Thư Ngỏ Hội TTYT thăm mái ấm " Huynh Đệ Như Nghĩa "

steward

Thanh viên kỳ cựu
Thay mặt helena_mnizeky, vì lý do CN này không thể tham gia cùng hội được (HIX HIX), nên đã gửi đồ quyên góp cho stew chuyển giùm, cụ thể là 1 bao quần áo, 1 cái máy nghe nhạc, tiền mặt. Chiều mai stew sẽ cố gắng ghé 1 chút để đưa cho Hội.

lotxac1207

Thành viên năng động
Chủ nhật này mình không đi được nhưng mình muốn ủng hộ .Có bạn nào ở Gò Vấp khu Hạnh Thông Tây ,chợ Xóm Mới thì cho mình làm quen để mình gửi, và có gì sau này liên lạc thông tin hội nhóm, đi chung cho vui nghen.

------------------------------------------------
Tên : Thu Vân
Phone : 0977981547
Địa chỉ : 127 Đường Số 4, P.16, Q.Gò Vấp

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Em muốn đi, em muốn đi, mà em không có xe, có ai thương tình em nó tội nghiệp mà chở em nó đi với không? huhuhuhu, năn nỉ lun á!^^

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Em muốn đi, em muốn đi, mà em không có xe, có ai thương tình em nó tội nghiệp mà chở em nó đi với không? huhuhuhu, năn nỉ lun á!^^

Vậy thì em nó tập trung tại maximax Cộng Hòa lúc 7h30 nhé. Xe bus trực chỉ Bình Tân thẳng tiến :nghingo:

tieusonphong

Thanh viên kỳ cựu
chào tất cả các bạn ! Mình là Hào. Hôm nay quả là một ngày may mắn đối với mình. mình rất vui, cảm ơn các bạn đã cho mình có cảm giác ấm áp mà đã từ hơn một năm nay mình không có vì mình đi làm xa nhà mà. Hy vọng rằng nhóm TTYT của chúng ta sẽ ngày càng phát triển va đi vào hoạt động 1 cách nề nếp hơn trong thời gian sắp tới để có thể có nhiều những hoạt động giúp đỡ các em có hoàn cảnh khó khăn, thiệt thòi hơn so với những em bình thường khác. Và một điều quan trọng nữa là mong nhóm chúng ta hãy đoàn kết nhau lại, vì chỉ có đoàn kết nhau lại thì chúng ta mới có thể giúp đỡ được các em chứ. mình nói có đúng không các bạn? Mong các bạn hãy cố gắng liên kết được với nhiều nhóm khác cùng có quan điểm và lòng yêu thuong như chúng ta để có thể tổ chức được nhiều hoạt động như ngày hôm nay(04-04) . thân ái chào các bạn chúc các bạn gặp nhiều may mắn! thanks!

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
zui zui zui....^^
=> Chào bạn sontran. Mình nghĩ là bạn nên dành một chút thời gian để chia sẻ nhiều hơn nữa, bạn đi từ thiện cả ngày mà chỉ có được 3 chữ "zui zui zui" thôi sao, hy vọng bạn sẻ chia sẽ nhiều hơn qua đó mọi người có thể hiểu chính con người bạn hơn. CHúc ngày mới tốt lành.

sontran1612

Thanh viên kỳ cựu
cũng ko có j nhiều, những j mình và các bạn trải wa chắc ai cũng đều chung cảm nhận. chỉ có 1 điều là: Mỗi ngày được sống trọn vẹn trên cõi đời này...ta hãy sống sao cho xứng đáng với sự trọn vẹn đó...vậy thôi ^^

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
chào tất cả các bạn ! Mình là Hào. Hôm nay quả là một ngày may mắn đối với mình. mình rất vui, cảm ơn các bạn đã cho mình có cảm giác ấm áp mà đã từ hơn một năm nay mình không có vì mình đi làm xa nhà mà. Hy vọng rằng nhóm TTYT của chúng ta sẽ ngày càng phát triển va đi vào hoạt động 1 cách nề nếp hơn trong thời gian sắp tới để có thể có nhiều những hoạt động giúp đỡ các em có hoàn cảnh khó khăn, thiệt thòi hơn so với những em bình thường khác. Và một điều quan trọng nữa là mong nhóm chúng ta hãy đoàn kết nhau lại, vì chỉ có đoàn kết nhau lại thì chúng ta mới có thể giúp đỡ được các em chứ. mình nói có đúng không các bạn? Mong các bạn hãy cố gắng liên kết được với nhiều nhóm khác cùng có quan điểm và lòng yêu thuong như chúng ta để có thể tổ chức được nhiều hoạt động như ngày hôm nay(04-04) . thân ái chào các bạn chúc các bạn gặp nhiều may mắn! thanks!
Chào bạn mới quen. :mimcuoi:
Cảm ơn bạn đã cho ý kiến đóng góp cho hội. Mong rằng những chương trình sau sẽ có bạn Hào tham gia chung với hội. :nghichngom:

Bình luận bằng Facebook