Tham gia ngay

mercury

Thanh viên kỳ cựu
HiHi! Mình chẳng nhận thấy mình có những điểm đó bao h. Tự nhiên vừa gia nhập hội này mình thấy mình cũng zị thiệt. hehehe

NguyenThuyDuy1989cm

Thành viên năng động
Mình thì nhận thấy k kute cho lắm nhưng được bạn be nhận xét là dễ thương nên tham gia nhóm,giờ thi thấy mình cung kute lắm hihi!

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Mình ko dám tự nhận là xinh đẹp.... nhưng mà mình nghĩ chắc cũng ko đến nỗi xấu... mình tham gia hội với hi vọng ngày càng xinh ra...hihi

Hoangtu_88

Thành viên năng động
hehe ... hum wa nghe nói có hội tút tùn tụt - hội sinh đẹp - hội vui bà cố - .... nghe hay hay ra phết :D

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Hội này mình chỉ nhận cái dễ thương thôi, còn thông minh và xinh đẹp chắc hok dám, mình cũng tham gia nữa.

fr

Thanh viên kỳ cựu
tuy em hok xinh đẹp hok thông minh nhưng cho em bắt tay với!!:cuoihaha::cuoihaha:

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Hội trưởng dễ thương chào đón tất cả các bạn hội viên mới nhé! Love you all! Các bạn dễ thương và xinh đẹp của hội chúng ta!

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
hình như mình cũng là thành viên của Hội phải ko ta (cũng tự tin về nhan sắc của mình lắm chứ ^^)

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
:D, khi đã gia nhập vào hội này rồi thì mình tất nhiên là phải tự tin ở chính mình chứ, Vrain 1 vé, ai bầu tui tranh chức nhóm trưởng với Thiên Sứ không? :cuoihaha: :thangloi: :them: :xauho:

aloha0410

[♣]Thành Viên CLB
Phương châm của hội chắc là "tự tin là chính e" phải ko nhỉ? Caí naỳ thì phù hợp với mình nè, cho e xin 1 chân thành viên nha ;))

toc

Thành viên năng động
Một hội viên xinh đẹp, thông minh và giỏi giang mới đây:dangyeu::bitmiengcuoi:

Bình luận bằng Facebook