Clip- 01: KNS - Vươn đến những đỉnh cao

trangdang

[♣]Thành Viên
+ Thông tin cá nhân:

- Họ và tên: Đặng Thị Thu Trang
- Email : trangftu2@gmail.com

+ Tiêu đề clip: KNS- VƯƠN ĐẾN NHỮNG ĐỈNH CAO

+ Clip dự thi:

[YOUTUBE]5vAdTyTWj-4[/YOUTUBE]

Giới thiệu về clip:

Clip là những thước ảnh tóm gọn lại chặng đường gần 3 năm của đại gia đình Kns. Những chương trình, trải nghiệm, và tỉnh cảm yêu thương.

Với phông nền chủ yếu màu xanh dương, cộng với những hiệu ứng giọt nước lan tỏa, Trang muốn thể hiện hình ảnh biểu tượng cũng như sứ mệnh của câu lạc bộ.

Kỹ năng sống có những nét văn hóa riêng, mang đặc trưng cho câu lạc bộ, để hiểu thêm về những Câu lạc bộ kỹ năng sống, các bạn thử nhấp vào đường link sau nhé

Tên tuổi của kns còn được khẳng định không những chỉ bởi những chương trình chất lượng dành cho đối tượng sinh viên mà còn được định vị bởi những bài viết của các báo nổi tiếng như: tuổi trẻ, thanh niên, người lao động,....

Các bạn có thể tìm hiểu thêm ở đây:
Làm clip về clb, tự hào quá đỗi :xauho:

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
ui da, xem xong cũng tự hào quá đỗi, cả về clb lẫn e :p

thix thật, mà hãy đợi đấy, event cũng sẽ có ;)

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Đến bây giờ, đây là clip hay nhất mình xem từ khi cuộc thi này tổ chức.
Mình cũng phải làm để cạnh tranh vị trí quán quân này mới được.:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

trangdang

[♣]Thành Viên
nhân sự...ngấm ngầm

Event lăm le

Diễn đàn hăm dọa

Marketing:....Hãy đợi đấy :cuoihaha: :cuoihaha: :cuoihaha:

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ tớ :D

Thảo Htt

[♣]Thành Viên CLB
đây là clip đầu tiên mà m đc xem, rất ấn tượng đó bạn. mình thích phần âm nhạc, nghe rất khí thế và lôi cuốn. ủng hộ bạn!!!!! :cuoihaha:

chucanh2403

Thanh viên kỳ cựu
em nhìn lại một chương trình đã từng tham gia từ hồi 12, rất thích chị ah. Cám ơn chị nhiều nhé!

trangdang

[♣]Thành Viên
em nhìn lại một chương trình đã từng tham gia từ hồi 12, rất thích chị ah. Cám ơn chị nhiều nhé!

Xem ra bé Chúc Anh đã quan tâm đến Kỹ năng sống từ rất sớm nhỉ? Thiệt là nể các em Chucanh, Benny, ihope, happy life....

Kỹ năng sống khởi đầu từ một cụm từ hết sức xa lạ với giới trẻ việt nam, vậy mà chỉ sau vài năm, tốc độ lan truyền và ảnh hưởng của nó trở nên rõ rệt hơn bao giờ hết phải không em :)

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
ÔI chị ơi, hay quá, tuyệt vời thật đấy, nhìn lại thấy thêm yêu thương hơn

longteo

[♣]Thành Viên CLB
nhân sự...ngấm ngầm

Event lăm le

Diễn đàn hăm dọa

Marketing:....Hãy đợi đấy :cuoihaha: :cuoihaha: :cuoihaha:

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ tớ :D

Còn BCV thì .... ngưỡng mộ^^. Chỉ có tình yêu thương và niềm đam mê mới làm nên clip tuyệt vời như vầy. Bravo. Hãy xem những bộ phận khác ntn^^

Bình luận bằng Facebook