[EGLS] Tổ chức buổi offline đầu tiên của EGLS

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
ZenkS đi được nè, mà zo cv phía đường nào ý nhĩ, nguyễn thị minh khai đc ko?
Các bạn đi gửi xe ở bên đường Trương Định rồi đi vào trong công viên.Từ chỗ vui chơi của trẻ em các bạn đi về bên trái.Đi vào trong thì các bạn sẽ thấy đền hùng.Ở ngay trước đó là hồ nước,không gian xung quanh khá rộng, rất tiện để off.

bichlan

Thành viên năng động
thứ 7 không được rồi. mình phải đi học. mà sao không là chủ nhật zij?

khanh8x

Thành viên
Mình có ý kiến CLB tiếng anh ở KNSO nên thành lập 1 group add nick với nhau và hẹn một ngày nào đó chat với nhau.Vì mọi người ai cũng bận học hay đi làm thì làm sao họp mặt được.:nghichngom:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
tụi mình đã họp lại và quyết định là sẽ tổ chức vào 7h30 sáng ngày 14/11/2009 , ở địa điểm như cũ , chỉ sớm hơn chút thôi . Mong các bạn đến đúng giờ !

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
ThÔng bÁo mỚi cỦa ban chỦ nhiỆm clb anh vĂn kỸ nĂng sỐng ( tẠm thỜi ) .
BuỔi offline cỦa chÚng ta sẼ diỄn ra vÀo lÚc 7h30 ( khÔng phẢi 8h ) sÁng ngÀy 14/11/2009 , ĐỊa ĐiỂm Ở cÔng viÊn tao ĐÀn ( 55c nguyỄn thỊ minh khai p. BẾn thÀnh q.1 ) , Ở hỒ nƯỚc ĐỀn thỜ hÙng vƯƠng . CÁc bẠn xem lẠi thÔng bÁo vÀ ĐẾn ĐÚng giỜ !!!
HẸn gẶp lẠi tẤt cẢ mỌi ngƯỜi . ThÂn !

tuduydoanhnhan nói:
Thông báo mới của ban chủ nhiệm clb anh văn kỹ năng sống ( tạm thời ) .
Buổi offline của chúng ta sẽ diễn ra vào lúc 7h30 ( không phải 8h ) sáng ngày 14/11/2009 , địa điểm Ở công viên Tao Đàn ( 55c Nguyễn Thị Minh Khai p. Bến Thành q.1 ) , ở hồ nước Đền thờ Hùng Vương. Các bạn xem lại thông báo và đến đúng giờ !!!
Hẹn gặp lại tất cả mọi người. Thân!

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
rồi sao nhỉ, leader group đâu rồi,sao bên kia lại có người nói là 7h30 nhĩ
http://http://kynangsong.org/threads/2953&page=9

ĐÂy lÀ thÔng bÁo chÍnh thỨc cỦa group leader:

ĐỊa ĐiỂm cỦa buỔi ofline vẪn giỮ nguyÊn. Tuy nhiÊn thỜi gian cÓ 1 chÚt thay ĐỔi. BuỔi offline sẼ ĐƯỢc dỜi lÊn sỚm 30 phÚt, tỨc lÀ chÚng ta sẼ cÓ mẶt lÚc 7g30 tẠi tao ĐÀn.

Mong mỌi ngƯỜi ĐẾn ĐÚng giỜ.

pepu1908 nói:
Sau đây là thông báo chính thức của Group Leader:

Địa điểm của buổi offline vẫn giữ nguyên. Tuy nhiên thời gian có 1 chút thay đổi. Buổi offline sẽ được dời lên sớm 30 phút, tức là chúng ta sẽ có mặt lúc 7g30 tại Tao Đàn.

Mong mọi người đến đúng giờ.

