Mọi người có thấy chúng ta dễ thương không nào?

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Hì, lập ra cái Hội này mình nghĩ là sẽ có nhiều người tham gia lắm!
Vì chúng ta là những người thật Dễ Thương - thật Thông Minh - thật Xinh Đẹp. Hí hí :thangloi:
Mọi người tự giới thiệu về bản thân nhé! Tạm thời mở topic để mọi người tự do "thể hiện vẻ đẹp" của chúng ta!

Tự giới thiệu mình trước:
Họ Tên: Đinh Thị Thu Hiền
Tên Tự Gọi: Người độc thân dễ thương :data:
Đặc điểm nhận dạng: Giống như tên nhóm: Dễ Thương - Thông Minh và Xinh đẹp :dacy:
Thích... Thích... Thích... :đi lăng quăng khắp nơi, anh iu và CLB ...

ivenle

Thanh viên kỳ cựu

gumdat

Thành viên năng động
Tết thầy cô

Tế thầy cô năm nay mình lại ở xa, năm nào mình cũng có lý do duy nhất là bận với công việc không về được. Năm nay cũng vậy mình lại cũng lý do cũ khi gọi điện chúc tết thầy cô.

gumdat

Thành viên năng động
Mình tự giới thiệu: Tô Thị Thu Huyền
Hiện đang là dân account
thích tự do nên không thích có ai làm phiền. Thích đi lung tung khắp nơi
và mình cũng là người cực kì dễ thương mình tự nhận thấy vậy hiii

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
Em đẹp không cần son phấn… xinh thật xinh… thật xinh... rất hiền...

Không quần jeans… giầy cao gót… em chọn riêng mình em áo dài… duyên dáng...

Giống như hoa kia bên thềm… ngát hương không khoe sắc màu… ngàn đóa hoa đang rực rỡ không sánh bằng...

Nhẹ nhàng tung bay tà áo dài... Em phụ nữ Việt…

Ánh lên bao rạng ngời người Phương Đông…:dacy:

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Từ lúc vào diễn đàn tới giờ, thấy cái hội này là ngấp nghé muốn gia nhập lắm nè, nhưng sợ bạn bè biết được nói mình chảnh...hihi.
Nhưng hôm nay cũng nhất quyết tham gia zì mình thấy bản thân có được 2 trong 3 tiêu chuẩn nè:
1. Lần nào mấy đứa bạn kể chuyện, mình đều hiểu ra vấn đề rất nhanh, có khi là nhanh nhất trong nhóm ấy chứ (mà đa số chuyện tụi nó kể là chuyện... xàm xí, nhảm nhí... hihi) -> đám bạn nhận xét "mày thông minh quá"
2. Ham vui, ham chơi, những lần đi chơi với mấy em nhỏ hay được nhận xét "bà chị dễ thương ghê"
Mới vào hội, mong được giúp đỡ nhé... hihi

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Mình thì đã gia nhập hội nhưng hình như chưa giới thiệu về bản thân thì phải...
Tên thường gọi là Lobe
Không biết mình có dễ thương, thông minh, xinh đẹp hay không nhưng chắc cũng có 1 cái gì đó gọi là "dễ nhìn", và "nhạy bén+ lanh chanh".
Hok biết có đủ tiêu chuẩn ko ta...^^

Bình luận bằng Facebook