[031] - Những nhân vật của Can We Talk 1 - Hẹn Hò Siêu Tốc ^^

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Mọi người thân mến!

Can We Talk 1 - chương trình đàu tiên của series Hẹn Hò Siêu Tốc đã diễn ra một cách suôn sẻ trong một không gian mát mẻ và ấm cúng tại K&T quán. Do thời gian đăng ký và thông báo địa điểm hơi gấp rút nên số lượng đăng ký buổi đầu tiên của chúng ta cũng không nhiều. 4 cặp đầu tiên đã tham dự Can We Talk 1 với những trải nghiệm có lẽ là đáng nhớ trong buổi gặp đầu tiên.

Để mọi người có thể hiểu thêm về chương trình và cảm giác rất chi là khó diễn tả ấy, chúng ta sẽ cùng hỏi những người đã trực tiếp tham gia chương trình nhé!

Sau đây là một số câu hỏi:

1. Bạn có những suy nghĩ như thế nào khi được gặp những người bạn mới trong chương trình?

2. Cách thức gặp gỡ và nói chuyện "siêu tốc" có làm bạn chóng mặt và bất ngờ không?

3. Bật mí một chút suy nghĩ của bạn về chương trình nào!

4. Vòng 2 của chương trình sắp bắt đầu, bạn có mơ hồ biết được bạn sẽ có những trải nghiệm gì trong vòng 2 ấy?

5. Bạn có hi vọng là mình sẽ tham gia những chương trình tiếp theo của series này hay không?

Mọi người yên lặng đón chờ những lời nhận xét đầu tiên nhé!

Và những người đang được trông đợi trả lời là: pa_pa, nguyentham_nh, nguyenminhthi90, Nh0ckhjn, lobe_dream, dmpt_2,bạn Văn Hữu Thành Lộc và bạn Phạm Tuấn. :mimcuoi:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Em cho anh hỏi, đội "bún thun" có được quyền trả lời không???

Còn những bạn đang hẹn hò, vào nhận xét đi nào.....tò mò quá.....nhất là bé Thắm......em nỡ bỏ anh mà đi hẹn hò siêu tốc mới ghê...haiz....buồn

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Hihi, đội của anh cũng có quyền trả lời, nhưng mà nhớ nhường sân cho những nhân vật chính nhé anh! :mimcuoi:

dmpt_2

[♣]Thành Viên CLB
1. Bạn có những suy nghĩ như thế nào khi được gặp những người bạn mới trong chương trình?

Khá thú vị :dacy: Nói chuyện với mỗi bạn là mỗi phong cách khác nhau, là nét dễ thương hay cũng có thể là sự điềm đạm, chững chạc khác biệt.

Các bạn trong ban tổ chức cũng đáng yêu nữa :dangyeu: Mình rất ấn tượng với cái màn "con quay người" của nhóm hội viên 1 người kiêm "bún thun", kakakaka. Cả Thiên Sứ nữa...cô bé với chất giọng ấm áp, ngọt ngào...em là chiếc cầu nối thật tuyệt vời
:hon:

2. Cách thức gặp gỡ và nói chuyện "siêu tốc" có làm bạn chóng mặt và bất ngờ không?

Cơ hội 8 phút để các bạn nói chuyện với nhau quả là "siêu tốc" thật. Đa phần mọi người chưa có thêm thời gian để phần nào hiểu về nhau dẫn đến tâm lý "nói chưa đã", bị "hẫn"

Vui, lạ, là cơ hội để có thêm những người bạn mới...nếu may mắn chạm ngõ đến trái tim thì còn ý nghĩa hơn nữa :data:

4. Vòng 2 của chương trình sắp bắt đầu, bạn có mơ hồ biết được bạn sẽ có những trải nghiệm gì trong vòng 2 ấy?

Biết chớ!!! mới nhận mail mà....nói sao ta? Mình thấy nó khá hợp lý và cũng là giai đoạn kế tiếp cần thiết

5. Bạn có hi vọng là mình sẽ tham gia những chương trình tiếp theo của series này hay không?

Nếu thuận buồm xuôi gió :cuoihaha:

pa_pa

Thanh viên kỳ cựu

Gặp dc những người bạn mới thêm những điều mới, mỗi bạn đều có những tính cách khác nhau...

Dĩ nhiên là có rồi, làm quen một người trong thời gian chỉ có 8 phút thì ko thế nói dc gì. Thật may là những người bạn này papa đã gặp và tiếp xúc cũng nhiều cho nên thời gian 8 phút ko có gì khó thậm chí còn bị hố nữa :cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:
Nếu như những người bạn chưa gặp lần nào thì trong 8 phút đó papa chỉ toàn run thôi!!! :lungtung:

Một chương trình thật hay đúng với cái tên của nó " hẹn hò siêu tốc" Lúc đầu mình thấy rấc ngạc nhiên khi nghe và suy nghĩ gặp nhau quen nhau rất là lâu nhưng chưa dám hẹn hò nhưng trong chương trình này là " siêu tốc ". Nói thiệt chứ mình chưa biết hẹn hò là gì cả ??? :nghivan::nghivan::nghivan: Nghe thật khó tin phải ko ???

Vòng 2 là một vòng thật ấn tượng phải trải qua một thời gian tương đối là ngắn để tìm hiểu lẫn nhau.

Chưa có thể nói trước được

Xin cám ơn BTC rất nhiều

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Vòng 2 của chương trình đang diễn ra. Các cặp đôi của chúng ta đang trong quá trình tìm hiểu nhau và có vẻ như mọi chuyện diễn ra rất tốt đẹp. Đây là cơ hội để các nhân vật chính của chúng ta cảm nhận cảm giác có ai đó quan tâm mỗi ngày, có thêm một điều thú vị trong cuộc sống :mimcuoi: Đến BTC cũng phải ganh tị với các bạn đấy!
Chờ đợi những chia sẻ tiếp theo của những nhân vật còn lại nào :cuoihaha:

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Oh, chương trình này đến đâu rồi?
Sao không thấy các nhân vật chia sẻ nữa ta?

Bình luận bằng Facebook