[LÀM QUEN][you] là t/v của KNSO, học tập, sinh sống tại HÀ NỘI. Come in

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
[LÀM QUEN]Trần Mít là t/v của KNSO, học tập, sinh sống tại HÀ NỘI. Come in

Chính thức khởi động CLB Kỹ năng sống tại Hà Nội.
Cũng lâu lắm rồi gần 2 năm đề tập trung mọi người. Hôm nay mình kêu gọi những thành viên đã tham gia diễn đàn và đang sinh sống, học tập tại Hà Nội và các tỉnh lân cận có điều kiện, lòng nhiệt tình, năng động có thể tham gia vào các hoạt động của Thế Hệ Trẻ ở Thủ Đô.
Các bạn hãy gửi thư theo mẫu dưới đây về hòm thư của mình nhé. Sau đó mình sẽ thông báo thời gian tập chung - gặp mặt mọi người nhé !

My e-mail : quangtuantran1010@gmail.com
p/s : CÁc bạn để hồi âm theo mẫu sau nhé :
Tên : Trần Quang Tuấn
S/N : 10-10-1991
Email : quangtuantran1010@gmail.com
Tell : 0926665354
Địa chỉ : 3/394 Cầu Giấy, Hà Nội.
Điều bạn mong muốn khi chúng ta tập trung nhau lại :....................................................

Thân !
Trần Mít

htthuy_qn

Thanh viên kỳ cựu
Mình không sống tại HN nhưng có người thân ở đấy, đôi khi mình cũng hay ra HN chơi. Nếu có dịp ra nữa mình cũng rất muốn được làm quen với mọi người trên diễn đàn này. Mình tên Thủy, mong làm quen với mọi người.

Nick : ?
Name :
Y!H - mail :
Tel :
FB :

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Bạn đã viết đúng mục đích của TOPIC này chưa???

Nếu bạn quan trọng vào số lượng bài mình viết đc trên 4rum, và không có trách với những gì mình post thì xin các bạn DỪNG và thử đặt địa vị của bạn vào Mít rồi nghĩ...
Những topic được lập ra đều có mục đích của nó ... VÀ CÁC BẠN HÃY TRẢ LỜI MÌNH 1 SỐ CÂU HỎI SAU ĐÂY !
1) Bạn đã đọc topic này chưa?
2) Bạn hiểu đc chủ topic muốn gửi gắm thông điệp gì tới bạn chưa?
3) Bạn có trách nhiệm với những gì mình viết hay không?
NHững gì mình muốn nhắn nhủ với các bạn là :
Hãy sống có trách nhiệm tới từng việc nhỏ nhất...
------------
Đây là suy nghĩ của Mít, Mít còn ít tuổi, suy nghĩ chưa chín chắn, có gì nói đó mong mọi người thông cảm và bỏ qua cho Mít.

Thân
Trần Mít

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
Bạn đã viết đúng mục đích của TOPIC này chưa???

Những topic được lập ra đều có mục đích của nó ... VÀ CÁC BẠN HÃY TRẢ LỜI MÌNH 1 SỐ CÂU HỎI SAU ĐÂY !
1) Bạn đã đọc topic này chưa?
2) Bạn hiểu đc chủ topic muốn gửi gắm thông điệp gì tới bạn chưa?
3) Bạn có trách nhiệm với những gì mình viết hay không?

NHững gì mình muốn nhắn nhủ với các bạn là :
Hãy sống có trách nhiệm tới từng việc nhỏ nhất...
------------

Mít và các bạn thương mến !
Mình không phải là dân Hà Nội cho nên đáng lẽ ra không nên tham gia vào Topic này nhưng thương Mít quá, thương cho lòng nhiệt tình của Mít, thương cho tinh thần của Mít và cũng vì mình không được như Mít.
Mít nói Mít còn ít tuổi suy nghĩ chưa thấu đáo mọi người bỏ qua cho Mít những không phải vậy.
Những người như Cẩm Tú lớn hơn Mít một chút về tuổi nhưng còn chưa có được sự nhiệt tình như Mít. Nhiều lúc suy nghĩ như Mít cũng bực như Mít mà chẳng dám nói ra cứ để tình hình như vậy và thở dài bất lực. Diễn đàn mình có nhiều bạn đã vì thế này vì thế kia mà chưa chú ý đến nội dung cũng như đích của bài viết cứ kệ vài dòng cho vui, tức lắm chứ.
Bỏ cả buổi sáng chỉ để sửa lỗi chính tả một topic. Dù mình biết rằng chính bản thân Tú cầu vẫn còn viết sai lỗi chính tả nhiều những Tú Cầu thực sự mong muốn mình không viết sai và mong các bạn cũng vậy. Nhờ diễn đàn Tú Cầu tập cho mình tính cẩn thận hơn nhiều lắm.
Bỏ cả một buổi chiều để chăm chút cho một bài viết. Những viết xong thấy lòng hân hoan lạ lùng.
Những bạn viết vô thưởng vô phạt vài dòng cho vui có cảm thấy điều đó không. Chắc là không.
Khi tham gia viết trong một Topic dù là mở nó hay viết phản hồi cho nó bạn có thể nghĩ trước một chút, chăm chút nó vì một bài viết là hiện thân của chính bạn qua bài viết người ta “đọc” thấy bạn. Xin dành cho đứa con tinh thần mình tình yêu dù chỉ là một ít.
Nhưng công bằng mà nói, thực sự các bạn chúng ta khi viết chưa có kinh nghiệm nên chưa biết viết như thế nào nên không thể tránh được những sai sót. Chúng ta sẽ cố gắng luyện cho mình kỹ năng viết hơn. Chúng ta cứ viết dần dần hoàn thiện hơn, lắng nghe sự góp ý và sửa sai của mình. Để được như bây giờ nói thật thì Kid và Sóng đã phải vất vả vì Tú Cầu nhiều lắm.
Quay trở lại với Topic của Mít xin các bạn đọc kỹ lại được không , mình đã copy vào từng bài viết của các bạn khung trả lời ngắn gọn nhất rồi đấy , nếu thực sự mong muốn tạo lập cho chính mình một sân chơi cho tuổi trẻ, cho chính các bạn xin nhiệt tình truyền tiếp ngọn lửa. Nếu không được vậy thì giữ cho chính mình trách nhiệm với những gì mình viết. Còn nếu không nữa thì đừng phản hồi lại. Phải không các bạn.
Có vấp có tự ái mới lớn lên được. Rất cần những người bạn trẻ nói thẳng và nói thật để giúp diễn đàn đi lên đúng hướng và chất lượng.

thanh4190

Thành viên năng động
Tên : Trần Lê Nhật Thàhh
S/N : 04-01-1990
Yahoo/ email: thanh_fun2009@yahoo.com
Tell : 0904788500
Mình đến từ Huế và đang học đại học tại Hà Nội
Địa chỉ nhà trọ : số nhà 67 ngõ 6 đường Thanh Bình, Hà Đông, Hà Nội.
Điều bạn mong muốn khi chúng ta tập trung nhau lại: mình mong rằng đây là dịp để gặp gỡ giao lưu, mở rộng các mối quan hệ, để quen biết được nhiều bạn hơn và đây cũng là dịp để chúng ta chia sẻ với nhau về các kỹ năng sống. Mình rất ủng hộ việc này và rất vui khi được làm quen với tất cả các bạn.

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Hiện nay Mít đang thi... Nhưng trong thời gian thi vẫn dành time để lên 1 dự án phát triển Clb KNS ở Hà Nội. Lúc đó chúng ta sẽ gặp nhau và cùng chung sức vào các hoạt động của giới trẻ. Và song song với dự án phát triển về CLB KNS thì Mít có 1 người anh và nhóm của anh ý có dự án về trẻ em lang thang, cơ nhỡ và khi tập trung lại thì 2 dự án này sẽ cùng phát triển. Mít đang thấy 1 tương lại màu hồng hơn ^^. Mít đang mong kỳ thi trôi qua thật nhanh để cùng mọi người bắt tay vào dự án này ^^. rất mong một ngày nào đó, được thấy CLB-KNS phát triển mạnh mẽ. Là điểm đến của giới trẻ thủ đô ^^

vncommerce

Thanh viên kỳ cựu
Nick: vncommerce
Name: Đỗ Thị Huyền
Birth: 04/05/1988
Ad: Trung Văn- Từ Liêm- HN
mail: huyendt@vietesoft.com
Rất mong có thể học tập ở tất cả mọi người
Thân!!!!!
có hoạt động gì mọi người pm nhé

