[EGLS] Vài điều về off lần 3 của EGLS

luvu_vnl

Thành viên năng động
so zi nha bạn Luân nhí nhảnh nha...Trinh sửa lại rồi đó

hem sao hem sao, tên tớ đẹp thế cơ mòa :D:biumoi:
À, Trinh nhanh chóng kiến nghị BQT 4rum cho tụi mình cái BOX iu thương nha ^.^:phatsau:

WOA ! mới off buổi sáng mà về nhà các bạn thăng thái post bài trao đổi quá , thật là vui quá đi . Buổi off hôm nay vui thật , cười mà ... hết cỡ luôn .
Cảm ơn chị Hải về bài phát biểu " rất cảm động " của chị . sáng này được ôm hôn chị nữa , sướng ghê luôn .
Cảm ơn sự tự nguyện vào BĐH của Tuy và Luân nhé .
Các bạn có ý kiến gì thì cứ post lên nhé , những ý kiến đóng góp của các bạn là những bậc thang đi lên cho Group mình đấy .
Hẹn gặp lại tất cả các bạn .

cảm ơn a Đạt :D :ngannguoi:

p/s mọi người làm hàng xóm với mình đi nào :D :data:

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Keke,buổi hôm nay quá vui,vui đến nỗi về tới nhà lăn ra ngủ giờ mới dậy kiếm gói mì tôm ăn (thử cảm giác giống chị H ăn mì 3 bận lun sao). Cám ơn BTC rất rất nhiều vì hum nay đã tạo ra 1 sân chơi rất vui cho mọi người nhé. Lần sau đi chắc mình phải đem theo tiền quá,huhuh:roile:,ko bik có đủ tiền ko chứ nữa.
Mà quên cám ơn bạn Dung lun nữa,1 bạn chơi rất hợp hêhh:mimcuoi: nhờ vậy mình mới đc giải nhất chứ bộ hihii.
Một lần nữa xin cám ơn tất cả mọi người.
I Love English

Chúng ta giống nhau...Tuy đúi nhưng cực kì vui. Về tới nhà 1 cái, quất 1 giấc đến 4g30 chiều. dậy tắm xong đi chơi tiếp hehe...Thật là sung sức

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
hem sao hem sao, tên tớ đẹp thế cơ mòa :D:biumoi:
À, Trinh nhanh chóng kiến nghị BQT 4rum cho tụi mình cái BOX iu thương nha ^.^:phatsau:

Trinh đề nghị rồi nè...nhưng phải có logo nữa hix....

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
hi all
A Hiền nồ ^^ 3 lần off đều rất vui, nhưng a thấy bữa off lần 3 zui nhất, cười rất nhiều và học được nhiều điều. Anh thấy mọi người thân nhau hơn rồi đó ko còn ngại ngùng nữa ( bẩn thân a cũng zi ). Hy vọng được gặp lại mọi người sớm ^^ và chúc cho nhóm mình ngày càng phát triển nờ ^^. A sẽ cung cấp hình sớm nhất để mọi người cùng "nghía" ^^

Cảm ơn a nè...hum nay e thấy a đã thay đổi rất nhìu..

pepu1908

Thanh viên kỳ cựu
Thư gửi nhóm Anh văn thân yêu của chúng ta!
Lần thứ 2 tham gia nhóm anh văn, thực sự có rất rất nhiều cảm xúc. Và về, chỉ muốn lên post bài liền thôi. Thực sự, mọi người rất tuyệt, lâu lắm rồi H mới có cơ hội cười nói rạng ngời như hồi sáng, mặc dù không quen biết từ trước, nhưng H đã có cảm giác thân thiết ngay lúc nói chuyện với các bạn, lúc chơi trò chơi và nhiều rất nhiều thứ khác nữa.
Xin cảm ơn ban điều hành nhóm anh văn, là bé Trinh, Bạn Tiêu Văn, bạn Thy Mẫn Đạt thật nhiều, vì tất cả những điều mà các bạn đã mang lại cho các thành viên khi tham gia nhóm. Những gì các bạn làm cho nhóm là điều không ai có thể phủ nhận, những vất vả của các bạn, những giọt mồ hôi của các bạn rơi xuống, H tin là sẽ không vô nghĩa. Không những làm tốt vai trò của mình, mà cách các bạn xây dựng nhóm thật là hay, trưng cầu ý kiến của các bạn sau mỗi buổi off, làm cho nội dung cũng như chất lượng của buổi off tăng lên theo thời gian. Một lần nữa, xin cảm ơn các bạn nhiều lắm.
Cũng cảm ơn những bạn sáng nay tham gia nữa, các bạn làm H không bị lạc lõng, cũng như rất thoải mái khi nói chuyện với các bạn. Bé Trinh rất cảm ơn em, vì hihi, chị không biết nhiều và mỗi lần hỏi em, em giống như cuốn từ điển sống vậy,:data: :data: :data:. Cảm ơn Duy vì sáng nay được nói chuyện với em bằng tiếng anh, chỉ bập bẹ thôi nhưng chị tin là level của chị cũng như của em và cả nhóm mình sẽ tăng theo thời gian. Cảm ơn Hiền vì sáng nay chúng ta đã thắng lợi về thứ 3, phải nói là chúng ta quá ăn ý, nhỉ Hiền nhỉ?:bitmiengcuoi: :bitmiengcuoi: :bitmiengcuoi:. Cảm ơn nhóc Tuy, và nhóc Luân vì được cười rất nhiều. Cảm ơn Oanh, Huyền, Dung, Thảo... vì các bạn là những cô gái cực kì dễ thương, dễ gần và rất là đáng yêu, sự nhí nhảnh của các bạn, nhất là Huyền, hic, H thấy H còn kém mấy bậc đấy, hà hà. Cảm ơn Thy Mẫn Đạt vì những tấm hình em chụp và cái ôm thắm thiết lúc ban đầu... Cảm ơn cả anh Cường, vì cái tật lăng xăng làm trọng tài mà không được ai mời gọi, vì cách anh pha trò làm em cười muốn bể bụng. Cảm ơn bạn Hoàng vì bạn rất tốt bụng, rất yêu trẻ con, và cùng đồng quan điểm với H nữa, điều đó làm H thấy mình tự tin vì ý kiến của mình được bảo vệ, :data: :data: :data:. Cảm ơn cả bạn gì có trò phạt bắn súng rất hay mà sáng nay phạt H ( thật tình là trước giờ H chỉ làm quản trò phạt người ta thôi chứ chưa có vụ bị người ta quay như hồi sáng bao giờ, :phandoi: :phandoi: :phandoi:, và H xin lỗi vì không thể nhớ được tên bạn), cảm ơn cả leader của 1 team nữa, một cô gái bé nhỏ và cực kì bản lĩnh...
Tóm lại, chỉ muốn cảm ơn mọi người nhiều thật là nhiều thôi, và ai không đi thì chẹp chẹp, thật là tiếc cho người đó, :khocto: :khocto: :khocto: :khocto:, các bạn nếu biết được off có ý nghĩa, chất lượng và vui như thế nào thì chắc rằng các bạn đã không ở nhà ngủ nướng thêm 1 vài tiếng để lỡ buổi off đâu, thật đấy. H sẽ có nhiều kĩ niệm hơn với công viên Tao Đàn, với tất cả những con người dễ thương như các bạn, đó là một hành trang rất giàu của H đúng không?
Chúc cho ban điều hành nhóm sẽ luôn luôn giữ được lòng nhiệt tình của mình và các bạn, chúc cho tất cả chúng ta, sau này gặp nhau sẽ k chỉ nói chuyện bằng tiếng anh mà còn những thứ tiếng khác nữa. Ôm hôn tất cả mọi người.
Ps: Hồi trưa, H về ăn cơm gà đó mọi người, lần đâu tiên mới biết cơm ngon như thế nào sau bao nhiêu năm trời ăn mì tôm chống đói, hehe...

Trời ơi sáng trọng tài Cường cứ "hành động phi thể thao" làm với a.Văn bò ra cười lun...pó cẳng...chịu ko nỗi

PauL

Thành viên mới
Ui trùi...cảm ơn bạn Hoàng đã cho cái hình phạt đó. Đó giờ biết đi máy bay và bây giờ Hoàng đã cho Trinh biết đc bắn máy bay là như thế nào =))

Đó h chưa bik thì hum nay bik bắn :D. Sau này VN có chiến tranh thì chắc khỏi sợ bị máy bay thả boom oỳ, vừa wa biên giới thì bị đội phòng không EGLS bắn rớt hết =))

rainbowsmile

Thành viên
enor nói quá đúng. C.Hải để dành tiền lẻ nha...ko có thì ra đổi với beggar hay tiếp viên xe buýt á...haha
Mình có ý kiến là khỏi cần Hải mang theo tiền lẻ, hôm sau đóng tiền gộp theo tháng hay quý củng dc mà :mimcuoi:

luvu_vnl

Thành viên năng động
luật hình sự mới cập nhật ngày 20-12-09 là:

dưới bất kì hình thức nộp phạt nào, phạm nhân cũng phải tươi cười rạng rỡ, nếu có thái độ ko đúng đắn với cơ quan chức năng sẽ bị phạt gấp đôi :))

p/s c Hải nghe rõ ^^

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
luật hình sự mới cập nhật ngày 20-12-09 là:

dưới bất kì hình thức nộp phạt nào, phạm nhân cũng phải tươi cười rạng rỡ, nếu có thái độ ko đúng đắn với cơ quan chức năng sẽ bị phạt gấp đôi :))

p/s c Hải nghe rõ ^^
Hay ... hay ... Tất cả mọi người nghe rõ nhé . :mimcuoi:

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
:roile::roile::roile:......hix..hum bữa bận thi giữa kì, hok đi được......:roile::roile::roile:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
chán quá, bữa đó lại không nhớ đi, học riết rồi như thằng điên, đến lúc chiều nhỏ bạn hỏi lúc sáng có đi không thì ngớ người ra, nhớ là sáng mình không đi

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Cái gì vậy trời, sao mà ai cũng quay qua "tăm tia", "ngắm nghía" tui hết thế này, tui nhớ ngày đó, Luân, Tuy, anh Cường, rồi cũng nhiều người dùng tiếng Việt mà, tại sao có mỗi Hải đứng mũi chịu sào vậy nè trời???:khocto: :khocto: :khocto: :khocto: :khocto: :khocto:

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
hic:roile: cảm động quá:khocto: hic, thanks chị nhiều nha!:data::dangyeu::mimcuoi:,hi,chúng ta chuyển qua nói tiếng "..."tiếng gì ko biết nữa:mimcuoi: uhm mà có điều này ban tổ chức xin nhắc nhở : chị HẢi là một trong những đối tượng ban tổ chức đang "dòm ngó" :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoihaha: chuẩn bị tiền nhiều nhiều nghe chị, hehe tháng sau không cần đóng quỹ !!!:mimcuoi:hehe mình cũng phải chuẩn bị thui !:data: .
Thân ! .
Ban tổ chức không được trù dập em nó,:danhdau::danhdau::danhdau:

Vũ còn p/s Hải nữa ,hình như Hải đã nằm trong tầm ngắm của anh em hết rùi.
Em vô tội cơ mà!

Bình luận bằng Facebook