Pé nào tên là Thanh Trúc và Anh Thư đâu, sinh nhật nè

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Ta,Đại thiên thần, tuyên bố, hôm nay là ngày mà 2 con: chutchit (Thanh Trúc) và jodieppham2204 (Anh Thư) được sinh ra trên cõi đời này, để làm cho cuộc sống thêm phàn tươi đẹp.

Chúc 2 con có một ngày sinh nhật thật đặc biệt, thật dễ thương bên vòng tay gia đình, bạn bè, và ngôi nhà thân yêu mang tên Kỹ Năng Sống. Và tại đây, forum này. Sinh nhật của 2 con sẽ được tất cả mọi người trong forum hò nhau đến để ăn mừng.

Ta gởi đến bài hát này cùng với lời chúc: HAPPY BIRTHDAY TO YOU
Chỉ gởi bàn hát, khong gởi quà, vì ta biết, sẽ có rất nhiều người đến để chúc mừng.

à quên, hôm nay cũng là ngày đầy tháng của ta, mọi người cũng nên gởi đến ta một vài lời chứ. :cuoihaha:

Last edited by a moderator:

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Phải công nhận là Mr Vũ thật nhanh tay, lúc nào cũng là người đầu tiên mở topic chúc mừng sinh nhật ( kể từ ngày gia nhập). một tràng pháo tay cho gấu mẹ nào!:dacy:
Hôm nay là ngày ra đời của 2 men nhà mình nà, Thanh Trúc và Anh Thư!
Trước tiên là bạn Anh Thư nè ( ai biểu lớn tuổi hơn nên được chúc trước)
Chúc bạn Thư của chúng ta sang tuổi mới bằng một dấu ấn sinh nhật đáng nhớ :cuoinhamhiem:
Thật nhiều niềm vui sẽ đến với bạn Thư trong năm này.
Ngoài ra, vượt qua những thử thách khó khăn một cách ngoạn mục mà ít để lại sẹo nhất.
Còn em Trúc nè:
Sang tuổi mới ăn mau chóng nhớn
ngày càng xinh xắn, đáng yêu và dễ thương
học tập tốt, lao động tốt, giữ gìn vệ sinh thật tốt:cuoihaha:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
hix, cánh buồn đỏ có thấy là hôm nay cũng là ngày đầy tháng của ta không vậy hả? tại sao không chúc mừng, quà nữa

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
hihi, cứ ngỡ mình sẽ là người chúc mừng sinh nhật bé yêu Anh Thư và Thanh Trúc, ai ngờ.....

Chúc 2 bạn sinh nhật thật vui bên gia đình và bạn bè, thêm một tuổi mới với thật nhiều niềm vui và hạnh phúc nha!!!!

tèn ten ten, còn đây là 2 giỏ hoa dành cho 2 bạn, thay cho ngàn nụ hôn thắm thiết nè :hon:

images

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
rain ham hố nó vừa vừa thôi, có bánh kem thì chúc mừng đầy tháng và có quà, còn nếu không thì thôi, kà kà!

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
hôm nay đầy tháng Vrain hả???mà theo như p biết á, đầy tháng con trai ng ta sẽ cúng chè đậu trắng, con gái sẽ là chè trôi nước. hihi, vậy giờ ăn chè đậu trắng Vrain hén!!!

(bảo đảm vệ sinh an toàn thực phẩm đàng hoàng đó, hihi)
quên nữa, HAPPY ĐẦY THÁNG!!!!

enor

[♣]Thành Viên CLB
Hì Hì :cuoinhamhiem: hy vọng là không muộn lắm ! còn vài phút nữa là " kết thúc một ngày thật ý nghĩa đối với Anh Thư ,Thanh Trúc " dù sao muộn vẫn còn hơn không :dacy: .
@ Thư : ăn sinh nhật xong mơi nhớ mình chưa chúc mừng :cuoinhamhiem: chỉ có thể nói thanks về tất cả . Tuổi mới ngày càng xinh và thành công nha ( những gì cần nói mọi người đã nói thay Văn ... hì hì ) .

@ Trúc : mặc dù gặp em đôi lần nhưng chắc anh không quên hình bóng , hình dáng , hình ảnh của em :dacy: : "năm cũ bước sang năm mới " anh chúc Trúc ngày càng xinh đẹp và học giỏi nha còn nữa tràn ngập niềm vui .

