Tổng Quản Mama KID vào ăn sinh nhật nhé

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Lời đầu tiên xin gởi lời thân ái nhất đến với Mr.Kid

Cảm ơn anh vì đã đóng góp sức lực, cũng như trí tuệ để xây dựng nên một ngôi nhà KNS online như vậy.

chúc cho anh luôn thành công, luôn hạnh phúc, vui vẻ, và đạt được điều mà anh mong ước

HAPPY BIRTHDAY

Quà và bánh, các bạn trên forum sẽ giúp em gởi đến anh sau.
Cái điều trọng là buổi off sinh nhật của anh diễn ra ở đâu? Mấy giờ? hì hì

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Theo thiếp mời chị nhận được thì ngày mai 19h tại Bệt sẽ diễn ra một sự kiện cực kỳ quan trọng trong năm - Sinh nhật kụ Kid....:dangyeu:
Vui vẻ, yêu đời, yêu người em nhé!

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
oái, sao mà lẹ dữ vậy trời nhưng vẫn hên là mình sẽ là người thứ 3 chúc mừng sinh nhật anh Đức và người làm nhiệm vụ í :)
anh trai à, sang tuổi mới e chỉ chúc anh có 3 điều thôi:
1. Sức khỏe tốt.
2. Sức khỏe cực tốt.
3. Sức Khỏe siêu tốt.
và sau đây là chương trình thay lời muốn nói :

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://v2.mp3.zing.vn/blog/?Ny8xMy83MTM1MzmUsIC4YjIxN2NjMmU1NmU2MmQ2NmFjZDliNjA2Yy5cUIbaBmUsICDN8SGFwmUsICHkgQmlydGhkYXl8U3RyYXdiZXJ5IFNoWeB3J0Y2FrZXx0mUsICnVlfA[/FLASH][/FONT]

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Sinh nhật anh Kid... E ko chúc j đâu, tặng anh cái ôm nè...
Rồi xong... đồi dào năng lượng rồi phải hok nè^^

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Sinh nhật tổng quản nhà ta thật xôm nhỉ!
Sao thiếu e được chứ.^^
Huhu...A lại già nữa rồi hả. hic...E không thích a già đâu, trẻ, khỏe, đẹp trai hơn cơ. Nhưng...Thêm tuổi mới là mình trưởng thành hơn nè, có nhiều dự định, mục tiêu lớn hơn nè, rồi nhiều...nhiều....điều nữa. Vậy thì...e sẽ chúc cho những may mắn sẽ đến với a để những mong ước của a trở thành sự thật nhé!
HAPPY BỈTHDAY TO YOU!
Cầu nguyện và thổi nến mau đi a, để e còn được ăn bánh kem nữa nè...muhm...muhm...Ngon quá!^^

jodiepham2204

Super Moderator
Anh Đức thân mến,
Chúc anh thêm tuổi mới nhiều niềm vui, nhiều những điều thú vị.
Chúc anh dồi dào sức khỏe để thực hiện những dự định của mình.
Chúc anh luôn hạnh phúc và trọn vẹn anh trai nhé!

Sinh nhật vui anh nhé!

Cảm ơn anh đã luôn ở bên và chăm sóc em gái.
Cảm ơn một bờ vai rất vững chãi. Em sẽ không quên nhìn lại sau lưng.

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng e thêm 1 tuổi mới, gặp nhiều may mắn và thành công trên mọi lĩnh vực em nhé! Chú ý giữ gìn sức khỏe nha em!

