[EGLS] Topic for EGLS's members

Thời gian tổ chức offline định kỳ

• Sáng Thứ 7

Votes: 0 0.0%
  • Sáng Chủ Nhật

• Ý kiến khác

• Total voters
    25
  • Poll closed .

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
cũng hay đấy nhỉ,nhưng mấy cái vòng ở ngoài nhìn hok được sang cho lắm, mình thay nó bằng ngôi sao xem như thế nào

dinhthanhhuyen88

[♣]Thành Viên CLB
Mình có ý là thay bằng các cánh tay kết chặt lại với nhau , nhưng vì chưa kịp design nên để tạm vậy. Còn cái hình thứ 2 các vong tròn có vét khoét đó là biểu hiện cho cái miệng đó.hìhì. Tức là mình là clb nói tiếng anh là chủ yếu.

yarni

Thành viên

and

hehe mọi người xem bản demo cho Logo này thế nào?

tại sao là 11 cái miệng vậy bạn :)

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Thanks chị Huyền nhìu lắm. Đây là ý kiến của em. Nhìn chung cái logo thứ 2 là OK rồi đó nhưng có vài chỗ cần sửa lại nè.
1. Quan trọng nhất là cái chữ. Chị sửa lại dùm em là "English group of Living skills" nha! ko có chữ club đâu đó.
2. Tất cả những zì màu xanh em nhờ chị chuyển thành màu vàng giống màu chữ nha! Vì nếu có thể, sau này group mình sẽ làm cái nón, hoặc cái áo màu xanh. nên ko thể để cái này màu xanh.
3. Chữ EGLS ở giữa màu đỏ booc-đô hoặc hồng nha chị.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Đạt thấy cái logo của chị Huyền nhìn được đấy chứ , nếu như sửa lại một chút theo như lời của Trinh " xanh " thì ok rồi . Mọi người có ý kiến thì post bài lên nhé !

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
hix ! sao nhỏ đó được lên làm trial mod nhỉ ?? :danhdau: , không hiểu ! Thôi dù sao cũng là chủ nhiệm của CLB EGLS mà . :cuoinhamhiem:

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
hix ! sao nhỏ đó được lên làm trial mod nhỉ ?? :danhdau: , không hiểu ! Thôi dù sao cũng là chủ nhiệm của CLB EGLS mà . :cuoinhamhiem:

choy choy... Dám kiu Chủ nhiệm là nhỏ đó hả??? gan thế

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Mời tất cả các mems của EGLS vào đây để chọn ngày offline định kỳ
http://kynangsong.org/threads/3200

huongtinh27

Thanh viên kỳ cựu
sao lạ vậy ta? hồi sáng mình nhận được tin nhắn từ bạn lucky-angellucky nói là sáng cn ngày 28/11 clb off mà, sao giờ lên lại thấy đang chọn ngày vậy nè? diễn đàn của mình có mấy clb tiếng Anh vậy? bạn lucky ơi, hồi sáng bạn nói clb nào vậy bạn?

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
sao lạ vậy ta? hồi sáng mình nhận được tin nhắn từ bạn lucky-angellucky nói là sáng cn ngày 28/11 clb off mà, sao giờ lên lại thấy đang chọn ngày vậy nè? diễn đàn của mình có mấy clb tiếng Anh vậy? bạn lucky ơi, hồi sáng bạn nói clb nào vậy bạn?
Hoặc là bạn nhầm hoặc là người bạn của bạn nhầm, ngày 28 là thứ bảy đó bạn. Và 4rum chỉ có 1 clb tiếng anh EGLS tổ chức off thôi.

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu

Chào bạn! Chắc có lẽ bạn nhầm người! Offline lần này tổ chức sáng t7 tuần này 28/11. Còn việc chọn lại ngày là cho những lần sau đó.
Trưởng Ban Điều Hành EGLS

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
chào bạn !
nếu mình có gửi mail cho bạn thì mình đồng ý là có gửi , nhưng mình ghi rõ là thứ 7 ngày 28/11 mà . :nghihoac:

huongtinh27

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn mọi người nha.vậy là quyết định sáng t7 phải ko? sáng t7 mình phải đi học ko tham gia đươc rồi. Mong là sẽ đươc tham gia lần sau vậy. Tiếc quá!
chúc buổi off của clb diễn ra thật vui ha.

huongtinh27

Thanh viên kỳ cựu
ah, xin lỗi lucky lun nha! mình nhớ là ngày 28/11 mà ko biết đó là ngày t7.Bỏ qua nha.

Bình luận bằng Facebook