Ngoài Tầm tay nhưng trong Tầm với

Status
Không mở trả lời sau này.

ngay_ve

Thành viên năng động
bạn nghĩ thế nào về câu nói: " tuy ngoài tầm tay, nhưng có có thể đang trong tầm với"

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
hihi, vậy p post vào đây 2 câu này hen, chắc là trả lời được câu hỏi của b á, :dangyeu:

• "Sở dĩ bạn không thể với tới người khổng lồ là vì bạn đang quỳ xuống" (Karl Max)
  • "Hãy với tới bầu trời, vì nếu không chạm tới được thì bạn cũng đã ở giữa những vì tinh tú"
Không có điều gì là không thể thực hiện, trừ khi bạn nghĩ mình không thể! cố lên b hén!!! Love you!

dovanphu

Thành viên
Thì đúng rồi ngoài tầm tay nghĩa là chiều cao của bạn không đủ , nhưng bạn vẫn có thể với tới nếu bạn nhảy lên hoặc bắc thang chèo lên . Tặng bạn một câu danh ngôn nè :
" Không có núi cao khi ta đã lên đến đỉnh , không có sông dài khi ta đã vượt qua , không có khó khăn khi ta giám đương đầu "

Thucuyen_0402

Thanh viên kỳ cựu
Chính nổ lực của ta trong cuộc sống mới quyết định đến việc thành công hay thất bại.
"Đường tuy gần, chẳng đi chẳng đến. Việc tuy dễ, chẳng làm chẳng nên"

steward

Thanh viên kỳ cựu
Bạn muốn uống ly cà phê đắng hay ngọt? Hãy chịu khó khuấy ly cà phê ấy đi, đừng lười biếng, đường đang ở dưới đáy đó bạn ah. Hãy thử khuấy động cuộc sống của bạn đi, rồi bạn sẽ thấy cuộc đời thật ngọt

dauxanh

Thành viên năng động
có thế bạn rất nhỏ bé nhưng cái bạn làm được thì rất là to lớn .,,Hãy biết vươn lên với mọi khả năng của mình

le mao

Thành viên năng động
đôi lúc bạn tưởng ràng điều đó khó vợi bạn....bạn không thể làm được điều đó.nhưng không có việc gì khó.vấn đề là bạn có chịu suy nghĩ tìm cách giải quyết tốt đẹp không thôi.......hãy cố lên bạn nhé vi xung quanh ta còn nhiều điều thú vị lắm....mọi ngưởi luôn o xung quanh ban nhé...........

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
phải cố gắng.mình có cố gắng thì mình mới biết mình có làm được hay ko.Nhưng chắc chắn rằng nếu ko cố gắng thì sẽ ko bao giờ đạt được

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook