Ai muốn độc thân & Ai bị độc thân?

perOm

Thanh viên kỳ cựu
có người iu sớm => muốn cưới sớm => có baby => chăm sóc gđ => sự nghiệp dang dở TT_TT
đó là quan niệm của riêng tớ thui
Lúc trước mình cũng có hội bạn độc thân, hứa với nhau thừa sống thiếu chết là sẽ độc thân đến khi tốt nghiệp, rút cuộc từng đứa đều "theo bồ bỏ cuộc chơi" :khocto:
Từ đó tớ đã rút ra kinh nghiệm xương máu đó là ĐỘC THÂN KHÔNG HỀ DỄ :choangvang: phải nói rằng người nào bảo vệ được chủ nghĩa độc thân là người cực kỳ kiên định và quyết đoán, đáng ngưỡng mộ lắm ạ!!!
Do tính "không hề dễ" nên tớ dù muốn cũng không dám tham gia hội này, sợ mình thất hứa thui hehe :cuoihaha:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Những người độc thân ko muốn bị ràng buộc, chi fối bởi 1 ai đó đặc biệt
Tình yêu bự đối với họ có lẽ vẫn tốt hơn tình yêu vị kỷ chỉ có 2 người :cuoinhamhiem:
Cho nên, họ độc thân, tận hưởng cảm giác độc thân tự do :xemthuong:

Đồng ý với mèo mắc ma, tự do muôn năm

TranTuyen_BG

Thành viên năng động
trong một bữa tiệc sinh nhật!rất đông người
còn mình thì ngồi lặng lẽ ở một góc xa xa vì bạn gái mình thích đã không đến!
nhưng bỗng có một cô gái rất xinh xắn lại gần và nói với mình rằng :"cái giá phải trả cho sự tự do là cô đơn" giống như mình chưa yêu và cũng chưa được yêu vậy!
mình cũng không biết là mình tự do hay cô đơn nữa nhưng mình biết bây giờ thì mình độc thân thực sự roài :p

TranTuyen_BG

Thành viên năng động
độc thân cũng có nhiều cái vui mà!không độc thân thì sao có đựoc những bài thơ tình lãng mạn...nhiều cái vui như hội đọc thân này chẳng hạn
nhưng không biết chúng ta sẽ tham gia hội này đến bao giờ! vì còn phải lấy vợ lấy chồng nữa chứ!bạn gái mà biết mình htam gia hội đọc thân lại nghi nghờ thì khổ ghê

tưởng_ktck

Thanh viên kỳ cựu
hy vọng rằng các thành viên của hội sẽ không ai phải chịu "ĐỘC THÂN" theo đúng nghĩa.

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Vào hội đi rùi bạn sẽ thấy... độc thân nhưng chúng ta ko đơn độc.
"Độc thân hội là: Hành trình đi tìm một nữa còn lại." :cuoihaha:
À quên một vé dành cho mình nữa chứ. hehe...

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Khi các bạn quyết định tham gia vào HỘI ĐỘC THÂN là các bạn đã không còn là "thân độc" nữa rồi, vì xung quanh còn có những người bạn cùng chia sẻ với mình ^^

HỘI ĐỘC THÂN sẽ tổ chức offline gặp mặt những con người "thân độc" vào thứ bảy tuần sau 24/4 lúc 19h00. Địa điểm: (thông báo sau)

Không biết ý kiến mọi người thế nào nhỉ?

p/s: bật mí ngày hôm đó có nhiều điều bất ngờ :cuoihaha:

tuongvi

Thanh viên kỳ cựu
Độc thân nhưng chưa bao giờ chúng ta cô đơn cả, vì còn gia đình, còn bạn bè...
Nửa kia từ từ sẽ có, hok cần phải vội vàng tìm kiếm
" Không phải nửa của mình chẳng phải nửa của nhau
Thì Thượng đế ơi đừng bắt tôi lầm tưởng
Bởi tôi biết khổ đau hay sung sướng
Là đúng sai khi tìm nửa của mình"

Bình luận bằng Facebook