy nắng và gió", nhưng mình cũng thích vùng miền tây sông nước lắm, nhưng ngặt nỗi hok biết bơi. Khi nào zề miền tây chắc phải nhờ max tập bơi cho quá.hihi...
Ở Sài Gòn thì mình cũng ko rành lắm. Nhưng max có cơ hội zề miền trung quê mình " Phan Thiết" thì chắc chắn tuanphi sẽ làm tourguide miễn phí cho max.
hehe nãy giờ nói hơi nhìu thì phải ... :cuoinhamhiem:
Nick: tuanphi
Name: Nguyễn Minh Tuấn
Y!H-mail: tuanphi_242@yahoo.com
Cellphone: 0973 279 345 ( rảnh thì alo đi cafe )
Rất vui được làm quen. Pai pai ....:cuoihaha:
Ồ, chào Tuấn, rất vui đc làm quen. CHị của mình cũng ở dâu nơi đất khách Phan Thiết đó..hihi. có tourguide nhiệt tình như bạn thì còn gì bằng, cũng mong có dịp đi Phan Thiết cho biết. Tuấn cũng đang ở SG luôn à..M hay uống cf ở Chung cư Ngô Tất Tố - Bình thạnh, có dịp alo cf nhé ! :thangloi:
BDuyen quê ở Long An,:dacy: Hiện là sinh viên kinh tế, đang ở quận 8.Rất vui làm wen với Maxlink,ya....ya.....:dangyeu:
Maxlink quê ở Cần Thơ, hiện cũng coi như là sinh viên, đang ở quận 5, rất vui làm quen với BDuyen, ya....ya...:thangloi:
M đoán nhé !? Bduyen = Bích Duyên có đúng không :question: , giới thiệu tí info nữa đi Duyên ơi :smile:
Anh Hoàng làm cái topic này ăn khách quá, ôi hoành tráng làm sao!
:cau: Hihi, tại các bạn cũng nhiệt tình, ae chào hỏi, làm quen nhau đó mà..Rất vui làm quen TheWind nhé :smile:
em cung moi gia nhap ne. anh ra truong roi ha ? em dang hoc spkt nam 1 ah :vamohoi:
Chào, Nick vui vui nhỉ !? mà tên em là gì, sao cho ít info quá..rất vui làm quen e. A cũng đa đi học bồi dưỡng thêm thôi kiêm luôn kiếm việc nữa..:smile:
chào MAX! rất vui được làm quen với MAX :nghichngom:
chào HAOHAO! rất vui được làm quen với HAOHAO :thangloi:, ui, tên nick làm max thèm mỳ tôm chua cay Hảo hảo quá đi..món ruột của max mà..hehe.
GIới thiệu chút chút ít info đi bạn HAOHAO ơi :nghichngom: !
mong được làm wen w bạn max. mình wê ở vĩnh long. kế bên lun áh. hihi mình chỉ mới gia nhập thôi. mong mọi người giúp đỡ. hihi 01697979001 đt đag khóa. có j khuya hãy pm
ồ, bạn ở VL à, m chạy ngang hoài. chỉ có dịp ghé VL chơi 1 lần thôi. bạn vẫn còn học / đi làm rồi !? mà bạn quên giới thiệu tên rồi kìa !? giới thiệu tí bạn hé..còn sdt, đừng lo m toàn spam Y!M, ít phát phone lắm.. :thangloi: ,rất vui làm quen !
PVL Vocational hiện tại là một trong những doanh nghiệp đầu tiên giúp các doanh nhân, các lãnh đạo Việt Nam tự tin trên bàn tiệc cũng như nghệ thuật thưởng thức rượu trong các buồi tiệc sang trọng. Mọi chi tiết mọi người có thể tham khảo tại website www.pvlvocational.com . Chúng tôi rất hân hạnh chào đón và làm quen với tất cả mọi người.

Chào, website của bạn rất hữu ích và thiết thực, chúc bạn cùng đội ngũ, và website sẽ trở thành điểm đến của nhìu bạn quan tâm , nhất là các bạn sinh viên, lãnh đạo..:thangloi:
em củng vừa tham gia diễn dàn thui nên củng còn nhiểu bở ngỡ.rất vui được làm wen với anh và mọi người.
Người ta nói có thêm một người bạn là bớt đi một kẽ thù mà.
Em tên Nam quê ở quảng ngãi
yahoo duynam_qn912@yahoo.com
Rất vui được làm quen với tất cả mọi người
hihi, rất vui đc quen em Nam. em ở Quãng Ngãi, tên là Nam => ở cả 2 miền luôn rồi :nghichngom: !
À, em sai lỗi chính tả nhé.. "cũng" k phải "củng" . CHào mừng em gia nhập nhà KNS, chúc e quen đc nhiều bạn mới, học hỏi được những kỹ năng hữu ích.. :smile:

Hoài Niệm

[♣]Thành Viên CLB
Chào anh MAX:cuoihaha:,do lâu lâu mới lên mạng nên thấy lời mời của anh hơi muộn. Em tham gia nhiều diễn đàn nhưng em thấy diễn đàn kĩ năng sống thật là thân thiện,mọi vấn đề được đưa ra thật tự nhiên và các thành viên trong diễn đàn rất nhiệt tình:cuoihaha:. Em cũng là ma mới, nên cũng nhờ mọi người trong diễn đàn giúp đỡ nhiều!:cuoihaha:. Rất vui được làm quen với anh Max và với các thành viên trong diễn đàn!:cuoihaha:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook