Bạn nào tên là Hồ Thanh Tâm thì vào đây ăn sinh nhật mình nha

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hôm nay, ngày 18-4, ta tuyên bố, Mr.Hồ Thanh Tâm, forum nick is Heart, sẽ được tổ chức sinh nhật một cách long trọng trong topic này. :bitmiengcuoi:

Tuy rằng tiếp xúc với anh chưa lâu, nhưng mong rằng chúng ta sẽ có dịp làm việc với nhau nhiều hơn. Gởi đến anh những gì tốt đẹp nhất nhân ngày sinh của mình. Vẫn là câu nói quen thuộc:
HAPPY BIRTHDAY TO YOU:hon:

HI, GỞI ĐẾN ANH BÀI CHÚC MỪNG SINH NHẬT NHA:
:mimcuoi:

Vrain chỉ gởi đến bài hát thôi, còn quà sẽ do mọi người trên diễn đàn gởi tặng anh.:hon:

Mong rằng với topic này, anh sẽ là người thật thật là hạnh phúc vào ngày sinh của mình.

Last edited by a moderator:

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Anh Tâm này ít nói nhất CLB đây.
Nhưng mờ chương trình nào cũng thấy ảnh tham gia, bởi vậy cảm kích vì sự chăm chỉ.
Chúc anh sinh nhật vui vẻ nè.
Sang tuổi mới nhiều niềm vui hơn, cười và nói nhiều hơn anh nha!

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Chúc mừng sinh nhật bạn Tâm,
Thêm 1 tuổi mới, nói nhiều hơn, cười nhiều hơn, cái gì cũng hơn, nhất là vụ quậy fá thì hơn 1 chút nữa hén bạn Tâm.

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
ai cũng chúc hết, giờ em tặng quà anh Tâm nha!!!!
tèn ten ten ten ten

chúc anh Tâm sinh nhật vui vẻ, mỗi ngày đều sẽ là 1 ngày tuyệt vời nhất với thật nhiều niềm vui và thành công!!!!​

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
hic, mặc dù qua mất 1 ngày rùi những mờ cũng muốn gửi lời chúc mừng sinh nhật anh nà.
Chúc anh sang tuổi với nhiều niềm vui và hạnh phúc.
Lâu lâu rùi không thấy anh lên CLB nè!

jodiepham2204

Super Moderator
hi anh Tâm, hôm nay đã qua sinh nhật anh rùi, lâu quá không thấy anh lên clb, bọn em nhớ anh lắm! chúc anh tuổi mới thật nhiều thành công anh nhé!

Bình luận bằng Facebook