Nơi thông báo các hoạt động của Hội !!!

Cua Dong

Thanh viên kỳ cựu
e thấy có ai cãi nhau đâu.chiều t7 tuần này đi mọi người .ý quên ,đó là ý kiến của em thôi.

khuongduy7

<b><font color=green>Giải Ba Bụi Phấn 2009</font><
Mình thấy chủ nhật thì hay hơn ,khi đó nhiều bạn rãnh lắm, mà cho biết chương trình sẽ làm gì được ko bạn, cụ thể như thế nào...

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Mình thấy chủ nhật thì hay hơn ,khi đó nhiều bạn rãnh lắm, mà cho biết chương trình sẽ làm gì được ko bạn, cụ thể như thế nào...
Bạn giới thiệu về mình đi nhé ! Mình sẽ xem xét lại ý kiến của bạn .
Về phần tổ chức thì do đây là lần đầu off nên mình định cho các bạn giao lưu nhau , sau đó thống nhất về kế hoạch thực hiện của hội sau này .

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
sao a không bảo em giới thiệu về mình hả a Đ .thiên vị quá .....
trời ! em là diễn viên nổi tiếng rồi . Cần gì phải giới thiệu nữa :mimcuoi: .
Lôi kéo thêm nhiều bạn bè vào hội nữa nhé em . Anh canh me em rồi đó :mimcuoi:

meomap

Thanh viên kỳ cựu
đừng đi buổi chiều nha. buổi chiều là mèo chịu lun, k thể đi được

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Đến cuối tuần này mình sẽ thông báo cho các bạn biết thời gian và địa điểm off .
Các bạn cập nhật thông tin nha .

sherlockholmes288

Thanh viên kỳ cựu
tại sao những bạn lập hôi lại ko nghi dên việc khi tham gia hội cần cung câp1 số đt thì mình có thể dễ liên lạc hơn nhỉ?
buổi off đầu tiên ko thành công thì các buổi kế tiếp thì sao ? đã tham gia thi nên nhiệt tình ????hihi

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
tại sao những bạn lập hôi lại ko nghi dên việc khi tham gia hội cần cung câp1 số đt thì mình có thể dễ liên lạc hơn nhỉ?
buổi off đầu tiên ko thành công thì các buổi kế tiếp thì sao ? đã tham gia thi nên nhiệt tình ????hihi
Bạn vui lòng xem lại topic này nhé : http://kynangsong.org/threads/3479 . Đây là trang đăng ký tham gia làm thành viên đó bạn . Bạn có thể đăng ký ở đây . Hẹn gặp lại bạn .

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Chào các bạn . Có lẽ đã đến lúc hội " Trái tim yêu thương " của mình nên off rồi .
Mình đã xem qua ý kiến đóng góp của các bạn và thống nhất rằng hội mình sẽ off vào chủ nhật tuần này . Mình thông báo trước cho các bạn biết tin để sắp xếp thời gian của mình . Thứ 3 mình sẽ thông báo thời gian chính xác và địa điểm cho các bạn biết .
Hẹn gặp lại tất cả .

canhogiuadaiduong

Thanh viên kỳ cựu
chủ nhật ak? mình bận buổi chiều phải tham gia chương trình RLKN số 8 đó. bạn sắp off vào buổi sáng nha.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Chào tất cả các bạn .
Đây là thông báo về buổi off lần 1 của hội mình . Mình đã xem xét qua tất cả các ý kiến của các bạn , nay mình quyết định :
Chủ nhật ( 20/12 ) lúc 8h sáng tại địa điểm là công viên Tao Đàn ( ngay cổng Đền Hùng ) . Vì mục tiêu chung , mình mong các bạn sẽ đến đúng giờ và đầy đủ .
>>> Những ai đi thì post lên diễn đàn nhé , mình sẽ cập nhật danh sách . ( gấp !! )
Những ai có ý kiến gì thì cũng post lên nhé !!!
Hẹn gặp lại tất cả mọi người .

canhogiuadaiduong

Thanh viên kỳ cựu
ok, mình đi được.
họ tên: Trần Thị Hồng Nhung
nick: cobe_dethuong1302
phone: 0933420045
sinh vien nam 2, dại học tôn đức thắng

meomap

Thanh viên kỳ cựu
Đk cho pạn mufighter 1 vé
Nguyễn Hoàng An