Nơi thông báo các hoạt động của Hội !!!

cỏ dại

Thanh viên kỳ cựu
vậy là bb sao
ko mọi người vẫn off mà ,nhưng các bạn bận thì để lần sau vậy ,thanks bạn

Bữa đó làm thế nào để nhận ra nhau trong công viên ;))
theo bạn Meomap thì chúng ta cùng mặc áo trắng ,các bạn thấy sao ?tớ thấy ý kiến cũng rất hay

em tự hỏi hội mình là hội như thế nào ah? em chưa hỉu rõ lắm công việc của hội ah
vì mới thành lập chưa có hoạt động nào cụ thể nên cũng ko thể nói hội đã làm được gì,nhưng khi tham gia hội thì mọi người đều muốn đóng góp tấm lòng của mình ,muốn mang nụ cười đến cho một ai đó kém may mắn hơn mình ,rất vui nếu bạn tham gia

Mình có đề nghị ban tổ chức nên ghi rõ thời gian và địa điểm off để các bạn nắm bắt thông tin mà tới nữa . Và để lại số điện thoại để tiện liên lạc
vậy bạn đã đến đó off rồi bạn có thể cho địa điểm cụ thể ko ?thanks bạn nhìu

Mình cũng muốn tham gia.Có gì alô cho mình với: 0986 606 382.Mail: anhxuan1989@hotmail.com
uh off ở công viên tao đàn sáng cn này (29/11/09 )nha bạn ,thanks

Cua Dong

Thanh viên kỳ cựu
mọi người yên tâm đi,để nhận ra nhau k khó đâu.e thấy ở tao đàn có 1 ngôi đền thờ các Vua Hùng,gần đường Trương Định đó mọi người.nhà mình hẹn nhau ở đó nhé,chứ cv nó rộng thế cơ mà......

huynhnhattruong

Thành viên
uhm nhưng mà off có bàn về vấn đề gì hok bạn , không biết chủ nhật này thế nào nữa , cũng hơi bận rộn tí nhưng bạn có thể thông báo sớm nha ^^! thanks bạn nhiều nha có gì pm cho mình qua yaho kiniemxua_85

cỏ dại

Thanh viên kỳ cựu
mọi người yên tâm đi,để nhận ra nhau k khó đâu.e thấy ở tao đàn có 1 ngôi đền thờ các Vua Hùng,gần đường Trương Định đó mọi người.nhà mình hẹn nhau ở đó nhé,chứ cv nó rộng thế cơ mà......

vậy thống nhất cổng đền hùng phía đường trương định nha ,hẹn gặp các bạn ở đó

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
Sắp sửa đi off rùi,mọi người đi đông đủ nhé,chúc cho buổi off thành công tốt đẹp

meomap

Thanh viên kỳ cựu
Phải nói là một buổi off thất bại thảm hại lun!!! hihhiix. Chỉ co' 1 2 mem đi à. Kỳ ghê, thấy mọi người nói đi cũng khá đông, nhưng co' ai đâu! Mà nói đi cũng phải nói lại, hội mình đã không có gì để có thể nhận ra nhau trong cai' khu gần đền Hùng đó! Nghĩ lại buồn quá à! Chỉ cỏ dại nói trong tuần sau sẽ đến BV Ung Bướu để liên lạc, tìm hiểu, sẽ post lên cho mọi người sau. Nhưng trước mắt bọn mình nên tổ chức lại buổi off khác. Có thể sẽ là chủ nhật tuần sau (6/12/2009). Lần này mọi người nghĩ nên làm sao để nhận ra người trong hội! Cùng nhau cho y' kiến nha! Theo meomap thì mỗi người cứ cắt 1 hình trái tim bằng giấy màu đỏ, đính vào balô, túi xách gì đo'. Đên' trước đền Hùng, đưng' đo', đợi nhau. Nêu' co' thể, bạn nào đo' (nhà gần gần công viên hay gì đó ) co' thể làm luôn cai' bảng nho nhỏ càng hay, ghi Hội trái tim yêu thương ! Meomap rất mong các bạn cùng đóng góp ý kiên' và cùng nhau tổ chức 1 buổi off thật tốt, để mọi người trực tiếp gặp mặt, bàn bạc!

