[hue_yeu_thuong-LQ] Chào đại gia đình Kĩ năng sống

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Xin chào tất cả mọi người. Mình biết đến diễn đàn đã lâu và cũng hay ghé thăm. Mình thực sự thấy đây là một nơi để tất cả mọi người có thể trao đổi, giúp đỡ nhau cùng phát triển. Hiện tại mình là sinh viên năm 3 ở ĐH Kinh tế Huế. Rất vui được làm quen với mọi người.

Mình cũng là thành viên của CLB Kĩ năng mềm của trường ĐH kinh tế, CLB hoạt động thường xuyên. Nếu bạn nào muốn tham gia các chương trình của CLB thì có thể tới tham gia nha. Hiện tại chương trình lớn nhất mà cả CLB đang làm là " Bạn trẻ và kĩ năng sống"

Mình tên thật là Loan, nickname là gió, đang là sinh viên năm 3 ngành kế toán kiểm toán. ĐH Kinh tế Huế
Thích đọc sách, nấu nướng và tham gia các chương trình, gặp gỡ mọi người.
Mê nhạc Trịnh và rock Việt, thích bóng đá và thể thao nhưng lại ghét phim Hàn Quốc.

Nick của mình
y!loanktkt

steward

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn hue_yeu_thuong. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ cùng KNSO, rất vui được biết bạn, mình sẽ vui hơn nếu biết thêm thông tin cụ thể về bạn tí :)

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Chào bạn hue_yeu_thuong. Chúc bạn có những giây phút vui vẻ cùng KNSO, rất vui được biết bạn, mình sẽ vui hơn nếu biết thêm thông tin cụ thể về bạn tí :)

Giới thiệu gì nữa hè?
Mình tên thật là Loan, nickname là gió, đang là sinh viên năm 3 ngành kế toán kiểm toán. ĐH Kinh tế Huế
Mê nhạc Trịnh và rock Việt, thích bóng đá và thể thao nhưng lại ghét phim Hàn Quốc.

Nick của mình
y!loanktkt

Blog:
vn.360plus.yahoo.com/loanktkt
www.blog.yume.vn/gio_9x

Rất vui được làm quen với cả nhà.

Thế được chưa bạn steward nhỉ :-/ ?

fr

Thanh viên kỳ cựu
chị Loan mới vào là thấy nhiệt tình oỳ ^^ chào mừng chị >:D<:mimcuoi:

steward

Thanh viên kỳ cựu
Giới thiệu gì nữa hè?

Nick của mình
y!loanktkt

Blog:
vn.360plus.yahoo.com/loanktkt
www.blog.yume.vn/gio_9x

Rất vui được làm quen với cả nhà.

Thế được chưa bạn steward nhỉ :-/ ?

Chi tiết dã man :thangloi:, steward cũng là sv năm 3 luôn, vậy xưng tên cho thoải mái nhé. Loan đúng là nhiệt tình thiệt hehe

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Em ới, em ơi! Nếu có thể cho mọi người được thấy dung nhan của em nữa thì thật là tuyệt cú mèo đóa! Rất vui được làm quen. Chị là hàng xóm của em nè. hihihi!!!

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Rất hân hạnh, sung sướng, thích thú, hứng khởi, mãn nguyện được làm quen với chị Loan.
Em là Kendy Đạt, SBD [02], để bình chọn cho em chỉ cần nhấc máy lên và nhắn tin theo cú pháp [TAO LÀ CƯỚP] [02] gửi đến số 113. Cảm ơn chị Loan

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Xin chào bạn. đã co đầy đủ thong tin rùi, bạn co thể show thêm tấm hình cho no đủ bo ho so hk bạn? Mình tên Thảo, nick khoi gioi thiệu, sv năm 3 giong bạn. Rất vui đc mần quen ^^.

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hi... Lobe tên là Lobe.. Rất zui được làm wen với Bạn Loan... Nhưng sẽ vui hơn nữa nếu được thấy dung nhan của bạn đây...^^

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Rất vui được làm quen với bạn. Đọc lời giới thiệu của bạn thật ấn tượng. Bạn là một thành viên CLB Kỹ năng mềm trường ĐH Kinh tế Huế, mình mong rằng bạn sẽ có những đóng góp và ý kiến để giúp diễn đàn ngày càng phát triển. Sống là chủ động chứ không chờ đợi.

Bạn post hình lên để mọi người chiêm ngưỡng ngen bạn.

Chúc bạn thành công trong cuộc sống.

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Xin cảm ơn sự quan tâm của cả nhà đến mình. Hhiii! Nhất định sẽ cho cả nhà xem ảnh trong một ngày gần nhất. Chúc cả nhà vui vẻ, sức khỏe và học tập, công tác tốt.

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Em ới, em ơi! Nếu có thể cho mọi người được thấy dung nhan của em nữa thì thật là tuyệt cú mèo đóa! Rất vui được làm quen. Chị là hàng xóm của em nè. hihihi!!!

Chị hoanghontim và cả nhà xem ảnh, có chém thì chém nhẹ thôi nha. Chúc cả nhà vui vẻ :-*

steward

Thanh viên kỳ cựu
Ảnh rất nghệ thuật, cách ngồi cách đứng cũng rất nghệ thuật...cute!!!

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Tùy suy nghĩ của người đọc. Người ghi chỉ ghi không giải thích gì thêm. :dacy:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Mình đang có mặt ở HCM. Thực tế công việc trong diọ hè. Mình sống với anh chị ở KDC Vĩnh Lộc, Q.Bình Tân, nhà mình có ai ở gần đó không nhỉ?

Bình luận bằng Facebook