[SN-invenle] Hôm nay sinh nhật con ma bự

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Sao ai cũng chúc a Tiến mau có vợ vậy. A ơi... đừng có vợ... có vợ rùi kho lắm... kaka. Chúc a thêm 1 tuoi mới co nhiều thành cong mới và có nhiều cơ hoi mới nữa. Hãy cho e biết địa chỉ tài khoản để e còn đặt ghế cho đám cưới của a chứ... e xin hứa nếu e thể tham dự e sẽ nhờ 10 người bạn của em tham dự dùm.kaka

pa_pa

Thanh viên kỳ cựu
Chúc anh sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc và mau có vợ sau đó có em bé.hihihihihi........

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
anh Tiến thân yêu!em không biết sinh nhật anh hôm nay thì đã muộn vài ngày rồi.Em chúc anh tuổi mới thành công mới,vận may mới và tình yêu mới.

ohchick

Thanh viên kỳ cựu
Em quên sinh nhật của anh, xin lỗi anh nhiều, dù anh em mình chỉ mới gặp nhau nhưng hy vọng chúng ta sẽ cùng nhau đi chung con đường chia sẻ tình cảm giữa người với người ......
Chúc anh mọi điều tốt đẹp nhất để có thể giúp hội phát triển

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Hix...em lại chúc trễ nữa rồi...Nhưng dù sao...cũng chúc anh Tiến có một sinh nhật thật vui và ý nghĩa nha...thêm tuổi mới thêm thành công mới :)
Í...sắp hết ngày rồi...thổi nến nào :D

[IMGR]http://hackedgadgets.com/wp-content/_change_the_color_of_candle_flame.jpg[/IMGR]

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Sắp tròn 1 ngày tuổi rồi. Mong rằng "bé" Ái Vân sẽ luôn đạt được những điều mình mong muốn.
Chúc anh Thành Công và Hạnh Phúc!
Chúc anh nhiều điều may mắn và như ý!

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
chúc mừng sinh nhật pé nhá.chúc pé năm mới tuổi mới, thành công mới,tình yêu mới nhưng phải yêu an toàn, lành mạnh pé nhá:cuoihaha:
BAN TRUYỀN THÔNG SKSS VỊ THÀNH NIÊN

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
Chắc ngày hôm nay "bé Bự" hạnh phúc lắm ^^! Em chúc anh 364 ngày còn lại của tuổi mới hạnh phúc hơn nữa >:D<

longteo

[♣]Thành Viên CLB
Bi giờ mới đọc được bài post này nên lỡ mất vụ ăn nhậu rồi, tiếc quá^^. Chúc anh ngày nào cũng tràn ngập niềm vui, nhận được nhiều tình yêu thương và sự quan tâm của mọi người xung quanh. Chặng đường phía trước còn dài, cố gắng lên anh nhé. Happy birthday

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Hôm qua đã nhậu xong chầu của đầu to và cũng đã "xử" luôn phu nhân của đầu to. Làm vài chai Tiger cũng thấm lắm

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Trời ơi, mấy ngày nay bận rộn tối mắt tối mũi, giờ mới biết mình bị lỡ dịp chúc mừng!
Thôi thì, chỉ còn khoảng 28 ngày nữa là tới kỷ niệm đầy tháng của anh, em chúc anh luôn trẻ - khỏe - đẹp.
Chúc mừng, niềm vui nhân đôi, nhân ba!
Em sẽ thực hiện tiết kiệm, mỗi ngày 500đ để mừng đám cưới của anh. ^^

Bình luận bằng Facebook