[maxlink-LQ] Chào [you] vào làm quen với maxlink chưa? ma mới nè !

Status
Không mở trả lời sau này.

babatimmai

Thành viên năng động
Chào Max, mình quê ở Tây Ninh, hiện đang ăn ngủ ở Sài Gòn. Rất vui được làm quen với bạn!

Lir

Thành viên mới
Hi các bạn! Mình là Lir, vừa mới tham gia diễn đàn. Mình định vào mục làm quen cả nhà. thấy tin này của bạn max, hihi, có lẽ cũng có người là Lir trên diễn đàn này, hay là tên mình nhỉ? mình không rõ lắm nên hơi bất ngờ. Dù sao, rất vui được làm quen với cả nhà. Mình hi vọng sẽ gặp nhiều người bạn mới trên diễn đàn này. ^^

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Tks tất cả mọi người cùng vào làm quen nhé! Chào mừng mem mới :)

chào mọi người!^^
em là Tiên, mọi người có thể gọi em là Trà
em đang ở .... nhà :D em là dân vùng Tây nguyên
em ở Bảo Lộc^^
mong mọi ngừoi giúp đỡ và cùng xắn tay làm quen ^^

CHào Tiên, ở Bảo Lộc nên đặt nick cho gần gũi quê nhà ha :nghichngom:, weo-cơm gia nhập nhà KNS :smile:

chào maxlink !
Hào rất vui khi được làm quen với bạn ! hy vọng chúng ta sẽ la ban tốt!thanks!

Chào Hào , bạn cùng tên với đứa em trai ở Hà Tiên của mình :smile: vậy là thêm gần, dễ nhớ tên, hihi. bạn tốt của cả nhà chứ !

chào bạn
rất tiếc mình không cùng quê với bạn
quê mình ở nghệ an
rất vui đuợc làm quen với bạn

Ồ, Nghệ An quê hương Bác :smile: , mình chưa có dịp đi xa đến đó! vào KNS rất nhiều bạn ko cùng quê, nhưng là anh chị em với nhau, hehe.. :nghichngom:
chào Max nha! Tưởng_ktck ở HẢI DƯƠNG. Tưởng đang là sv, rất vui được làm quen với MAX.
Tel: o97 342 7 352
gmail: ngvtuong86@gmail.com.

Chào Tưởng, rất vui làm quen. bạn đang là sv học tại SG luôn à !?
xin chào!mình quê ở BÌnh Dương,nick của mình là :leha85@rocketmail.com,khi nào ranh chúng mình chat nói chuyện tán gẫu nhá

khongdepnhungdethuong, nick tự tin nè :thangloi:, vậy là bạn cùng quê với tưởng_ktck rồi đó, pm bạn ấy đi :smile: , mình add nick bạn rồi. rất vui làm quen :smile:

rất hân hạnh được làm quen!
em là Trần Tuyên em sinh ra lớn lên ở Bắc Giang nhưng đang học đại học tại Thái Nguyên
rất hy vọng mai này sẽ vào miền nam lập nghiệp sẽ được sự giúp đỡ của anh
hì hì

CHào em Tuyên, để xem...tên em mà đổi dấu sắc tí là gần với Trần Tiến rồi..chỉ phát âm khác tí thôi, hihi. A cũng có thằng bạn tên Tuyến nhưng là Trần Tuyến :nghichngom:, ông thầy tên Tuyên nhưng họ Phan..tóm lại, rất vui làm quen :thangloi: !
chào malink rất vui được làm quen với bạn . bạn ở bắc ninh thì chắc bạn biết hát quan họ chứ , vậy bạn hãy tham gia KNS idol và có lẽ giật giải nhất luôn đấy.

CHào lht, bạn tên là gì nhỉ , em gái mình có nick là lhct nên mới đọc thoáng qua mình tưởng là em ấy, hihi. À mình ở miền Tây, không có ở Bắc Ninh, bạn đọc nhầm đâu đó chăng :question: Rất vui làm quen !
Mình cũng là newbie thôi, làm quen với các bạn và mọi người nha. Mình ở HN ^^

THấy nick là thèm kem rồi, nhất là thời tiết nóng thế này, hihi..rất vui làm quen kem :thangloi:
minh là thành viên mới có gì mấy ma mới giúp đỡ nha.công việc của mình là kế toán.Các bạn ơi công việc của mình cháng lắm mình muốn tìm việc mới nhưng sau khó quá các bạn ơi.Suốt ngày mình chỉ trực điện thoại với ghi sổ vài chi tiết về kho thui a.Có lúc mình thấy thật là buồn và cháng đời quá đi,có lúc vì những chiuyệnn lặt vặt linh tinh không đáng mà bị cào nhào thật là buồn quá các bạn ơi huhuhu...

