HOT! Phỏng vấn các ứng viên sáng giá KNS Idol!

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
À,đương nhiên chị chỉ là đạo diễn, còn sự thành công của clip "nóng" này công đầu thuộc về những Idol top ten trong tương lai. Và bên cạnh đó là sự hỗ trợ nhạc của 1 bạn rất đẹp trai trong CLB (nghe nói là ảnh cũng sẽ tham gia IDOL):choangvang:
Idol topten:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha: cho hỏi hainguyen đang nói tới bạn đẹp trai nào thía nhỉ:thangloi::thangloi::thangloi:

enor

[♣]Thành Viên CLB
Mọi người làm enor ham hố quá :phandoi::chaymaucam::them: hic :khocto: không được đi ( chơi gì chơi up kịch khiêu khích người ta :khochiu: thiệt là tò mò quá đi ) ! kì này để nguyenminhthi lộng hành vậy sao ta ? :cuoinhamhiem: .

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Ái chà, em ái mộ người tạo ra clip này à? Đây, tác giả của nó đây. :nghichngom:Em muốn phỏng vấn gì chị nào?
Ôi ái mộ quá, chị đó hả, vậy mà em tưởng ai, bắt tay mần quen nè, câu hỏi của em như sau: động lực, nguyên nhân sâu xa, nguyên nhân trực tiếp và ý tưởng chui từ đâu ra để chị có thể thức hiện một clip "hoành tráng 4 nhân vật" đến vậy?

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
[YOUTUBE]WVcHQsFfUGQ[/YOUTUBE]
Cái nhóm "làn da trâu" này đi thi chắc đoạt giải Phong cách,sáng tạo, bản lĩnh, chai mặt quá.
BTC ơi có giải đó không vậy:kinhkhung:. hiii.Thích quá đi à:cuoihaha:

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
em ơi đừng lo rủ thêm anh đây nè.bít đâu chúng ta khám phá thêm được nhìu điều mới mẻ của bản thân mình đấy.làm nhân vật chính sẽ thú vị hơn nhìu.....có tham gia thì nhớ..kêu anh hem...hic hic:nghihoac:
Em rất rất rất cảm ơn lòng hảo tâm của anh dành cho em, nếu em có đăng ký tham gia, em sẽ dành cho anh một chỗ kế bên em hen.

haiduongxanh

[♣]Thành Viên CLB
Em rất rất rất cảm ơn lòng hảo tâm của anh dành cho em, nếu em có đăng ký tham gia, em sẽ dành cho anh một chỗ kế bên em hen.
uh...anh đồng ý....đăng ký lẹ lên hem...hic hic có kịch bản gì chưa...?anh sẽ:choangvang::khocto: tham gia nhiệt tình

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Em biết chứ, không phải chỉ riêng chương trình này mà tất cả các chương trình của kns đều có những sự chăm chút và tâm huyết của các anh chị, đây là một chương trình mà các anh chị bỏ công sức rất nhiều nên em nghĩ đây cũng sẽ là một chương tình hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn nhưng nếu chỉ mình em đơn phương độc mã thì e rằng hơi khó tại em không có năng khiếu lắm về lĩnh vực nghệ thuật, cho em xin một ghế hò hét là được rồi, đó mới chính là "nghề" của em.hihi

Kyniemmua sao không kêu gọi đồng minh. Tụ tập lại một nhóm chắc chắn là trên level cái nhóm "Da trâu" gì đó rồi! ^_^ :them::them::cuoihaha::cuoihaha:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Tham gia Idol
Sau khi đi 1 vòng forum, Rain tui thấy rằng, tinh thần muốn tham gia, muốn thể hiện tài năng của chính các bạn là rất cao, bây giờ chỉ là thời gian để các bạn thể hiện mình thôi. Nào vững tay cầm chuột nhanh vào đăng ký.

Với ý kiến chuyên môn sâu sắc của tui, tui cho rằng các bạn đều có khả năng trở thành Idol khôi, chỉ là các bạn có dám thể hiện mình hay không thôi, cái quan trọng là BTC vừa tiếc lộ sẽ có một phần quà vô cùng bất ngờ (cái này đừng la lớn-thông tin bí mật).

Tui tuy là phóng viên, nhưng vẫn quyết tâm dành cho được cái chức Idol khôi này. Mọi người nhớ ủng hộ tui nha, Mr.Thi ơi, Rain sẽ cho U rớt đài, (clip nóng hay không nóng cũng vậy)

Khẩu hiệu của tui: Vrain là Idol, Idol là Vrain, Vrain là Idol, Idol là Vrain, Vrain và Idol,........Yeahhhhhhh....

Phóng viên báo: CTXX (con trâu xù xì)​

(cám ơn BTC Idol đã giới thiệu về báo em - vì là báo mới nên em vừa là tổng giám đốc - CEO - IT - PV - kim luôn lao công, hix hix)

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
:nghihoac: @ Ivenle: lần trước anh có ý định lên kế hoạch cho Hội trái tim tham dự Idol mà! hihi. Sao không thấy anh spam vào đây mấy dòng về kế hoạch ta! :nghivan::nghivan:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Hiện nay Ivenle đang có kế hoạch Idol nhưng là cho cả Hội Trái Tim Yêu Thương tham gia. Chủ nhật này họp bàn và sẽ đăng ký.
Nhưng BTC chốt danh sách vào ngày 8/4 rồi....hiihihihi, không biết có du di được không nhỉ.?

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Vote cho BTC hết mình luôn, Nhóm Làn Da Trâu này chắc chắn sẽ đoạt giả phong cách + giải + giải sáng tạo kèm theo đó là một lô thuốc chống nhục từ công thức "thô bỉ ổi" của lão Văn. keke :cuoihaha:

Cảm ơn các bạn vì tất cả, chuơng trình sẽ thành công ngoài dự kiến cho mà coi, o yeah...:thangloi:

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Nhân đây cũng xin hỏi tritai một câu nhé!@_@
Động lực nào khiến tritai quyết định tham gia cuộc thi? hãy cho những đối thủ khác biết, tritai nhà ta "nặng kí" thế nào nhé!:thangloi::thangloi:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Động lực cho mình chính là tinh thần vì mọi người của BTC, ai cũng cố gắng để cho anh chị em có sân chơi lành mạnh như thế này, mình thì cũng chỉ ham vui thôi, nói về nặng kí hay không thì mình không dám nói gì hết

Im lặng là vàng...:cuoihaha:

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
Thi nè, mình rất chi là ngưỡng mộ giọng hát "trời ban" của bạn. Hổng biết mình có thể song ca lam lữ với bạn được hem ta?(girl xinh :cuoihaha:)

hehe, tiếc quá, tiết mục vòng sơ khảo thì mình hát đơn ca ùi. hay là dmpt đăng kí đi, mình sẽ song ca "lam lữ" dzí bạn hén :dangyeu:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
BTC ơi cho em spam xíu.... sự thật là e rất mún tham gia Idol, nhưng mà chỉ thích song ca thôi (lỡ bị chọi dép còn có người giúp gom về bán)... ai muốn song ca bài "2 con thằn lằn con" với em thì liên lạc với em nha...!!! ... Thân...!!!

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
BTC ơi cho em spam xíu.... sự thật là e rất mún tham gia Idol, nhưng mà chỉ thích song ca thôi (lỡ bị chọi dép còn có người giúp gom về bán)... ai muốn song ca bài "2 con thằn lằn con" với em thì liên lạc với em nha...!!! ... Thân...!!!

cóa chị đây e. chị em mình hát chung nhá.đem nguyên sở thú về clb mình luôn
:cuoihaha:

Ren

[♣]Thành Viên CLB
Hiện nay Ivenle đang có kế hoạch Idol nhưng là cho cả Hội Trái Tim Yêu Thương tham gia. Chủ nhật này họp bàn và sẽ đăng ký.
Nhưng BTC chốt danh sách vào ngày 8/4 rồi....hiihihihi, không biết có du di được không nhỉ.?

Hè hè, anh Ivenle có thể đăng kí cho nhóm trước để tránh deadline, xí chỗ trong KNS Idol , rồi luyện tập sau cho tiết mục đó ^^~ vẫn được mà a ^.< .
Ren chưa có dịp diện kiến đầy đủ thành viên hội, rất hi vọng được gặp những mems "Hội Trái Tim Yêu Thương" dễ thương và sinh đẹp ^0^ trong vòng sơ kết nhé.

WELCOME TO KYNANGSONG IDOL !!!!

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
cóa chị đây e. chị em mình hát chung nhá.đem nguyên sở thú về clb mình luôn
:cuoihaha:

Oh... ko phải mang sở thú đâu chị... em nghĩ là mình sẽ mang dép+ cà chua+ trứng = 1 cái chợ...hihi

heomap

Thành viên
thì a cứ đăng kí đi.rồi họp on.cái j chớ dụ này hội trái tim yêu thương ham hố lắm:cuoihaha:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Sẵn đây, có anh Blacksun, tờ báo CTXX của chúng tôi muốn phỏng vấn anh vài điều:

1. Sau một thời gian làm hoàng tử trong ctrinh Valentine trắng, không biết anh sẽ tham dự vào cuộc thi Idol này như thế nào? Vai diễn của anh chắc sẽ có những đột phá mới nha. Anh vui lòng cho khán giả được biết ý kiến của anh đi.

2. Nghe nói ti ti (Lọ lem) của chúng ta cũng sẽ tham gia một chương trình, anh nghĩ sao về vấn đề này, không biết là 2 anh chị có cùng nhau tạo một chương trình thật là hoành tráng cho Idol lần nay không ta:cuoihaha:?

Đây là 2 câu hỏi ngắn, mong anh sẵn lòng chia sẽ với chúng tôi.

Bình luận bằng Facebook