cobala

[♣]Thành Viên CLB
Sáng hôm thứ bảy này bận sinh hoạt công dân cuối khóa rùi!
Tiếc wa' không gặp mọi người được.:cau:
Hẹn buổi off sau hén!:tambiet:

ngoncodong

Thành viên năng động
Thật tiếc quá, mình rất muốn tham gia để được gặp mặt các bạn. Nhưng hôm đó mình phải làm cuộc thi hát karaoke cho khoa rồi. Hix.....Theo như các bài trên, mình có một số góp ý sau:
-Nhóm chịu trách nhiệm chính là ai ghi ra cụ thể rõ ràng. Vì trong buổi offline những người này sẽ chịu trách nhiệm chính về nội dung offline. Nếu không rõ ràng thì sẽ lung tung và buổi offline sẽ không được tôt. Cần xác định nội dung có những gì, bao nhiêu lâu cho từng phần. Vì các bạn cũng còn phải làm việc riêng mà. Nếu được cụ thể vậy biết có bạn sắp xếp lại được thời gian để offline sao. Hihi
-Để Club offline được xom tụ và gây ấn tượng mong nhóm trưởng làm cái gì để nhận biết riêng. Ví dụ như đeo cái gì đó (băng rôn, vòng tròn mang trên đầu với chữ KNSO English Club....Như vậy mọi người vào Club đều xem như anh em một nhà, không phân biệt và càng khắng khít nhau hơn. Hihi
-Buổi offline cũng cần có gì nhăm nhi để cho vui cửa vui nhà chứ nhỉ. Hihi. Trái cây ư, bánh kẹo à. Hihi. Tùy mấy bạn đi chúng ta đóng góp thôi. Hihi. Bạn nào có quà ra mắt thì càng tôt. Hehe
-Buổi đầu tiên offline phải chụp hình hay quay video lại nha. Những bạn như tui không được đi là tiếc lắm rồi. Tui mong mấy bạn đi chia sẻ hình ảnh ky niềm đó nha. Để buổi offline sau được sôi nổi hơn bữa đầu. Hihi
Mong các bạn góp ý kiến tích cực vô nha. Vì đại gia đình của chúng ta

luongtuanh1986

Thành viên năng động
Địa điểm, thời gian thì mình ok. Nhưng do có công việc đột xuất nên mình chỉ tham gia được tới 9h. Nên mong mọi người đúng giờ nha.
Thanks!

shines

Thành viên mới
Ngày 14/11 mình đi chơi với lớp rồi, không off cùng mọi người được, tiếc quá. Để lần sau vậy.

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Thật tiếc quá, mình rất muốn tham gia để được gặp mặt các bạn. Nhưng hôm đó mình phải làm cuộc thi hát karaoke cho khoa rồi. Hix.....Theo như các bài trên, mình có một số góp ý sau:
-Nhóm chịu trách nhiệm chính là ai ghi ra cụ thể rõ ràng. Vì trong buổi offline những người này sẽ chịu trách nhiệm chính về nội dung offline. Nếu không rõ ràng thì sẽ lung tung và buổi offline sẽ không được tôt. Cần xác định nội dung có những gì, bao nhiêu lâu cho từng phần. Vì các bạn cũng còn phải làm việc riêng mà. Nếu được cụ thể vậy biết có bạn sắp xếp lại được thời gian để offline sao. Hihi
-Để Club offline được xom tụ và gây ấn tượng mong nhóm trưởng làm cái gì để nhận biết riêng. Ví dụ như đeo cái gì đó (băng rôn, vòng tròn mang trên đầu với chữ KNSO English Club....Như vậy mọi người vào Club đều xem như anh em một nhà, không phân biệt và càng khắng khít nhau hơn. Hihi
-Buổi offline cũng cần có gì nhăm nhi để cho vui cửa vui nhà chứ nhỉ. Hihi. Trái cây ư, bánh kẹo à. Hihi. Tùy mấy bạn đi chúng ta đóng góp thôi. Hihi. Bạn nào có quà ra mắt thì càng tôt. Hehe
-Buổi đầu tiên offline phải chụp hình hay quay video lại nha. Những bạn như tui không được đi là tiếc lắm rồi. Tui mong mấy bạn đi chia sẻ hình ảnh ky niềm đó nha. Để buổi offline sau được sôi nổi hơn bữa đầu. Hihi
Mong các bạn góp ý kiến tích cực vô nha. Vì đại gia đình của chúng ta

Cảm ơn bạn nhìu nhìu nha!!! Những ideas cực kì hay và sáng tạo...Mình rất tiếc vì bạn ko đi được...Lần sau mong rằng bạn sẽ có mặt hen

Meigon

Thành viên mới
Nghe hay đó nghen.
Sao 7: 30 vậy, sớm quá hà,hổng biết có người nào ngủ nướng sau 1 tuần làm việc mệt mỏi không!
Nếu không biết nói tiếng Anh nhiều thì đi được hông.

Bình luận bằng Facebook