Nơi thông báo các hoạt động của Hội !!!

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
tình hình là tui đây lấy hết dũng khí để hỏi có bạn nào ở Quang Trung Gò Vấp không? Mình muốn đi nhờ xe về buổi tối vì mình không có xe máy mà hổng bit chạy xe máy luôn :(( :phatsau: Mình chỉ có sẵn mũ bảo hiểm thui
nếu không có ai tình nguyện cáng mình về thì mình chỉ biết ở nhà thui vì hổng có ai chở dzìa! hic hic. Mong các bác rủ lòng thương !!!!:roile:
Đạt sẽ chăm sóc cô bạn Phượng. hic hic

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Thanks bạn nhưng hôm nay mình lãnh chỉ có công việc vào chiều thứ 7, sáng thứ 7 rảnh nhưng lại tổ chức sinh nhật, mình hok wen hok biết đi rất kì và lại không đến mái ấm thì vô ích. Mình đã giới thiệu cho nhỏ bạn tên Phượng có nick pahopu186 và nó đã gửi thư tham gia cho bạn đó ^^ . Nhờ mí bạn "chăm sóc" nó chu đáo ^^ Nó cũng lạ nước lạ cái như mình đó ^^ nếu có chương trình gì thì báo luôn cho tụi này biết với nha!!( đặc biệt bạn nào đã add nick pahopu ấy^^)
hẹn vào một dịp khác. chào nghen
Bạn đi chung cho vui . Trước lạ sau quen mà . Miễn sao quen biết với " trưởng BTC " là ok rồi , khỏi sợ ai bắt nạt . :bitmiengcuoi:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Chào các bạn !
BTC xin cảm ơn các bạn về sự có mặt của các bạn ngày hôm nay ( 23/1 ), hôm nay quả là một ngày có ý nghĩa và rất nhiều cảm xúc, quan trọng hơn hết là những kinh nghiệm quý báu rút ra được từ chương trình này để có thể hoàn thành những chương trình sau một cách tốt hơn.
Bên cạnh đó, BTC cũng chân thành xin lỗi các bạn về những thiếu sót trong chương trình hôm nay . Rất mong nhận được những ý kiến góp ý của các bạn .
Đây là topic chính của hội mình : http://kynangsong.org/threads/3822 .

dualeo_dieu

Thành viên năng động
ùa, tóm lại Đạt nào add nick Phượng? sao mà nhìu Đạt nè trời?^^ ai là trưởng ban tổ chức cho tui làm wen xin nhờ đi xe lần sau đi ^^^^^^^^^^^^^^^^^

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
ùa, tóm lại Đạt nào add nick Phượng? sao mà nhìu Đạt nè trời?^^ ai là trưởng ban tổ chức cho tui làm wen xin nhờ đi xe lần sau đi ^^^^^^^^^^^^^^^^^
Mình là Kendy Đạt mà chưa có add nick Phượng => Mẫn Đạt đó, trưởng hội.
Add nick Đạt lun nhé Phượng : dat_pro_sport

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Mình nè . Trưởng BĐH cũng là mình . Đi nhờ xe thì cái đó phải xem xét lại . :lungtung:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Đề nghị.... đề nghị..... KHẨN CẤP

Anh Ivenle có ý kiến như thế này, đề nghị nhóm trưởng và mọi người sắp xếp thời gian chủ nhật này (30/01) tổ chức sinh hoạt ở Công viên để tập quản trò và lên kế hoạch hoạt động - phát triển của Nhóm Hội Trái Tim Yêu Thương (Tình hình là chương trình "Vui xuân Canh Dần" các bạn chưa được tham dự) nên mình lên kế hoạch khác để tạo sân chơi cho các bạn.
Trong giai đoạn củng cố đội nhóm nên mình cần trau dồi thêm kỹ năng để sắp tới những hoạt động được ý nghĩa và linh hoạt nhiều hơn.
Không biết ý kiến của các thành viên thế nào????

