[EGLS] Hình ảnh buổi off đầu tiên của nhóm Anh Văn diễn đàn KNSO ( EGLS )

aloha0410

[♣]Thành Viên CLB
Mình cũng muốn tham gia clb tiếng anh lắm. Cho mình hỏi dki thành viên clb ở đâu vậy ? :)

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
các bạn nào đi không được thì cố gắng lần sau nhé, còn thứ 7 hay chủ nhật thì để bọn mình hội ý lại xem như thế nào, phải lấy ý kiến số đông thôi.

hiencries

Thành viên mới
hi all, a la Hiền đây, mới tạo tài khoản nên.... sr mọi người nhiều nhá. Mới koi hình lun, bữa đó zui lém. hi vọng mau tới ngày off lần 2 ^^
have a nice day

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
hehe. giờ mới thấy anh Hiền trong 4rum, em Tú đây. hi vọng anh sẽ vui khi tham gia vào ngôi nhà này.:thangloi::thangloi:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
em là Đạt nè anh Hiền . Lâu rồi mới thấy anh đó nha , tưởng " lên núi " nào rồi chứ . :nghihoac:
Hẹn gặp anh ngày 28/11

pmt89

Thành viên mới
hi! chao moi nguoi! Minh moi tham gia dien dan va rat thich di cau lac bo tieng anh. Thang sau may ban to chuc o dau vay? Cho minh tham gia duoc khong, va thoi gian nhu the nao. Mong som nhan duoc tin tra loi

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
hi! chao moi nguoi! Minh moi tham gia dien dan va rat thich di cau lac bo tieng anh. Thang sau may ban to chuc o dau vay? Cho minh tham gia duoc khong, va thoi gian nhu the nao. Mong som nhan duoc tin tra loi
chào mừng bạn đến với clb. tất cả các thành viên đều có thể tham gia, nếu bạn chưa đăng ký thì đăng kí tại đâyhttp://kynangsong.org/threads/2953 hoặc tới buổi off đăng ký cũng được. Buổi off tiếp theo của clb là vào thứ 7 ngày 28/11, rất vui chào mừng bạn đến tham gia cùng mọi người.

hthuan_lovely

Thành viên năng động
Mình thấy hình ảnh sao mà vui quá trời. Sao các bạn không tổ chức buổi offine vào ngày chủ nhật, huhu Mình thấy vui quá mà đi không được gì cả

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
Mình thấy hình ảnh sao mà vui quá trời. Sao các bạn không tổ chức buổi offine vào ngày chủ nhật, huhu Mình thấy vui quá mà đi không được gì cả
cảm ơn bạn. vấn đề này đã được nhắc đến nhiều và các bạn trong BĐH cũng đang tìm ra giải pháp tốt nhất. chúng tôi sẽ thông báo ngay khi có quyết định. Thân

Bình luận bằng Facebook