meomap

Thanh viên kỳ cựu
TỐ CHỨC LẠI BUỔI OFF LẦN 1 CỦA "Hội trai' tim yêu thương "

Vì nhiều lý do mà lần off trước (29/11/2009) của Hội mình đã không thành công như mong đợi! Nhưng vì để cùng nhau chung tay thực hiện 1 y' tưởng đẹp của chị codai nên mình quyết định tổ chức lại 1 buổi off khác.
Thời gian: 8h30 ngày 6/12/2009

Địa điểm: Công viên Tao Đàn, khu vực ngay trước đền Hùng.

Mình rất mong các bạn đã từng đăng kí làm thành viên của Hội và những bạn co ý định tham gia vào Hội, sẽ đi dự buổi off đầu tiên này! Vì đây là lần đầu tiên off, nên chủ yếu tụi mình gặp nhau, làm quen là chủ yếu. Sau đo sẽ cùng nhau góp ý về việc tổ chức Đêm noel như y' tưởng ban đầu của chị codai.

Mọi ý kiến góp ý, thắc mắc mọi người co' thể liên lạc vơi mình qua yahoo x_nhung1106@yahoo.com hoặc số điện thoại 01224758818 (đừng gọi sang' và trưa thư' 2,3,4,5 vì mình phải đi học, thông cảm giùm). Ngoài ra co' thể lên topic này gop' ý cho mọi người cùng nhau bàn để co' thể tố chức 1 buổi off thành công!
Mong sự giúp đỡ của cac' bạn vì sự phát triển của " Hội trai' tim yêu thương "

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
Tình hình rất là tình hình,hùi sáng đúng 8h45 mình có mặt tai đền Hùng,nhìn rảo mắt xung quanh có mấy nhóm đang sinh hoạt,lại hỏi thăm tí thì chả phải hội mình,hỏi tới mấy nhóm sinh hoạt xung qunah đó lun,nhưng hẻm ai bik hết thế là ngồi đợi đến 9h30 ko thấy có thêm nhóm nào tụ tập,ko có số của chị codai nên pó tay,thế là tẽn tèn ten quay đầu ra về,hichichihic,ko có chi để nhận ra nhóm hết mà huhu.tuần sau thì miình lại phải đi Phan Thiết ùi nên ............,đành đợi lần sau thui à,đôi ngày khác đc ko BTC,năn nỉ đó

cỏ dại

Thanh viên kỳ cựu
chị thật sự buồn ,thật sự thất vọng vì buổi off hôm cn nhật ,cả hội hơn 20 người mà chỉ có bạn mepmap ,bạn cua dong đi thôi ah ,những bạn cáo bận thì thôi nhưng những bạn đăng kí cũng ko đi nữa ,nếu các bạn ko thật sự nghiêm túc thì có lẽ nên dừng lại ,chị ko muốn đặt vấn đề với bệnh viện rồi mà ko thực hiện thì lúc đó sẽ càng cảm thấy có lỗi hơn

chị hiểu các em có tấm lòng nhưng có lẽ các em còn nhỏ ,còn nhiều thứ phải lo

Kjngkong

Thành viên năng động
Xin lỗi cả nhà, hôm đó mình đến trễ, chẳng biết hội mình nằm ở chỗ nào ??? nhìn qua nhìn lại thấy đông quá, choáng :dauhang:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
nói thì phải làm, còn nếu như không làm thì đừng nói làm gì
em thật sự muốn tham gia hội này nhưng em thật sự không có thời gian và em cũng sợ rằng em hứa thì rồi em lại không đi lúc đó em làm cho mọi người thất vọng mà chính bản thân em cũng thất vọng vì mình thất hứa với người khác
các bạn nếu có đăng kí tham gia thì nhớ phải đi cho đầy đủ, đừng vì 1 lời hứa mà các bạn đánh mất lòng tin của người khác về mình, mà chị cỏ dại ơi em thấy chị phải cho mọi người trong hội trái tim yêu thương này biết số điện thoại, địa chỉ mail để còn liên lạc
em trong nhóm Anh văn lúc đầu gặp nau cũng không biết ai là ai, nhờ bạn Đạt viết 1 tấm bản to tướng nên mới nhận ra nhau, mà chị cũng nên cho hội của chị online trên diễn đàn 1 bữa để gặp mặt biết về nhau thì có đến lúc gặp mới biết chứ.
em xin đóng góp 1 chút ý kiến cho mọi người, mong là hội của chị sẽ mang thật nhiều niềm vui đến cho mọi người nha, chúc hội trái tim của chị thành công