Bạn tên gì nhỉ, chưa thấy giới thiệu tên. Hình như chị Thu nick hoang hon tim cũng làm công việc kế toán đó, bạn thử pm chị xem sao, ít ra cũng có ng cùng công việc :smile: CHúc bạn vui vẻ nhé !
chào max. lâu òi nhox hok oline nên hok pm lại đc ! Rất rất vui đc bít max:cuoihaha: ak xí wen nhox ở daklak cơ hì
nhox ở daklak cơ à..hem biết món quà là 1 con voi, có đc hem ta :nghichngom: !? nhox tên gì zạ ta ??
quê mình ở tỉnh phú yên miên trung,nếu bạn đống ý thì làm bạn nha.

Phú Yên à !? chưa đi lần nào, nhưng là quê của đứa bạn thân của max :smile: năm học phổ thông bạn ấy có rủ đi ra Phú Yên, nhưng mình ko chịu..thế là mất cơ hội tới giờ :smile: rất vui làm quen bạn nhé. weo-cơm gia nhập nhà KNS
Chào maxlink tớ rất vui khi được làm wen với cậu mình là mem mới mong bạn chỉ dẫn thêm xin cám ơn Minh!!!

chào, nhin nick mình đoán chắc bạn lớn tuổi hơn mình quá..hihi ! anyways , vào KNS là ace hết rồi, rất vui làm quen :thangloi: !

ok!man Thank Minh` cung~ moi' den' rat mong nhan duoc su giup do~ cua? cac ban>:
))

Weo-cơm weo-cơm :nghichngom::nghichngom: ! cả nhà dễ mần quen mà chuyện, chúc vui vẻ nhé !
:biumoi: chào max nhé ke ke ke ke
Anh này, chào em mà miệng thế á ! XIn giới thiệu các bạn..anh...Ivenle, một thần đồng 13 tuổi hehehe :thangloi: và rất nổi nổi tiếng.
Chào anh ạ, Ice rất vui nếu đc. làm wen, dù là ko cùng quê^^

Hi, ICE này..sure là làm quen, max ham hố mừ...làm quen tất! nghĩ lại cũng tại câu văn ko rõ ràng nên ai cũng hiểu làm cái vụ cùng quê / ko cùng quê :thangloi: . Làm quen nhé ICE !?
maximax hay maxium ^^! rất hân hạnh được làm wen vs Max ^^
Đơn giản là maxlink thôi, vậy mà vẫn bị đụng hàng với cái tên này ấy! rất vui làm quen nhé :smile:
hi Minh, rất vui khi được làm quen với bạn!

:thangloi: Hi venus234 , rất vui làm quen..chúc vui vẻ !
MÌNH THẤY BẠN QUEN QUEN,HỔNG NHỚ GẶP Ở ĐÂU RỒI ẤY NHỈ:nghivan:

Nhà KNS mình nhiều nick nhok quá nhỉ :smile: , mình ở miền Tây..bạn ở đâu sao thấy mình quen quen được..anyways, sẵn tiện làm quen tại topic này luôn nè :nghichngom: .
khoa đây! rất vui đươc làm quen Minh!
hôm dã ngoại thật tuyệt!
cám mơn mọi người đã cho Khoa những trãi nghiệm và kỷ niệm quý báu!

Ồ Ồ, bạn khoa vào tham gia topic của Minh rồi, hihi hôm đó vui thật, mệt vật vã luôn ấy chứ. đoạn giải câu đố tìm ra Khoa, mỡ của Minh cứ thi đua nhau mà chảy liên tục, hix hix :smile:
minh ko cung que voi ban dau.khong biet co duoc lam que ko nua

HI, mình có phải là VIP đâu mà đc hay ko đc, là mem bình thường, maxlink thôi..Làm quen tất..( chậc, nhiều ng hiểu lầm vụ cùng / ko cùng quê quá )
rất vui làm quen với mọi người.mình đang sống ở Hà nội.

