[EGLS] Tổ chức buổi offline đầu tiên của EGLS

pinochio

Thành viên
Thật tiếc quá, chủ nhật mình có tới 3 bài kiểm tra lận, hen mọi người lần sau nha, lần sau nếu có tổ chức nhớ rủ mình với nha

yarni

Thành viên
không biết kết quả của chuyến offline lần đầu thế nào? đề nghị mọi người cập nhật trên diễn đàn với (sorry nếu đã post nhưng mình không thấy)
mình có thắc mắc: theo nội dung diễn đàn các bài viết phải dùng tiếng Việt có dấu. Tuy nhiên khi post bài trong topic của English Club thì có được dùng tiếng Anh không? Mọi người có thây mình nên dùng tiếng Anh trên diễn đàn không?

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
không biết kết quả của chuyến offline lần đầu thế nào? đề nghị mọi người cập nhật trên diễn đàn với (sorry nếu đã post nhưng mình không thấy)
mình có thắc mắc: theo nội dung diễn đàn các bài viết phải dùng tiếng Việt có dấu. Tuy nhiên khi post bài trong topic của English Club thì có được dùng tiếng Anh không? Mọi người có thây mình nên dùng tiếng Anh trên diễn đàn không?
Chào bạn ! buổi offline đầu tiên của CLB diễn ra rất sôi nổi và có những hình ảnh của buổi off ( bạn có thể vào góc hình ảnh để xem hình ) , và hiện nay đang có topic trao đổi giữa các members với nhau . Nếu bạn chưa đăng ký thành viên thì vào link sau đăng ký nhé : http://kynangsong.org/threads/2953 .

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu

welcome you to our group... It's very good if you can use Eng in our topic. And I think in order to develop not only your Eng skill but also our group, all of the members should try your best to use Eng as much as possible. Thanks for your contribution!

Bình luận bằng Facebook