hang.aki

Thành viên
Chào bạn ! Mình hiện giờ không ở Hà Nội nhưng có một điều chắc chắn là mình muốn làm quen với bạn rồi...
CLB KNS mình chỉ thấy sinh hoạt tại TP.HCM thôi bạn... Nhưng CLB vẫn mở rộng cho tất cả mọi người với nhiều chuyên mục trên diễn đàn kynangsong.org. Nếu Mit ở tận HN thì có thể tham gia trên diễn đàn. Kết bạn qua mạng, qua diễn đàn cũng là xu thế chung trong thời đại CNTT mà phải không Mít. Mọi người chung tay xây dưng diễn đàn của chúng ta ngày càng lớn mạnh thì Mình tin rằng một ngày không xa CLB của chúng ta sẽ có mặt tại các tỉnh thành trên cả nước. Biết đâu lúc đó bạn Mít lại là chủ nhiệm CLB ngoài HN thì sao.
Đây có thể chỉ là ý tưởng cá nhân mình thôi nhưng mình luôn hy vọng một ngày nào đó CLB KNS sẽ lớn mạnh để cho bạn trẻ trên cả nước sẽ được tham gia sinh hoạt, được trang bị kỹ năng sống một cách hoàn thiện để vững tin vào đời.
Thế nha bạn ! Một lúc nào đó có dịp ra HN hy vọng Mít sẽ vận dụng kỹ năng hướng dẫn giúp mình tham quan HN nha.
Thân !

Nemo

Thanh viên kỳ cựu
Mít thi xong chưa ? Mít có thể nói rõ kế hoạch phát triên của Mít đc ko . Nemo rất muốn tham gia .

m4bm4bhp

Thành viên năng động
Xin cảm ơn chủ topic có ý kiến rất hay, và đó cũng chính là điều mình suy nghĩ nhiều trong bao lâu.
Và ko biết giải pháp làm sao để có thể liên kết đc 3 miền Bắc - Trung - Nam... hihi
Mình xin đăng kí : ( Tỉnh lân cận :p )
Tên : Vũ Công mạnh
S/N : 08-10-1991
Tell : 01667103885 or 01222360260
Địa chỉ : 24/273 Đường Thiên Lôi hoặc 24/460 đường Nguyễn Văn Linh - Q. Lê Chân - TP Hải Phòng
Điều bạn mong muốn khi chúng ta tập trung nhau lại : 1 cây làm chẳng lên non, 3 cây chụm lại lên hòn núi cao. :)

Đài Trang Cathy

Thanh viên kỳ cựu
tèn tén ten... em là Đài Trang ạ ^^.sinh viên năm nhất ĐH Ngoại Thương HN. gọi cho em theo số 01668650291, địa chỉ thì em sẽ thông báo sau vì em đang tìm nhà ạ T.T, gửi mail cho em nha: daitrang.ftu@gmail.com.
em ủng hộ hết mình cho club KNS ^^

TranTuyen_BG

Thành viên năng động
Tên : Trần Văn Tuyên
S/N : 23-05-1990
Tell : 0974429112
Địa chỉ : hiệp hòa bắc giang
Điều bạn mong muốn khi chúng ta tập trung nhau lại :cái này khó rồi
mình đang học ở thái nguyên năm thứ 2 thôi thôi mọi người họp mặt ở đau thì mình sẽ đến đó vậy!

tieusonphong

Thanh viên kỳ cựu
Chào Mit ! Hôm nay mình mới có thời gian rảnh để onl. cảm ơn Mit đã đề xuất một ý tưởng rất hay.Mình tuy là người ngoài Miền Bắc nhưng lại đang loàm việc trong SG.không biết Mit có thể cho mình tham gia cùng được không ?
Mong rằng sẽ được. Chuc ban gap nhieu may man.thanks!

diquabongtoi

Thành viên mới
hay day
hoat dong gi vay ban
minh cung o ha noi ne
rat mong duoc lam wen voi tat ca moi nguoi

Hay đấy
Hoạt động gì vậy bạn?
Mình cũng ở Hà Nội nè
Rất mong được làm quen với tất cả mọi người

Tên : Trần Quang Tuấn
S/N : 10-10-1991
Tell : 0926665354
Địa chỉ : 3/394 Cầu Giấy, Hà Nội.
Điều bạn mong muốn khi chúng ta tập trung nhau lại :................................................. ...

Bình luận bằng Facebook