CHào, rất vui làm quen thêm 1 mem Hà Nội :smile: !
Chào Max, mình quê ở Tây Ninh, hiện đang ăn ngủ ở Sài Gòn. Rất vui được làm quen với bạn!

Baba tìm ai đó, hihi ! Chào bạn , Tây Ninh hôm bữa hội Trái Tim Yêu Thương có tổ chức dã ngoại đến đó nên mình cũng có dịp đi đc...1 lần :smile: bạn đang học gì vậy, ăn ngủ ở quận nào đó !? rất vui làm quen .
Hi các bạn! Mình là Lir, vừa mới tham gia diễn đàn. Mình định vào mục làm quen cả nhà. thấy tin này của bạn max, hihi, có lẽ cũng có người là Lir trên diễn đàn này, hay là tên mình nhỉ? mình không rõ lắm nên hơi bất ngờ. Dù sao, rất vui được làm quen với cả nhà. Mình hi vọng sẽ gặp nhiều người bạn mới trên diễn đàn này. ^^
Không đâu, CHỉ có bạn tên Lir thôi, ko tin thì bạn có thể đăng ký lại với tên Lir xem ( đảm bảo hok đc hihi ) --> Lời chào này sure là dành cho bạn Lir rồi đó, và tất cả các thành viên mới khi tham gia nhà KNS. CHào mừng Lir, chúc bạn vui vẻ khi tham gia CLB nhé !

tamhuu

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn Max. Minh là tamhuu, mình cũng muốn có nhiều bạn lắm.
Yahoo nick: divangcuoctinh_tl2010 có gì thì pm nhé.

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn Max. Minh là tamhuu, mình cũng muốn có nhiều bạn lắm.
Yahoo nick: divangcuoctinh_tl2010 có gì thì pm nhé.

:thangloi: Chào, bạn giới thiêu thêm về mình đi, rất vui làm quen. CHúc vui vẻ nhé tamhuu !

lona

Thành viên mới
hix, chao maxlink! Mình cũng là dân miền Tây nữa nè! Vui đc lam wen với maxlink!
lona we chợ gao -tiền giang, hiện đang là sv năm 1, cntt, đh KHTN.
lona xin chào đại gia đình!Lona mong được đồng hành và chia sẽ cùng các bạn
Nguyễn thị kim loan
CNTT,đh KHTN
ĐT: 01672019657
Email:nguyenloan555@yahoo.com

THU THỦY

Thành viên mới
chao max
thuy rat vui vi ban gui tin nhan cho minh
thuc ra thuy cung la ma moi ma
thuy moi dang nhap la thanh vien of KNS thui

nhanma

Thành viên
chào Maxlink, mình là nhanma, làm quen nhé, mình quê ở Vũng Tàu, và hiện đang học ở tp. Mình cũng chơi nông trại trên facebook, mình làm hàng xóm nhé?

bilycat

Thành viên
Hi chào maxlink ! Bily không hiểu khi thấy tựa đề topic " chào Bilycat " nick bilycat là độc quyền và biệt danh duy nhất của bily không ai có. bily mới tham gia kỹ năng sống ngày hôm qua và hôm nay mới lập nick. tự nhiên thấy cái tựa đề topic bất ngờ quá ...!

Bily cũng có tham gia nhiều club khác nên không biết là max đúng người hay nhầm người nhỉ ?
bily quê cũng ở Vũng Tàu nè. Rất vui làm wen. Hi vọng nhận được hồi đáp về tựa đề topic nhé

levanluc010

Thành viên mới
hum trước lên mạng vô tình vào kynangsong.org thấy hay thỳ mình lập nick thui.
Mình tên Lực
Mọi người hay gọi mình là Heo....( Heo xinh, Heo Dễ thương, Heo đáng iu...)
Quê Hà Nội
Nguồn gốc:Tiểu nông
Mục tiêu cuộc đời: Tiểu chủ
Hành vi: Tiểu xảo
Làm ăn: Tiểu thương
Suy nghĩ: Tiểu trí.
hỳ' Rất vui khi được làm wen với mọi ngừơi

voicon

Thành viên năng động
Mình cũng là ma mới nà, vui khi bik tới ngôi nhà chung này, thấy rất gần gũi. Voicon ở tận trên núi lận, hihi.

sjnichi

Thành viên
mình cũng mới nè. mình quê Quảng Ninh. rất mong làm quen với mọi người . pm nick mình na tom_and_jerry_vn

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook