[SN-invenle] Hôm nay sinh nhật con ma bự

tritai

[♣]Thành Viên CLB
31 rồi nhá, chúc anh sinh nhật vui vẻ. Có lúc hình như mối quan hệ của em với anh không tốt. Hai anh em mình có khoảng cách thì phải, nhưng không sao,sẽ rút ngắn lại nhé anh. Hôm nay em chúc anh chân thành: sinh nhật vui vẻ, mau "hốt" bà xã cho em mừng. Không thì mấy anh em trong diễn đàn ế vợ (Vì anh Tiến quá đẹp zai và thông minh) :cuoinhamhiem:

Last edited by a moderator:

trangdang

[♣]Thành Viên
"con mả con ma, mày đà có vợ...", con ma trong truyện kính vạn hoa cũng có vợ luôn rồi anh ơi ^^.

anh Tiến ơi, anh Tiến hỡi, sinh nhật của anh sẽ màu gì nhỉ?

Màu da cam nhiệt huyết cháy sáng như chính anh trong công việc.

Màu da trời xanh thẳm của hy vọng và quyết tâm khi em tình cờ đọc "trộm" nhật ký của anh mỗi lần anh mệt mỏi.

Màu... hỗn hợp khi anh... bốc những nắm bột mỳ rơi vãi trên đường (dơ quá! =.=) và ...trét lên mặt mọi người (ôi bi kịch ^^). Anh "nghịch" như một đứa trẻ, nên màu hỗn hợp đó, em gọi là màu "trẻ thơ".

Màu chàm của sự lặng lẽ và âm thầm. Đạp xe mỗi sáng 2 tiếng và trở về nhà mất 2 tiếng, giờ học trò đã "yên bề gia thất", thầy vẫn "lính phòng không", thích nhất cái chuyện con của học trò anh gọi anh bằng...chú ^^.

Nhìn sâu thẳm, sẽ còn thấy màu hồng của yêu thương...

SINH NHT RC R SC MÀU.
TUỔI MỚI HOÀNH TRÁNG VÀ TƯNG BỪNG ANH IVENLE ƠI ^^.

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
:dacy: Sáng vào công ty, mở máy tính là vào ngay www.kynangsong.org, ôi... nhận được lời chúc của tritai ^^ sắp thành hiện thực ^^
Đọc lời chúc của trangdang :dangyeu: xúc động không tả hết thành lời ^^ Cảm ơn em nhiều lắm

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hihi...... chúc anh tuổi mới "ăn nhanh chóng lớn", mau chóng lấy vợ cho tụi nhỏ được ăn đám cưới... hì hì

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Hihi...... chúc anh tuổi mới "ăn nhanh chóng lớn", mau chóng lấy vợ cho tụi nhỏ được ăn đám cưới... hì hì

:cuoihaha: ui lời chúc này là sao ta :nghivan: chắc anh phải post 1 topic đăng ký danh sách tham dự đám cưới của IVENLE ngay từ bây giờ quá :cuoinhamhiem: nhận tiền qua tài khoản :dacy:

[BUBBLE]
Dự kiến ngày tổ chức 1: ngày 11 tháng 11 năm 11

Dự kiến ngày tổ chức 2: ngày 20 tháng 11 năm 2011
[/BUBBLE]

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Hố hố... mình là mình thích nhậu lắm... nên hễ mà trên 4rum có ai sinh nhật thì nhất định phải bay vào chúc ngay (ko thì mất phần sao)... hihi

Hấp - hấp - bì - bớt - đề - tu - Ái Vân... Ai cũng chúc anh mau lấy vợ, thui thì em chúc anh sớm có baby vậy... ^_^

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
Happy birthday to u!
Chúc anh sinh nhật vui vẻ, hàng băm rùi. Chúc anh đạt được thành công, và tìm nhanh một cô nào săn sóc đê(để em út nối bước chứ), dạo này thấy anh mất phong độ lém!!!

cruiseBK

Thanh viên kỳ cựu
:cuoihaha:SN này em chúc anh sớm có vợ để mang về cho anh hành hạ, mà anh hành hạ không được thì bị hành hạ lại ráng chịu hehe.

[BUBBLE]SINH NHT RC R SC MÀU. ( bạn trang cho mình xin câu chúc của bạn đẹp quá ^^ )[/BUBBLE]​

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Gởi lời mời đến toàn thể các "tình yêu" của Trái Tim Yêu Thương :choangvang:
Chiều nay 6h30, địa điểm tập trung TAO ĐÀN :cuoinhamhiem:
Chủ điểm: Ăn Nhậu :dacy:
Mong các "tình yêu" sắp xếp thời gian tham gia :cuoihaha:

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
oái, sao ai cũng chúc bé Ái Vân lấy vợ thế nhỉ, hà hà, vì lời chúc đó quá nhiều nên em chúc anh, sang tuổi mới sớm sinh quý tử, mà nói quý tử cho có vần thôi, chứ em nghĩ, có vợ thì a nên biểu vợ anh sinh công chúa đi, vì bi h, con gái là của hiếm và quý lắm.
Nhưng trước mắt thì chúc anh một sinh nhật thật vui nhá! Còn việc tổ chức tiệc cưới và chuyển tiền qua tài khoản thì e nghĩ không được đảm bảo cho lắm, hà hà!

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Gởi lời mời đến toàn thể các "tình yêu" của Trái Tim Yêu Thương :choangvang:
Chiều nay 6h30, địa điểm tập trung TAO ĐÀN :cuoinhamhiem:
Chủ điểm: Ăn Nhậu :dacy:
Mong các "tình yêu" sắp xếp thời gian tham gia :cuoihaha:

Ế! Chơi kì quá sao em ăn nhậu ké được :cuoihaha:

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
Tính đánh một vồ "LƠ". Ai dè anh tiến lại chơi cái trò rủ đi ĂN NHẬU này. Ôi !Làm lơ không được rùi :D
Hấp Pi Anh Tiến Béo Lùn :)) >:D<

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Chà chà....anh Tiến là phải hạnh phúc lắm nhá, năm nay vừa có người yêu xinh đẹp, lại được nhiều bạn chúc thế này, chậc...em biết chúc anh gì bây giờ????
Mong là người con gái đó sẽ nâng khăn sửa túi cho anh, và theo anh ở mọi hành trình anh muốn qua!

Tuổi mới hạnh fúc miên man anh nhé!

tide

Thanh viên kỳ cựu
Í Í gì kỳ dzậy,
Dzậy người ở xa thì thiệt hại quá đi mất,

Người ta nói : "Có thực mới vực được đạo nên chừ mới chúc" HAPPY BIRTHDAY TO CON MA .... dzà nè ! ,kakakak

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Chu cha, bà con sáng giờ chúc quá trời rồi!!!!Do tình hình điện đài kém nên giờ mới vô chúc anh đc. Chúc anh đạt được nhiều thành công trên mọi lĩnh vực nhé!!!!!! Hãy tận hưởng ngày sinh nhật tràn đầy hạnh phúc nhé anh!!!!! Happy birthday to you!!!!

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Ồ. Hôm nay sinh nhật đầu to, mới sáng nay thôi mà đã có hơn 10 người vào chúc rồi, hẳn đầu to đang rất sung sướng và ngồi mơ mộng hát bài "một con vịt xòe ra 2 cái cánh" đây.
Đầu bự mau sắm cho mình một cô vợ đi, em năm sau là có kế hoạch sắm một cô rồi đấy.
Tiền em đã chuyển vào tài khoản cho anh rồi, bưu điện bảo khi nào gủi được nó sẽ gửi.

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Thật ngại quá mấy hôm nay không lên diễn đàn xem, hy vọng là còn kịp, các bé đều chúc đủ thứ hết rồi em thì xin chúc anh công việc ngày càng phát triển, lấy vợ là chuyện sớm muộn (nhưng hy vọng là sớm để có màn ăn nhậu nữa chứ) hehe

Bình luận bằng Facebook