[20/5/2012]Thư Ngỏ chương trình offline diễn đàn tháng 5.

Status
Không mở trả lời sau này.

gaulawyerfuture

Thành viên năng động
hihi cũng phải nói là gấu lâu lắm rồi ko ghé thăm lần này ôn thi phải đi off để được gặp gỡ mọi người mới được :) hihi

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
BTC ơi!
Mình không đăng ký, rồi bữa đó có đi được không? Mình muốn dẫn theo mấy người bạn nữa, có được không nhỉ?

benny

Thanh viên kỳ cựu
BTC ơi!
Mình không đăng ký, rồi bữa đó có đi được không? Mình muốn dẫn theo mấy người bạn nữa, có được không nhỉ?
Mọi thành viên diễn đàn đều có thể dẫn thêm bạn bè đến tham gia. Riêng anh thì Ban tổ chức chỉ cho phép dẫn người yêu đi thôi :cuoihaha:

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Còn mình thì sao ta? Có tăng 2 không BTC, mình đăng ký tăng 2 nhé.....Tăng 1 đang ở trường và nghe 1 "ông lớn tuổi" nói rồi.....

Ngố

[♣]Thành Viên CLB
Thành viên BQT
BTC ơi!

^^ vẫn còn thời hạn đăng kí mà a. trong ngày hôm nay 19/5 a vẫn có thể đăng kí. còn việc dẫn bạn đi thì ok. welcome...E không khó như beny đâu. cơ mà có dẫn người yêu đi thì càng hay ^^:dacy:

Mọi thành viên diễn đàn đều có thể dẫn thêm bạn bè đến tham gia. Riêng anh thì Ban tổ chức chỉ cho phép dẫn người yêu đi thôi :cuoihaha:

Còn mình thì sao ta? Có tăng 2 không BTC, mình đăng ký tăng 2 nhé.....Tăng 1 đang ở trường và nghe 1 "ông lớn tuổi" nói rồi.....
nếu có em sẽ alo a ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook