[peti_xinhxan-LQ] Peti xinh chào mọi người^^

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Em cũng có sở thích nuôi pet giống chiị (đặc biệt là dogs). Nuôi 1 cặp từ nhỏ đến lớn, cuối cùng bị mất tích cả 1 cặp (hiện nay cảnh sát vẫn đang điều tra vụ án). Đang gom góp 1 ít ngoại tệ để mua con Chi Hua Hua nè. EM cũng thích hoa tulips lắm, hoa tulips lai màu đỏ đen thì em mới thấy lần đầu. Em không biết có nên nhận xét chị đẹp ko...mà em nghe câu "Không có nguời phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ đi hẩm mỹ viện hoài mà cũng zậy". Nếu mà có dịp qua Anh, em sẽ vào stadium để xem những trận đấu ngoại hạng Anh. J'aime football.

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Chào chị Peti Thúc Linh, trông chĩ dễ sương wa' chừng kìa, hân hạnh làm wen chị luôn hén

Mr[K]id

Thành viên mới
Rất vui đc quen biết em. Hãy cùng giao lưu và chia sẽ với các bạn trên dd nhé. Chúc em 1 ngày vui vẻ

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
@Emi Le: Đi đâu cũng phải nhớ về cội nguồn mà. Mình học xong, cố gắng tiếp thu đc những cái hay của nước bạn để sau này còn về phục vụ cho TQ nữa chứ. Hì. Em đang học ngành gì? Tính học MBA ở nước mình cũng tốt mà. Chúc em có sự lựa chọn tốt nhất^^
@
boy-padadari: Ôi, cảm ơn anh nhiều lắm ạ. Chúc anh cũng luôn vui vẻ nhé! ( Ko biết a đã có gđ chưa hay sao mà thấy chụp tấm hình với em bé nào dễ thương quá cơ)
@
[COLOR=#2965C]ivenle:[/COLOR] Thks anh a lot! Chúc anh 1 tuần làm việc vui vẻ ạ.^^
@[COLOR=#2965C]hnt.n007[/COLOR]: Cảm ơn Thắng nhiều nha. Chúc Thắng luôn vui ha^^

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

@KendyDat: Hy vọng cảnh sát sẻ tìm ra nhanh chóng để trả cún cưng của Kendy lại với khổ chủ. Cún của chị đã lên thiên đường đc 4 tháng rồi. Hix, ko đc dón Tết với chị nữa chứ. Hức. Thế Kendy thấy chị đi hẩm mỹ viện về có đẹp ko^^ Chị cũng là 1 FAN đá banh nè. Tiếc là MU iu quý của chị năm này trắng tay rùi. Hức. Hy vọng sẽ có dịp gặp em ở " Old Trafford". Chúc em luôn vui vẻ nhé. Thân!
@
_ice_: Chị cũng rất vui đc gặp em^^ Chúc em một ngày vui vẻ nha!
@
Mr[K]id: Chào anh Admin! Em cũng rất vui đc gặp anh! Hy vọng sẻ được anh giúp đỡ nhiều. Chúc anh 1 tuần mới tràn ngập hạnh phúc, anh nhé^^

hnt.n007

Thanh viên kỳ cựu
Hjz, nhắc tới MU là buồn quá :(( Cũng có ước mơ đc 1 lần tới nước anh, 1 lần đc vô sân Old Trafford, 1 lần đc xem MU đá :|

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
hihi.. em đang theo học ngành tài chính quốc tế chị ui.. mà mới năm nhất hà, toàn học Đại Cương thui...đang cố gắng trao dồi tiếng anh chị ui, em tệ môn nì lém..hix))

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
@hnt.n007: Muốn khóc lắm Thắng à! Hức...
@
Emi Le: Mới năm 1 mà. Còn dài, thoải mái... Hãy sống những ngày tháng vui vẻ nhất của đời sinh viên ở bên nhà mình nha. Sẻ ko có lần thứ 2 đâu.^^ Cố gắng trau dồi vốn từ t.A của mình thật nhiều vào. Ko chỉ đi du học, bởi vì ngành của em học chắc chắn sẽ phải vận dụng t.A nhiều lắm, và sau nì học MBA nữa thì toàn là t.A luôn... Chúc em thành công nhé!
Thân!

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
CHoa, coi bộ chủ nhà được mọi người quan tâm dữ hen, peti có yahuuuu ko cho mọi người làm quen <easycare_vn>

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Chào chị Thúc Linh! Cái tên và cả nickname của chị rất ấn tượng. Rất vui khi được biết chị ^.^
Nhìn trong hình thấy khí hậu ở Anh Quốc mát mẻ ghê vậy đó. Ở VN mình bữa nay nóng lắm, Khi nào về nước chị nhớ mang về cho e 1 bịch tuyết nha, để giành uống nước.hj^.^ .

tide

Thanh viên kỳ cựu
Hoan nghênh Thúc Linh,

Cảm ơn em đã post hình, như vậy đỡ cơn thèm thuồng đi đây đó của chị (vì không có nhiều cơ hội,hii). Lần sau nhớ post nhiều nhiều lên em nhé.

