[Nội quy khu vực] Góc cảm xúc bạn đã đọc chưa?

TQV

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn.Trước khi viết bài mới và trả lời đề tài. lapdong vui lòng dành chút thời gian xem qua nhé.

1. Mục đích khu vực Góc cảm xúc :
- Chia sẻ cảm xúc của bản thân.

2. Nội quy khu vực Góc cảm xúc :

- Không vi phạm Nội quy diễn đàn.
- Không sao chép từ bất kỳ nguồn nào.

3. Hình thức xử lý bài viết vi phạm :

- Xóa bài và nhắc nhở thành viên.
- Nhắc nhở lần thứ 3 sẽ áp dụng hình thức kỷ luật : Hệ thống từ chối đăng nhập với tên thành viên vi phạm trong 3 ngày.

Cảm ơn bạn đã góp phần xây dựng khu vực Góc cảm xúc.Bây giờ hãy cùng chia sẻ cảm xúc với cả nhà.Thân!

Last edited by a moderator:

songha

Thanh viên kỳ cựu
nên có nội qui quy định nhằm tạo sự nhất quán trong chuyên mục,nên rõ ràng để mọi người biết và thực hiện như thế sẽ tốt hơn cho tất cả mọi người.em tán thành

Tin Yêu

Thanh viên kỳ cựu
Đây là việc làm tốt, vì sẽ làm tăng chất lượng của chuyên mục này.
Nếu là bài viết sao chép từ nguồn khác thì còn gì gọi là cảm xúc nữa.
Hãy dành những cảm xúc thật, từ người thật, việc thật...
Ủng hộ việc làm này... cho 9.5 điểm

Tin Yêu

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Đây là việc làm tốt, vì sẽ làm tăng chất lượng của chuyên mục này.
Nếu là bài viết sao chép từ nguồn khác thì còn gì gọi là cảm xúc nữa.
Hãy dành những cảm xúc thật, từ người thật, việc thật...
Ủng hộ việc làm này... cho 9.5 điểm

Tin Yêu
Mình đồng ý vơí ý kiến của bạn Tin Yêu. Môĩ ngươì đêù có một cảm xúc riêng không ai giống ai vì vâỵ không thể sao chép được. Đồng ý cả hai tay.

tieusonphong

Thanh viên kỳ cựu
bạn TQV nói rất đúng . mình giơ tay biểu quyết . có ai cùng giơ tay đồng ý với mình không? thanks!

nhox_hattieu

Thành viên năng động
zạ ! nhox sẽ thực hiện đúng như iu cầu nhưng ai cũng có sai sót, nếu nhox có mắc pải lỗi lầm gì thì mong Hội góp ý:cau:

ca_g

[♣]Thành Viên CLB
Cá nghĩ đôi khi người ta có cảm xúc giống nhau trong một số trường hợp nhưng khả năng ngôn từ có hạn không thể miêu tả hết. Người ta có thể bắt gặp cảm xúc đó từ những bài viết hay của ai đó, vậy sao không copy để chia sẽ, quan trọng là copy nhưng phải ghi rõ tên tác giả, ghi rõ nguồn gốc.
Cá sẽ đứng đối diện, chờ đợi để... cùng chia sẽ.
Cùng nhau nhé mọi người!
:)

Bong

Thành viên mới
Đây là góc cảm xúc mà, để nói lên cảm xúc thật của bản thân. Ai lại đi coppy cảm xúc của người khác chứ?

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Đúng như các bạn đã nói, nếu đây là góc cảm xúc thì chỉ dành riêng cho các bạn không thể là ai khác, có thể lời văn sẽ không hay nhưng những gì bạn viết người khác sẽ cảm nhận được và trân trọng nó.
Nếu bạn thấy bạn viết nào thật sự hay có thể copy vào Box "Quà tặng cuộc sống" và đừng quên ghi tên tác giả và nguồn bài viết nhé.

nhoc_ngu_dan

Thành viên
Bắt đầu từ lúc 00:00 phải gọi là thức dậy thật sớm để chào đón tuổi mới một mình trong phòng vắng chỉ có mình nhóc.Hông còn những khoảnh khắc hạnh phúc trong vòng tay của gia đình bạn bè nữa, cảm xúc đầu tiên là thật bùôn và những giọt nước mắt đầu tiên của tuổi mới đã rơi....:roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile::roile:

lethaihoc

Thành viên mới
nhưng mình nghix không lên giới hạn ở muwcss 10 bài viết mới được gửi bài

kokolos

Thành viên
Ồ độc lập - tự do, nhưng phải là chính mình. ok tôi rất tán thành

ythan3

Thanh viên kỳ cựu
ok, hiểu rồi, bắt đầu từ 7:30' ngày 16/4/2012 từ lúc mình đọc bài này, mình hứa sẽ không vi phạm . Còn trước đó thì chưa biết nha!!!! hi...hi

Quyen.Tran

Thành viên mới
cũng đang tính post cảm xúc mình lên thì DĐ báo phải trên 10 bài viết, hơi hụt cảm xúc chút xíu

M

muatragop

Guest
Chào [you].Trước khi viết bài mới và trả lời đề tài. lapdong vui lòng dành chút thời gian xem qua nhé.[FIELDSET="Nội quy khu vực Góc cảm xúc"]1. Mục đích khu vực Góc cảm xúc :- Chia sẻ cảm xúc của bản thân. 2. Nội quy khu vực Góc cảm xúc :- Không vi phạm Nội quy diễn đàn.- Không sao chép từ bất kỳ nguồn nào.3. Hình thức xử lý bài viết vi phạm :- Xóa bài và nhắc nhở thành viên.- Nhắc nhở lần thứ 3 sẽ áp dụng hình thức kỷ luật : Hệ thống từ chối đăng nhập với tên thành viên vi phạm trong 3 ngày.[/FIELDSET]Cảm ơn [you] đã góp phần xây dựng khu vực Góc cảm xúc.Bây giờ hãy cùng chia sẻ cảm xúc với cả nhà.Thân :smile:

Cám ơn TQV đã nhắc nhở mình sẽ chấp hành nội quy, mình cũng mới nên ko thể tránh khỏi thiếu sót mong được giúp đỡ.Thank

Bình luận bằng Facebook