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Chào các bạn . Sau này topic này sẽ là nơi thông báo cho các thành viên về các hoạt động tình thương và off cuối tháng của hội . Nếu muốn biết về thông tin hoạt động thì vào đây nhé ! cảm ơn :mimcuoi:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Tháng 3 là một tháng đặc biệt vì nó có 1 ngày đặc biệt, ngày đặc biệt đó được các bạn nữ rất quan tâm . :lungtung: Chắc có lẽ các bạn đã đoán ra đó là ngày gì rồi nhỉ ? đó chính là ngày 8/3 – ngày quốc tế phụ nữ . Để “hưởng ứng phong trào”, hội Trái Tim Yêu Thương cũng muốn tổ chức một buổi offline thật ý nghĩa để “tỏ lòng kính mến” với các bạn nữ trong hội . :cuoihaha:

Thân mời các bạn tham gia buổi offline ngày 7/3 vào lúc 15h tại công viên Lê Thị Riêng ( ngay tượng Trần Phú ) . Ngày đó sẽ có những chương trình hay và hấp dẫn, mong các bạn đến sớm để chương trình có thể triển khai hết .
Lưu ý dành cho các bạn nam : mỗi bạn nên có một món quà để dành tặng cho các bạn nữ để chúc mừng . Nếu không có quà thì “lấy thân” mà tặng . :cuoinhamhiem:

Những bạn nào tham gia thì đăng ký tại đây luôn nhé , theo mẫu sau :
Họ và tên :
Ngày tháng năm sinh :
Số Phone :
Email :
Trường :
Ngành học :
Hẹn gặp lại vào ngày 7/3 này . :cuoihaha:

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Lưu ý dành cho các bạn nam : Nếu không có quà thì “lấy thân” mà tặng . :cuoinhamhiem:

Tin xin bóc tem trước nha :D

Họ và tên : Đặng Trung Hiếu
Ngày tháng năm sinh :01/08/1991
Số Phone :01264842523
Email :votinh_yeuem2008boy@yahoo.com
Trường :CĐ KTCN Vạn Xuân
Ngành học :CNTT

P/s: Chúc các bạn nữ luôn vui vẻ , xinh tươi và hạnh phúc trong ngày 8-3 :)

cam89

Thanh viên kỳ cựu
Chài thế này chắc mình sẽ có quà đây. Tham gia luôn. :dangyeu:
Họ tên: Đỗ Thị Cẩm
Ngày sinh: 25/12/1989
email: taisao_252525@yahoo.com
Điện thoại: 01687418536
Đang học: DHDL Văn Lang
Ngành: Kế toán

Cua Dong

Thanh viên kỳ cựu
Cua Đồng e xin báo cáo:7/3 này rất tiếc hok được đi cùng hội nhà mình, không được nhận quà rồi... Chúc cả nhà mình có 1 ngày vui^^.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Họ và tên : Võ Văn Đạt
Ngày tháng năm sinh : 21-1-1991
Số Phone : 0933.0949.44
Email : vovandat@gmail.com
Trường : Bách Khoa HCM
Ngành học : Bão dưỡng CN

Hẹn gặp lại vào ngày 7/3 này .
Đạt sẽ có một món quà cực kì đặc biệt cho bạn nữ nào
may mắn nhất trần đời
See u ờ quên

steward

Thanh viên kỳ cựu
Họ và tên : Nguyễn Viết Duy
Ngày tháng năm sinh : 22-3-1990

Số Phone : 01222224390
Email : stewardkn@yahoo.com
Trường : ĐH KHTN
Ngành học : ĐT-VT (đẹp trai vui tính)

Chúc các bạn nữ dù già hay trẻ, dù đã đẻ hay chưa chồng, dù lông bông hay bận rộn, dù lộn xộn hay đáng iu, dù có kiu tui cũng trốn, haha, happy woman's day ^^

Bình luận bằng Facebook