Cua Dong

Thanh viên kỳ cựu
k sao.chúng ta sẽ tiếp tục làm.em biết có 1 số bạn có đến mà k thấy chi em mình thui. vd như a trantuy.rõ ràng nhìn thấy nhau ,giác wan t6 cho biết là ng nhà mình rui mà lại k nhận ra nhau .cố lên cả nhà .../..

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
Hi,mình cũng thấy có mấy người ngồi bên hồ nước nhìn thấy nghi nghi :nghihoac: nhung mà ko dám hỏi,sau mới biét té ra là người mình,lúc đó mà mình mạnh dạn hơn tí nhỉ :thangloi:
Chuyện đã qua coi như 1 bài học để chúng ta rút kinh nghiệm cho lần off tới,chúc cho lần off tới thành công tốt đẹp.
Mà moị người trong nhóm cho ý kiến biểu quyết xem thử nen off lại vào ngày nào đi,lúc đó theo số đông mọi người thì đỡ lo có tình trạng như trên nữa (mong sao là ko trúng 2 ngày 5,6 chứ ngày đó phải tổ chức hội trại cho khoa nên nếu trúng ngày đó là phải lỡ hẹn với mọi người ùi :(()

cỏ dại

Thanh viên kỳ cựu
mấy người nhiệt tình như các em thì ít quá ,các bạn khác thì chẳng bao giờ thấy đâu cả ,mà các bạn trong hội có chấp nhận đóng góp ko ? muốn có kinh phí mua quà cho các em thì mọi người phải đóng góp ,chị cũng hiểu mọi người đều là sinh viên ,nếu ít người quá thì số tiền đóng góp cũng ko được bao nhiêu ,chị hy vọng mọi người sẽ cho ý kiến ?

meomap

Thanh viên kỳ cựu
Thì em nghĩ, h chị cứ đến BV xem thử coi. Nếu họ cho làm thì mình bàn với nhau kế hoạch cụ thể. Như mình làm văn nghệ nè (k tốn xu nào, cây nhà lá vườn, vui là chính)

tritai

[♣]Thành Viên CLB
không được đâu, trong bệnh viện không được làm ồn, cần có 1 cái gì đó khác mới được

cỏ dại

Thanh viên kỳ cựu
chào mọi người thấy mọi người vãn muốn tiếp tục nên hôm nay tớ đã đến bệnh viện liên lạc rồi ,nhưng câu trả lời có hơi thất vọng
tớ đã gặp được chi hội đoàn thanh niên của bệnh viện để nhờ họ tổ chức nhưng họ bảo phải những chương trình tổ chức lớn ,có mời ca sĩ , mời các các đoàn thể tham gia thì họ mới giúp rồi họ chỉ tớ lên trực tiếp khoa nhi liên lạc với phòng tài chính xem ,tớ lên hỏi thì họ bảo tổ chức nhỏ thì ko được,họ bảo họ có quĩ "ước mơ của thúy " cho các em bệnh nhi ung thư rồi ,noel họ cũng dùng quỹ tặng quà cho các em

có lẽ là ko được rồi ,hay hội mình đi thăm nhà dưỡng lão tình thương đi ,mình sẽ mua bánh và sũa thăm các cụ ?nếu được cuối tuần này mình off lại nha mấy bạn ?

Bình luận bằng Facebook