CLIP-03: Kỹ Năng Sống và tôi

chiecla_206

[♣]Thành Viên CLB
+ Thông tin cá nhân:
- H tên cá nhân/ Nhóm: Nhóm thực hiện của bộ phận Event - câu lạc bộ Kỹ Năng Sống

+ ĐỖ NGỌC HỒNG ĐÀO
+ NGUYỄN MINH THI
+ NGUYỄN ĐẶNG HOÀNG MAI
+ NGUYỄN QUỲNH PHƯƠNG
+ NGUYỄN DƯƠNG PHƯƠNG NGỌC
+ NGUYỄN HỒNG LOAN

Chân thành cảm ơn chị Trương Thị Lệ Quyên - Phó chủ nhiệm đối nội clb Kỹ Năng Sống nhiệm kỳ IV, bạn Đỗ Xuân Phong, chị Nguyễn Thị Thắm, anh Phan Thành Đạt, anh Tiêu Hoài Văn và anh ca_g cho việc hoàn thành đoạn clip trên.

- Đin thoi (không bt buc):
- Email: dao.do@kynangsong.org
--------------------------------------------------
+ Tiêu đ Clip d thi:
Kỹ Năng Sống và tôi

+ Clip d thi:
Clip dự thi 03 : "Kỹ Năng Sống và tôi"
[YOUTUBE]koOsBve4fr0[/YOUTUBE]

Nhân vật chính trong đoạn clip: chị Trương Thị Lệ Quyên - Phó chủ nhiệm đối nội clb Kỹ Năng Sống
nhiệm kỳ IV

+
Giới thiệu về clip:
09/09/2008
Ở một góc Sài Gòn tấp nập, vội vã...
hoà vào tiếng còi xe tất bật...
có một ngôi nhà được đặt những viên gạch nền móng đầu tiên.

09/09/2011
Cũng ở góc Sài Gòn đó, ngôi nhà giờ đây đã đúc lên tầng thứ tư.
Từng tầng nấc do chính tay từng thành viên từng ngày góp từng "viên gạch" tạo thành.
Ba năm trôi qua các thành viên của câu lạc bộ vẫn chung tay vì một mục tiêu chung,
vì sứ mệnh mà chưa một ngày thay đổi:

“NÂNG CAO KỸ NĂNG SỐNG, NÂNG BƯỚC THÀNH CÔNG CHO BẠN TRẺ”

Và clip của bộ phận Event ra đời cũng nhằm ghi lại dấu ấn của chặng đường nhiều thăng trầm đã qua của câu lạc bộ.
Mời các bạn cùng xem clip và ủng hộ cho nhóm chúng mình:dacy:

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Quyên mới là người phải cám ơn CLB rất nhiều. Chặng đường gần 3 năm gắn bó với CLB. Có rất nhiều cảm xúc : yêu, buồn, giận, vui, hạnh phúc, tự hào cho đến chán nản hay thất vọng! Tất cả đã góp phần hình thành nên một con người Quyên.
Những bước đi đầu tiên khi đến với CLB và bây h, thời khắc hết là sinh viên, sẽ ít hoạt động với CLB nữa. Nhớ rất nhiều!
Đến với CLB được rèn luyện, được chạy chương trình, được nhảy nhót và ca hát trên sân khấu NVH ( sau 2 lần đáng nhớ và mình tự hứa sẽ không dám lên sân khấu NVH lần nữa, cám ơn các bạn khán giả đã phải chịu đựng ^^) được giao lưu, được học hỏi,... Quan trọng nhất là mình có những người anh, người chị đầy tâm huyết, có những người bạn đồng hành hết sức dễ thương, có các em đầy nhiệt huyết sáng tạo và tất nhiên phải kể đến CLB còn có người yêu dấu của mình nữa!
Nếu như bạn còn chần chừ vì CLB chưa đáp ứng được những nguyên vọng của bản thân bạn thì hãy thử xông pha trận mạc nào. Hãy đến để khám phá chính bản thân mình nhé!
Một lần nữa, cám ơn BTC, cám ơn ngôi nhà KNS thân yêu :X

power of desert

[♣]Thành Viên CLB
Những gì clip dựng lại cũng chưa đủ để nói hết sự lớn lên ở một người. Thân yêu cảm ơn chị vì tất cả những gì mà chị đã đóng góp cho ngôi nhà chúng ta. Chúc chị của em ngày càng thành công trên con đường của mình!

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Câu chuyện của một người đã đến, đã ở lại và đồng hành.
Cảm ơn các em thân yêu, về câu chuyện này. Không biết dùng từ gì để diễn tả nữa.
Mong rằng mỗi người khi bước chân vào và gắn bó, sẽ cảm nhận được hết niềm tự hào khi là một thành viên của CLB.
P/s: Chị thì chị thích mấy em lắm! ^^

Bình luận bằng Facebook