[EGLS] Information about the 2nd offline for EGLS

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Please give me an allowance to use English in this topic because our group is English group - EGLS.

As you have known through my last announcement , EGLS will operate 2 offlines per month.

This is some information about the 2nd offline.

• Time : at 7:45 am, on Next Saturday, November 28th, 2009
  • Place: Tao Dan Park, in front of Hung Temple.
If you have any question about this, please contact me through my telephone number 0122.340.3727 or my email pepu1908@gmail.com or my Yahoo nick: pooh_firstlove_198.

Please be on time!
Thanks for your attention and I hope to see all of you on the next Sat.

Phuong Trinh - the chairman of EGLS

TQV

Thanh viên kỳ cựu
Chào cả nhà.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Cảm ơn các bạn đã tổ chức những chương trình thật bổ ích.
Cho TQV hỏi các bạn điều hành nhóm EGLS :
- Mục đích khi thành lập nhóm là gì ?
Mang tính " mở " thì chúng ta có nên linh động hơn không ?

TQV đề xuất giải pháp : sử dụng song ngữ.
Cả nhà cho ý kiến nhé.
Thân.

millionairevn

Thanh viên kỳ cựu
Hi everyone! I agree on Phuong Trinh's idea. But I want to know what topic we will discuss is. And Phuong Trinh should show topic on forum, so everyone can prepare at home. Therefore our meeting will be better.

Best regards,

Quang

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Thank Mr.Quang and and Tu. As I talked in the previous offline, one month has 2 offlines: one for entertaining and one for topic discussing. When the offline is for discussing, I'll announce before one week for you to prepare. Don't worry about that

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Chào cả nhà.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Cảm ơn các bạn đã tổ chức những chương trình thật bổ ích.
Cho TQV hỏi các bạn điều hành nhóm EGLS :
- Mục đích khi thành lập nhóm là gì ?
Mang tính " mở " thì chúng ta có nên linh động hơn không ?

TQV đề xuất giải pháp : sử dụng song ngữ.
Cả nhà cho ý kiến nhé.
Thân.

Cảm ơn a đã góp ý...nhưng e thấy các thành viên có khả năng hiểu mà...Nhưng nếu chỉ cần 1 người thắc mắc ko hỉu thì e sẽ chơi song ngữ

loclovetoday

Thành viên
bạn pepu1908 ơi! bạn có thể hỏi ý kiến các bạn về việc đổi ngày off lần sau vào ngày chủ nhật được không thay vì là ngày thứ 7.

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
Mình có ý kiến này Ban chủ nhiệm xem xét đc ko,Ban chủ nhiệm có thể phát đông trưng cầu lấy ý kiến của mọi người lần nữa về thời gian tổ chức off lần tới.Vì có nhiều thành viên mới vào muốn tham gia mà ngày thứ bảy bận mất rùi kìa,mình thì ngày nào cũng đc nhưng thấy mấy bạn có ý kiến chuyển qua chủ nhật nên minh góp ý thêm vậy thui.Thank
Thân chào

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
Mình có ý kiến này Ban chủ nhiệm xem xét đc ko,Ban chủ nhiệm có thể phát đông trưng cầu lấy ý kiến của mọi người lần nữa về thời gian tổ chức off lần tới.Vì có nhiều thành viên mới vào muốn tham gia mà ngày thứ bảy bận mất rùi kìa,mình thì ngày nào cũng đc nhưng thấy mấy bạn có ý kiến chuyển qua chủ nhật nên minh góp ý thêm vậy thui.Thank
Thân chào

tritai

[♣]Thành Viên CLB
mình thì bận buổi sáng chủ nhật rồi, còn mấy ngày kia mình học buổi chiều nên rãnh rỗi buổi sáng, các bạn cho ý liền để chủ nhiệm còn duyệt ngày, nếu như bạn không có ý kiến thì phần thiệt sẽ thuộc về các bạn mà thôi, hãy cho ý kiền nhiệt tình vào

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
bạn pepu1908 ơi! bạn có thể hỏi ý kiến các bạn về việc đổi ngày off lần sau vào ngày chủ nhật được không thay vì là ngày thứ 7.

Chào bạn! Theo ý kiến của số đông vào bữa offline lần 1 thì thứ 7 này ko thể đổi đc bạn à...Còn về thời gian của những buổi sau, T7 này mình sẽ hỏi lại các bạn và thống nhất lại...vì cũng có rất nhiều người đề nghị như bạn.

Cảm ơn bạn vì đã đóng góp ý kiến. Chúc bạn 1 ngày vui vẻ

Phương Trinh - chủ nhiệm EGLS

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Thân chào

Chào bạn! Cảm ơn bạn rất nhiều! Cũng như bạn, mình đã nhận đc rất nhiều ý kién từ phía các thành viên!
Phương Trinh - chủ nhiệm EGLS.

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
mình thì bận buổi sáng chủ nhật rồi, còn mấy ngày kia mình học buổi chiều nên rãnh rỗi buổi sáng, các bạn cho ý liền để chủ nhiệm còn duyệt ngày, nếu như bạn không có ý kiến thì phần thiệt sẽ thuộc về các bạn mà thôi, hãy cho ý kiền nhiệt tình vào

Cảm ơn a nghen hì hì...

khoa9870

Thanh viên kỳ cựu
um minh thấy off o cong vien ngoài nhà thờ đức bà đó o đó mát có nhjù khách du lịch mà cũng có tuyến xe buýt nữa các bạn nghj sao. có zi t7 vô bàn dễ hơn hem hjhhj

trantuya6

Thanh viên kỳ cựu
um minh thấy off o cong vien ngoài nhà thờ đức bà đó o đó mát có nhjù khách du lịch mà cũng có tuyến xe buýt nữa các bạn nghj sao. có zi t7 vô bàn dễ hơn hem hjhhj

1 ý kiến rất hay,off ở đấy thì có thể trao đổi tiếng anh với khá là nhiều người nước ngoài,nhưng lưu ý 1 điều,nơi công viên đó vào ngày thứ 7 chủ nhật thường xuyên tổ chức các hoạt động lớn nên phải xem xét lại,có gì buổi off sau chúng ta lấy ý kiến
Thân chào

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
thứ 7 bận mất tiêu rùi.huhu.làm sao trưng cầu ý kiến đc chứ.Chủ Nhật muôn năm

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Hello everybody,
There is a small change in our plan for this Saturday. The offline will be operated 15 minutes sooner than the time I announced in a few days ago.
Time : at 7:45 am, on Next Saturday, November 28th, 2009.

Bình luận bằng Facebook