[RLTQ] Kết Quả và Kinh Nghiệm Từ RLTQ số 1.

Status
Không mở trả lời sau này.

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Thế là 21 ngày rèn luyện thói quen "Giấc Ngủ Chất Lương" đã chính thức kết thúc. Không biết kết quả của các bạn ra sao, chia sẻ cho mọi người nhe. Bạn có rút ra kinh nghiệm gì để rèn luyện thói quen không nhỉ? Chia sẻ luôn nhé!
Hãy chia sẻ nhé, để chúng ta bước vào rèn luyện thói quen 2 được tốt hơn.

GreenSnow

Thành viên năng động
Tạm ổn thôi >"<
Vi có cái đầu hay quên + với tinh thần làm biến ngủ sớm vì công việc nên lúc đầu hơi khó!
Tuy nhiên nhiều khi các bạn nhắn tin rồi uh uh để đấy ngồi tí mà ... ngồi tới 1h @.@ Òh mén...
Nhưng sau này tự ép buộc mình cỡ vài ba hôm thì hôm sau lại làm theo thói quen, mình là vậy chứ không biết các bạn khác có còn dung cách nào bạo lực nào không nhỉ :D
Tuy nhiên tốt nhất hãy dụ bạn cùng phòng với bạn cùng tham gia thói quen thì sẽ tốt hơn, giúp bạn triển khai thói quen nhanh hơn là bạn tự làm một mình! Giám sát vẫn better (một vài người thì tùy...)

kimoanh2012

Thanh viên kỳ cựu
Sau đợt rèn luyện này mình đã có thể "mọc"dậy như 1 phản xạ không điều kiện vào lúc 5h sáng:kinhngac:.Và vui hơn nữa là mình đã quen thêm 3 người bạn mới:Hoàng Nhạc,chị Moon,chị Sóng.Mình đã thật bất ngờ khi chị Sóng đã gọi điện thoại cho mình và nói "cùng nhóm mà chưa nghe giọng em lần nào"chị nói làm mình thấy có lỗi quá.Mình nhỏ hơn mà lại không gọi trước cho chị.Tối hôm đó mình đã gọi cho chị Moon,Hoàng Nhạc và nghe được những giọng nói từ những vùng miền khác nhau.Thú vị!
Sau đợt rèn luyện này mình đã nhận được nhiều hơn một thói quen tốt!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook