[Music] Tim Em Mãi Trao Về Anh

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Mục này mới mẻ đây!
Hôm nào có điều kiện, tớ cũng sẽ post lên đây vài bài.
Hôm sau, CLB mình tổ chức thi "KNS Idol" đi, chắc chắn sẽ hấp dẫn lắm đó. (BP Kỹ thuật đăng ký tổ chức đi)

Nhận xét của BGK:
- Em rất có tiềm năng, mai mốt có thất nghiệp thì đi hát rong cũng được đấy (hi hi).
- Giọng hát truyền cảm, chỉ có đôi chỗ hát hơi nhanh (nhạc chạy theo ko kịp).
- Nếu có điều kiện, em tuyển thêm một nữ ca sĩ hát chung cho nó tình củm nhá!
Chúc mừng em (đã ko bị ném dép)!

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
Gửi ca sĩ : Kid

Kid ơi
càng ngày chị càng phát hiện em có nhiều tài lẻ cực kỳ dễ thương
nói túm lại em hát hay, chúc mừng khúc đầu tiên thành công.
chị đặt hàng ca khúc thứ hai nhé

longteo

[♣]Thành Viên CLB
Mu'n ném dép tổng quản we' mà thấy tiếc đôi dép vài ngàn $ we'. hahaha. Kid xài phần mềm nào thu âm dzi em? Nghe cũng khá pro đó. Bữa nào anh cầm đàn guitar còn em cầm nón đi trước hát hen. Chắc quyên góp cũng được khá lém đây. hehehe

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Anh Kid hát dễ thương nhỉ?
Tuy có hơi trật nhịp một tí nhưng rất có triển vọng. Bài này song ca sẽ hay hơn đó anh!

ting

[♣]Thành Viên CLB
Kid hát à. Mún nghe quá mà chưa nghe được, có trụt trặt.

chau bac

Thanh viên kỳ cựu
em chưa nghe được anh ơi , nhưng em thấy mục này hay đấy. anh nghĩ nếu hát hay quá các bạn nghe xong có cảm thấy khớp không anh ?

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
kid, kid, kid kỳ này vật vã thế mà cũng tự sướng nữa
tình thần cực kỳ dã man
hì , kiểu này mình cũng phải làm vài bản để đáp lễ cho em mới được , để thu hồi lại dép nữa chứ , ném dép hết rùi lấy đâu mà đi :cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
haha, e cũng muốn hát mà ko có a thu cho cả nè. A kid cho e đăng kí làm song ca đi, í mà e chưa bit lời nữa.:)

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Sao vô chỉ thấy bà con anh em nhà mình "sỉ nhục"' nhau thế nhở (ấy mà cái người được sỉ( Kid) lại k biết nhục nha,:cuoihaha: :cuoihaha: :cuoihaha:)
Chị Thủy hát đi để còn cho em đôi dép mà đi, em k có dép đi nhưg cũng k đủ dũng cảm để hát mà nhận dép nữa, hichic

Bình luận bằng Facebook