Tháng tới là sinh nhật enor mọi người nhớ chúc mừng nha ngày 1 tháng 5 á .:dacy: .

ti ti

[♣]Thành Viên CLB
tèn ten ten ten... happy birthday!
Thư iu, hnay hok đi chơi cùng T và mọi người được tiếc ghê á, hic... sẽ đền bù T sau hé (một nụ hôn và hơn thế nữa chẳng hạn^^...). chúc cô nàng má đỏ môi hồng lúc nào cũng vui vẻ, thêm tuổi mới nhìu niềm vui mới nha.
Pé Trúc, chị chưa được bít e nhưng trog nay mai hi vọng chị e mình sẽ sớm có cơ hội gặp nhau he. chúc e nhìu niềm vui và tiếng cười không chỉ trong ngày hôm nay mà còn cả năm lun nha.

chutchit

[♣]Thành Viên CLB
hihi e nhỏ mãi chơi....giờ e mới lên diễn đàn.....hihi em vô củng cám ơn các a chị đã nhớ và chúc mừng sinh nhật cho em......hihi yêu gia đình KNS.

tuy hơi trễ nhưng e cũngc chúc chị thư sn nhìu niềm vui, may mắn hạnh phúc thành công nha c.
:dacy:

jodiepham2204

Super Moderator
Dù muộn nhưng chị cũng muốn chúc bé Thanh Trúc sinh nhật có nhiều niềm vui, ngày càng hạnh phúc và xinh đẹp nhé em!
Cảm ơn Vrain nhiều lắm, lúc nào Vrain cũng nhanh tay hết! Cảm ơn Vrain vì không những lập topic mà còn nhắn tin chúc mừng nữa!
Cảm ơn Nhàn, Nhật, bé Trang, lapdong, Thắm, Quyên, chị Hải, Hòa Khánh, Đạt, chị Vân Thư với những tin nhắn thật ấm áp và đầy yêu thương.
Cảm ơn anh Ting, bé Vi, "thần dân" Thanh Hải ghé thăm "nhà" và để lại lời chúc thật đáng yêu.
Cảm ơn anh Kid gọi điện chúc mừng bằng một số lạ, làm mình sợ quá đi mất! Cảm ơn bài hát chúc mừng sinh nhật thật dễ thương của anh! ^^
Cảm ơn bạn Quyên đã tổ chức cho mình một buổi sinh nhật thật đáng nhớ!
Cảm ơn Văn, Nhơn, Quyên, Nhật, anh Tuấn, anh Kid, anh Vỹ, mama Thanh Hòa đã làm cho bữa sinh nhật của mình thành một trận cười vỡ bụng! Nhất là bạn Nhật, dạo này "sốt phát điên" đến nỗi có những hành vi và lời nói rất ư là "dễ thương"! Chưa bao giờ mình thấy vui như hôm qua!
Cảm ơn nhà mình rất nhiều! Yêu mọi người quá đi mất! Ôm cả nhà một cái thật lâu...

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Dù đã nhắn tin nhưng vẫn muốn viết bài chúc mừng em.Chúc em sinh nhật vui vẻ,...(những lời chúc trong SMS đó ngen.hihi).
Pé Thanh Trúc thì anh chưa nhớ là ai (Mới đi nhậu trong ngày giỗ tổ về) nhưng a cũng chúc em sang tuổi mới với nhiều thành công mới, xinh đẹp hơn, học tập tấn tới,....Nhớ anh nhiều hơn.Hihi

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
kaka, haha, "sốt fát điên" đã lan nhanh 1 cáh chóng vánh trong cái nhóm ăn chơi của mình, hệ quả là không những Nhật, T. Văn, Quyên... mà cả bé Thư cũng bị nhiễm, âu cũng là số phận. Thật là may vì hôm qua ta đã tránh dịch vào một địa điểm lý sờ tưởng, nhưng chắc chắn là sau khi hết dịch ta sẽ bắt bé Thư khao lại sinh nhật cho riêng mình ta, hahahaha...... Chúc em của chị xinh tươi như Thị Nở, rạng rỡ như Vô Diệm, mà làm gì thì làm, nói em cỡ nào em cũng đã tóm được 1 tên osin rồi mà, nên tha hồ mà sỉ vả hahahahaha...
Chúc bé Thanh Trúc- người đẹp trong nhóm CTV mới thì lúc nào cũng cười, vì em cười trông thật là hớp hồn, ước gì mình là một thằng con trai, huhuhu...
@ Rain: Giá như mà cậu lập 2 topic thì hẳn là 2 cô bé nhận được nhiều lời chúc mừg hơn nữa, nhỉ?

jodiepham2204

Super Moderator
kaka, haha, "sốt fát điên" đã lan nhanh 1 cáh chóng vánh trong cái nhóm ăn chơi của mình, hệ quả là không những Nhật, T. Văn, Quyên... mà cả bé Thư cũng bị nhiễm, âu cũng là số phận. Thật là may vì hôm qua ta đã tránh dịch vào một địa điểm lý sờ tưởng, nhưng chắc chắn là sau khi hết dịch ta sẽ bắt bé Thư khao lại sinh nhật cho riêng mình ta, hahahaha...... Chúc em của chị xinh tươi như Thị Nở, rạng rỡ như Vô Diệm, mà làm gì thì làm, nói em cỡ nào em cũng đã tóm được 1 tên osin rồi mà, nên tha hồ mà sỉ vả hahahahaha...
vì thương chị nên em quyết định ko gặp chị nữa, kẻo lại lây bệnh cho chị, ý lộn, bị chị lây bệnh chứ, hé hé!!!!

Bình luận bằng Facebook