[EGLS] Hình ảnh buổi off đầu tiên của nhóm Anh Văn diễn đàn KNSO ( EGLS )

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
Hix...hồi sáng a Uy ngồi nhóm mình mà giấu nghề, không nhắc giùm đàn em, để bị mài quần chút nữa là rách luôn:khocto::khocto:........

Lên muộn!!Lên muộn bà con nhà mình xôm tụ hết mất rùi!!!Sáng nay vui lắm,mong 2 tuần nữa tiếp tục mài quần thêm vài người mới được!!!He he!!
À póc tem luôn nè!!!hồng đê!!!!!
Nick yahoo na:chieu_tim_buon_chay_mau_3
Tel:01652902371
Yêu KEC nhiều!!!Yêu mọi người nhiều!!!

khuongduy7

<b><font color=green>Giải Ba Bụi Phấn 2009</font><
Sáng nay bận đi học nên không tham gia được, tiếc thật đó

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
hơ, sao nói anh thế, mà có rách chưa? :them: :them: :them:
Hên là wan` xịn, còn mặc được.........:thangloi::thangloi:, lần sau anh phải trổ tài đấy nhé, làm hùi sáng thua quá trời:dauhang::dauhang:

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Lần sau mà có tổ chức nhớ chọn ngày chủ nhật nha!!! Thứ 7 nhiều người bận đi học rồi ko đi được đâu. hixhiix

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Lần sau mà có tổ chức nhớ chọn ngày chủ nhật nha!!! Thứ 7 nhiều người bận đi học rồi ko đi được đâu. hixhiix

Bạn ơi...mọi người đã thống nhất T7 rồi... Bạn vui lòng xem thông báo trong box Ngoại ngữ...mình đã post lên rồi đó

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Lên muộn!!Lên muộn bà con nhà mình xôm tụ hết mất rùi!!!Sáng nay vui lắm,mong 2 tuần nữa tiếp tục mài quần thêm vài người mới được!!!He he!!
À póc tem luôn nè!!!hồng đê!!!!!
Nick yahoo na:chieu_tim_buon_chay_mau_3
Tel:01652902371
Yêu KEC nhiều!!!Yêu mọi người nhiều!!!
Chào bạn ! Bạn giới thiệu tên bạn cho mọi người biết được không ? cảm ơn vì đã tham gia buổi offline . hẹn gặp lại bạn .
Đạt

camtu

Thành viên
uong wa ko co di dc tiec ghe
de lan sau vay

*Uổng quá không có đi được, tiếc ghê.
Để lần sau vậy.
Chú ý lần sau post bài có dấu nha bạn.

mrgiang

Thanh viên kỳ cựu
đi hồi nào vậy sao hok thông báo cho tớ với .mình hơi kém môn tiếng ANH nên hơi bị quê ah ....

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
đi hồi nào vậy sao hok thông báo cho tớ với .mình hơi kém môn tiếng ANH nên hơi bị quê ah ....
Bạn hãy thường xuyên cập nhật thông tin từ 4rum nhé, mọi event của clb đều được update thường xuyên mà, lần sau dự kiến sẽ là 28-11 đấy bạn, còn về kém hay không thì không quan trọng.Mọi người tham gia với tinh thần học hỏi và rèn luyện mà, bạn hãy mạnh dạn lên nhé. Hẹn gặp bạn vào lần off sau. Thân.

le mao

Thành viên năng động
chào các bạn!28 -12 nay co buổi offline đó.các bạn cố gắng đi.ở đó các bạn có thể giao lưu,học hỏi và tăng khả năng tiếng anh do.có lẽ giai đoạn đó gần thi nhưng cố găng nha vi lức đó có nhiều chủ đề về noel lam.ah các bạn nhớ chuẩn bị 1 bài hát về noel để giao lưu nha! BCN rất mong sự đống góp ý kiến của các bạn!
đại điện BCN PHƯỚC MÃO .nick:luckystar9188@yahoo.com

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Vui thật đấy!! Mình rất tiếc vì không thể tham gia được (hixhix). Các bạn có thể dời sang ngày Chủ Nhật được không vậy?

Bình luận bằng Facebook