ducanhdhcs_t48

Thanh viên kỳ cựu
Hôm qua được ra ngoài thì qua thông tin vỉa hè có người nói hôm nay là sinh nhật tổng quản. cũng như những người trước thì lần này em cũng Copy và paste thôi.
"Thay mặt lãnh đạo Đảng và nhà nước, Bộ trưởng các Bộ, cùng các cơ qua thông tin đại chúng, các ban ngành đoàn thể, hơn 86 triệu người Việt Nam, 6 tỷ dân trên thế giới. Chúc tổng quản sinh nhật ngập tràn niềm vui, dồi dào sức khỏe để nhận quà và ăn uống, chúc đồng chí ngày càng gặt hái nhiều thành công hơn."
Ngày hôm nay không như là ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày đặc biệt, đủ đặc biệt để bạn có thể chia sẻ niềm vui của mình với tất cả mọi người và làm những bữa tiệc nho nhỏ cùng mọi người chúc mừng sinh nhât và đủ đặc biệt để mọi người muốn gửi tới bạn những lời chúc may mắn và ngọt ngào nhất.

HAPPY BIRTHDAY

fr

Thanh viên kỳ cựu
ôi mama iêu quý.... con đến hơi hơi chậm....
mama của con phải thiệt ....

- khỏe ơi là khỏe! 90 tuổi cũng vẫn khỏe cơ!:danhdau:
- đẹp ơi là đẹp! cứ cười là không có nếp nhăn đâu mama!! ^^:cuoihaha:
- tốt ơi là tốt! là mua bánh mua kẹo cho con ăn!:dangyeu:
- thất bại ơi là ..... thành công! thất bại là " mẹ " thành công mà! có chiện j` đi nữa thì cũng cứ cho là mình sắp thành công oỳ:mimcuoi:

[con là người Việt nói tiếng Việt]

CHúc MaMa NGày SiNH NăM 2o10 THiệT Là .... [mama cũng bjk oỳ đó!! >.0]

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Măm măm... chúc tổng quản mau ăn chóng lớn, tuổi mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc.

cobala

[♣]Thành Viên CLB
Hom nay sn Kid a? :bimat:
Hehe chuc Kid bo-de dzui dze.:data:
Mai mai la Kid nhe.

Khao SN de!!!!!:dacy:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Ivenle chúc "má mì" nhiều sức khỏe để chiến đấu với 1 mớ công việcc đang chờ ở phía trước nhé ^^ :mimcuoi:

Tối nay ta sắp xếp thời gian để ghé "bệt" uống ly cafe mừng sinh sinh nhật "má mì" :dangyeu:

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Gặp đâu chúc đ[SIZE=-1]o. Chúc a sinh nhật vui vẻ, càng ngày càng kh[/SIZE][SIZE=-1]oẻ, lu[/SIZE][SIZE=-1]oi tu[/SIZE][SIZE=-1]oi trẻ và c[/SIZE][SIZE=-1]o nhiều em bé ^^ (cái nì a mún hiểu j thì hiểu, e k[/SIZE][SIZE=-1]o c[/SIZE][SIZE=-1]o ý kiến)
[/SIZE]

steward

Thanh viên kỳ cựu
chúc anh trai ngày càng đẹp trai, có tiền $ lai rai, có nhiều kỷ niệm đẹp khó phai và nhất là đừng làm ai có thai!!! Chúc anh SN vui vẻ nhé, hehe

SinhBe

<b><font color=green>Giải KK Viết Về Người Phụ Nữ
toi nay phai that hoanh trang nhe Kid dep trai, hao hoa, phong dang...

trangdang

[♣]Thành Viên
"Má", má hết bệnh chưa? :nghihoac: Hôm nay mà còn để bị bệnh nữa thì thật là... :phatsau:, "má" đó, giờ cũng lên bô lão rồi, chúc "má" sức khoẻ nè, "nhan sắc" nữa, và thành công để kiếm thiệt nhiều tiền về...nuôi tụi con ^^.

Chẳng cần phải nói gì, anh cũng hiểu là tụi em cảm thấy hạnh phúc như thế nào vì có anh, anh nhỉ? :mimcuoi:
HAPPY BIRTHDAY TO ANH, ANH ĐỨC.

(P.S: phải tập gọi tên anh, nhiều khi em lãng quên nó mất ^^)

Bình luận bằng Facebook