Chúc em học tốt.

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
@Ngoc Ngo: Chị cảm ơn em nhiều nha! Tên của em cũng dễ thương nhiều mà. Bích Ngọc, nghe rất tao nhã và cao quý^^ . Uh. Ở bên này đc cái là khá mát mẻ, rất hợp với những người con gái nào muốn giữ cho đôi má của mình luôn luôn trắng trẻo, tươi tắn. Hì. Nếu có dịp về quê hương thì chị sẻ tặng cho em nguyên 1 cái tủ lạnh đựng đầy tuyết, Made in England hẳn hoi luôn^^
Chúc em 1 ngày vui vẻ nha^^
@
tide: Thks for Ur welcome! Em cũng muốn show nhiều lắm nhưng mà ngại mấy anh chị kia quá. Ngại họ nghĩ mình rằng: " Mem mới mà...".
Hì. Chị bảo ko có nhiều cơ hội, thế thì vẫn có cơ hội phải ko chị? Vậy thì khi nào có cơ hội thì hy vọng em sẽ gặp chị 1 lần^^ Em sẽ giúp chị thỏa lòng ước mong đi đây đi đó ^^
Chúc chị luôn vui!
Thân!

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
Xin chào tất cả các bạn!
Mình tên là Hoàng Lưu Thúc Linh^^
Mình sinh năm 1988.
BD của mình là Peti.
Y/M của mình: linhhoang1611@yahoo.com
Email: linhhoang1611@gmail.com hoặc là Y/M
Mình sinh ra và lớn lên ở Nha Trang, hiện tại mình đang theo học tại Vương quốc Anh ^^
Rất vui được làm quen với tất cả các bạn
Đây là một số hình ảnh về Peti nè:bitmiengcuoi:
1. Girl in the mirror^^
2. Coffee bin

3. Em Chi hua hua nà. Nhớ cún con lắm. Tiếc là em đã bỏ chị mà đi rồi. Hức hức...

4. Sau trường học

5. Cà rem^^

6. National park

7. Cái hoa trắng trắng này là bồ công anh thì phải. Xinh quá. I love this feeling. Lying on the grass...

8. Hươu nai chạy tùm lum trong công viên quốc gia^^

9. Quảng trường Trafalgar

10. Ko nhớ cái động tác này là gì nữa. hì

11. Tulip lai giữa đen và đỏ. Nhìn ngoài xinh lém.

12. Shopping with Celine and Kaitlyn. I love U all

Mấy bạn đừng chê nhé. Ko biết show thế này có quá ko nữa. Hì. Còn nhiều nhiều nữa ^^

Chào chị Linh:mimcuoi:
Rất vui được làm quen với chị.
Mấy tấm ảnh thế hiện được nhiều khía cạnh về chị. Em thích tấm số 6 nhất tuy có chút không đạt, em có cảm xúc với tấm đó nhiều nhất dù nó chưa rõ lắm.:mimcuoi:
Cho em hỏi ai chụp hình chị vậy. Cho em làm quen với người chụp ảnh lun nha.:dangyeu:

Thêm nữa (ham hố) chị có ảnh phong cảnh, hay công trình thì post lên cho em coi với nha chị hihihi.:dangyeu:
Chúc chị thật nhiều niềm vui và ấm cúng.

enor

[♣]Thành Viên CLB
Woa ! một bạn nữ đáng yêu đấy thảo nào các anh năng động quá ! rất vui khi được làm quen với Linh à mà không biết mình được là hàng xóm của cậu chưa nhỉ ? .

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Woa ! một bạn nữ đáng yêu đấy thảo nào các anh năng động quá ! rất vui khi được làm quen với Linh à mà không biết mình được là hàng xóm của cậu chưa nhỉ ? .

cảnh giác anh chàng enor này nhé em gái peti

Gullevus

Thanh viên kỳ cựu
Chào Thúc Linh rất vui được làm quen với bạn.
Hy vọng bạn có có thể kiếm được nhiều niềm vui tại diễn đàn này
Mình tên là Vũ cũng cùng năm 1988 với bạn và cũng rất thích doggy.
Nhưng CLB Chelsea lại là đội mình yêu thích. (Ko có ý gì đâu nha)
P/S Show hình càng nhiều càng tốt bạn àh... Mọi người sẽ rất thích, bạn cứ tự tin thể hiện chính mình ^_^

Bình luận bằng Facebook