Nơi thông báo các hoạt động của Hội !!!

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
cuối tuần này: chủ nhật bận, chỉ rảnh thứ 7 thôi hà. mình ở quận 5.
còn như cuối tuần sau thì rảnh cả 2 ngày.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
các bạn giới thiệu lại về mình luôn đi nhé ! mình chẳng biết ai cả . Nếu có bạn bè gì thì rủ vào chung cho vui .

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
Mình thì bình thường thứ bảy chủ nhật đều rảnh,nhưng ý kiến là thứ bảy bởi vì chủ nhật hay có những chuyện ngoài ý muốn,chủ nhật tuần truóc đi hội trại,chủ nhật tuần này lại phải đi Bình Duơng lo cho vụ "Bũa cơm nhân ái" nữa.mà thứ bảy thì buổi chiều đc ko nhỉ,buổi sáng còn cái EGLS nữa chứ.
Mà quên chưa nói nhỉ mình ở Gò Vấp,Các bạn đóng góp ý kiến thêm đi,mình chỉ đưa ra ý kiến bản thân thui,ý kiến của mọi người mới là quan trọng chứ.
P/S: cho hỏi tí anh Rainbowsmile có phải là anh Nguyễn Trọng Hòa ko nhỉ

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
nếu off thì khoảng tuần sau mới off được bạn à . Tại mình cũng đi off Group EGLS mà ( phó ban điều hành mà trốn là chết ) . :nghichngom:

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Xin chào! Mình xin tự giới thiệu:
Tên: Bích Ngọc
Hiện cư trú tại Tân Bình
SV năm 2 Huflit
Mình chỉ rảnh vào sáng CN thôi!!! Nếu off đúng thời gian này thì cho mình biết với nha! Thanks !!!!!

Cua Dong

Thanh viên kỳ cựu
haha .đọc hết rùi.thấy mọi người khá nhất trí vào chiều t7.em xin giơ 2 tay 2 chân ủng hộ chiều t7. muôn năm .

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
hai bạn Đạt với codai post số liên lạc của 2 bạn để mọi người biết rõ đi(bạn Đạt thì có rùi).Mọi người tham gia, không tìm được, mọi người còn biết hỏi thăm .

steward

Thanh viên kỳ cựu
tuần này EGLS đã hoãn lại, mình tổ chức ngay thứ 7 hay CN này đi, hoặc CN tuần sau, vì thứ 7 tuần sau sẽ trùng với off EGLS rồi

cỏ dại

Thanh viên kỳ cựu
mấy bạn đi off thì ngồi trước cổng đền hùng nha (ngồi ở bậc thang trước cổng đó cho dễ thấy ) mà tớ cũng rảnh chủ nhật thôi

hai bạn Đạt với codai post số liên lạc của 2 bạn để mọi người biết rõ đi(bạn Đạt thì có rùi).Mọi người tham gia, không tìm được, mọi người còn biết hỏi thăm
bây giờ bạn Đạt sẽ làm chủ nhiệm hội,có gì mấy bạn liên lạc với Đạt nha ,thanks

canhogiuadaiduong

Thanh viên kỳ cựu
mình thì thứ 7, CN đều rảnh, trừ trường hợp có chiện đột xuất thui, hihihi. mình là NHUNG, sinh viên năm 2 ĐH TÔN ĐỨC THẮNG, mình ở Q1.
mau mau off còn tổ chức noel nhé, minh mong lắm, hihi ham hố wa!!!!!!!!!!!!!:mimcuoi:

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
1 vé cho thứ bảy tuần này,mọi người tích cực cho ý kiến để tổ chức off đi,sốt ruột lắm ùi

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Các bạn cho ý kiến thôi . Còn muốn cãi nhau thì ép nick nhau mà cãi . Đọc xong nhức đầu luôn ! :metmoi: .
Mình sẽ cố gắng tổ chức sớm cho mọi người .

Bình luận bằng Facebook